• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS9.1

Mọi người thấy ý kiến của tớ thế nào ?

• Total voters
    17
Status
Không mở trả lời sau này.

nhocbon

có bác nào hack e63 chưa.....máy e cùi bắp wá....hix.....chắc bán mua cái nào dễ xài wá

hungphilong

Tui cài game Last Exam vào máy Nokia 6120. Vài ngày ko thích, vào remove nó , chấp nhận nhưng vào game vẫn còn thấy logo. Tui bực mình, cài lại rồi remove nó lần nữa. Lần này nó hiện ra tới 2 cái logo Last Exam. Xóa logo nó cũng ko chịu. XIn mấy sếp giúp tui vấn đề này

Vì bạn chưa xóa trên thẻ vẫn còn file của trò chơi đó bạn mình wen là phần đó nằm ở dâu trong thẻ nhớ goy :p

nhocbon

bác ơi...con n76 của mình nó không tắt được hoàn toàn music player...nó chỉ hide thôi...có cách nào khắc phục không..
cho mình hỏi về vấn đề ms player luôn là sao dt mình ko update nhạc dc.....moi lần up là nó treo máy hoặc là chạy chầm rề rề

bác ơi...con n76 của mình nó không tắt được hoàn toàn music player...nó chỉ hide thôi...có cách nào khắc phục không..
cho mình hỏi về vấn đề ms player luôn là sao dt mình ko update nhạc dc.....moi lần up là nó treo máy hoặc là chạy chầm rề rề

Cài Jbak Taskman rồi chọn cái music player là kill on boot là xong.

garllado1703

Em có đọc trên ledmobile.net có cách tiết kiệm ghi là
Dùng activeFile bản mới nhất hoặc dùng Jbaktaskman tìm process adatserver.exe và kill nó đi. Đang trong thời gian test thử, mọi chức năng điện thoại vẫn bình thường, nghe gọi nhắn tin GPRS chụp ảnh quay phim nghe nhạc đều tốt, không bị lỗi nào. Nghe nói cách này test trên N95 thường thì pin dùng được 3 ngày trong điều kiện sử dụng bình thường. Đợi khi hết pin sẽ báo lại kết quả. Rất hy vọng vì cho đến giờ ( 5 tiếng rồi ) máy vẫn sử dụng bình thường
Nguồn: www.ledmobile.net
K bít cách đó có hiệu quả k???bác nào có làm thử rồi xin cho ý kiếm...em đang dùng N82 fw 30

leminh1988

Cái n82 v20 đã @ack của em dạo này ko cập nhập đc danh sách bài hát trên trình nghe nhạc của máy ai giúp em với
Posted via Mobile Device

- các bác có các file âm thanh độc như máy nằm trong tiệm cầm đồ ..... gì gì đó up lên cho mình với. Thank chước nghe.;)

lekhachuy3aa

ĐÂY là khu vực Thảo luận đúng không?

Mình đăng bài Hack vĩnh viễn cho N82. ý của mình muốn thảo luận cùng mọi người về vấn đề này. Nhưng chả biết bài biến đâu mất. Tại sao bài của mình không có. Không biết người đã xóa bài của mình đã đọc kỹ nội dung nói trong đó chưa. Hay đọc rồi mà không chịu hiểu là mình đang muốn thảo luận. Bạn nào xóa bài mình có thể giải thích rõ không? Nếu hợp lý thì mình chấp nhận. Tham gia diễn đàn đóng góp cùng nhau. Có cái hay thì mình muốn cùng thảo luận nói chuyện với các thành viên. Chứ cần gì phải post cho mệt cứ lên diễn đàn rồi dow tự test chơi.:-?

nouvu2372

Chắc có thể bài viết của bạn bị trùng lắp với thành viên khác nào đó,hoặc không đủ yêu cầu của diễn đàn, hoặc có thể trôi về phía sau hay bị gộp...mình cũng bị hoài àh có gì đâu,rút kinh nghiệm từ từ,mong bạn tham gia nhiệt tình hơn nữa nhé

lekhachuy3aa

Mình mới đăng hồi lúc tối nay cũng xem rồi mà không thấy bài nào trùng vã lại bài đó là muốn mọi người cùng test với nhau để xem N82 thật sự có hack được vĩnh viễn hay không. Mình áp dụng nhờ bài của bạn Dung tau. Mình nghĩ nó nằm ở phần thảo luận này là hợp lý chứ. Mình cũng xem thử có gộp ở bài Thảo luận N82 hay N82 fw31 không mà cũng không thấy. Tại mình thấy nếu bài đó bị xóa cũng hơi vô lý quá! bởi nó nằm ở "khu vực thảo luận" chứ không phải "khu vực phần mềm ứng dụng"

Status
Không mở trả lời sau này.