• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS9.1

Mọi người thấy ý kiến của tớ thế nào ?

• Total voters
    17
Status
Không mở trả lời sau này.

dinosaour

Trời!Bạn hỏi anh bạn xem là anh bạn lấy file cer cho ai,và cho máy nào.Mà anh bạn biết lấy file cer rồi sao bạn kô nhờ anh ấy làm luôn cho.
Bạn sign như thế nào vậy?

Posted via Mobile Device

hic ! ông ý lấy xong cho hết vào thẻ cho mình ! mình chả biết nữa ! vs kả mình đi xa r k nhờ dc ai nữa :(:)((

dohoangthien

Cho mình hỏi giữa PythonScriptShell_1_4_5_3rdEd, PythonScriptShell_1_4_5_3rdEd, megaPyModulePack_by_smart4n_v1_5_s60_3rd(MegaPyModulePack.v2.01), ExtraPowerModulePack v3.80 UNSIGNED thì nên cài những cái nào và thứ tự ra sao vậy mọi người.

Kojiro

Super V.I.P
Cho mình hỏi giữa PythonScriptShell_1_4_5_3rdEd, PythonScriptShell_1_4_5_3rdEd, megaPyModulePack_by_smart4n_v1_5_s60_3rd(MegaPyModulePack.v2.01), ExtraPowerModulePack v3.80 UNSIGNED thì nên cài những cái nào và thứ tự ra sao vậy mọi người.

Cài ExtraPowerModulePack v3.80 UNSIGNED trước rồi cài Python nữa là đủ :)

kinken

mình hỏi cái này 1 chút, các bác tư vấn dùm. Mình xài con E 63 máy mình đã hack(cài trên máy) = pm Hellox 1.03, sau này mình cài pm chơi N-gage nhưng ko chơi đc. bắt đầu từ đó máy mình bị lỗi là cài pm java thì ok, còn các pm sis hay sisx thì máy báo: "tập tin bị lỗi" bi giờ mình phải làm sao?
format lại máy và cả thẻ nhớ à?
mình ớn vụ hack lại máy lắm rồi, lần trước mò cả tuần luôn. có cách nào hạck vĩnh viễn ko? hd dùm mình lun, máy mình đã hack vvien chua zay?
tiện thể hướng dẫn mình up phiên bản mới của con này với (máy mình là 100.21.110) down về = máy tính rùi dùng ĐT up đc ko?
Thanks các pác nhìu nhìu!!!

kinken

híc... Gần 3 ngày rùi mà vẫn im re, room này còn active ko vậy? Hic
Posted via Mobile Device

manhhungpc06

Vấn đề về em E61

em đang dùng sau khi tháo pin ra khỏi máy và lắp vào thì nó đòi lockcode, em chẳng hiểu vì sao nữa vì em đã tắt chế độ lockcode di rùi, thử nhập code lúc em tạo vào cũng kô được, bây giờ bật lên màn hình trắng, chẳng biết phải làm thế nào nữa bác nào gặp rùi giúp em với. thank all

Kojiro

Super V.I.P
mình hỏi cái này 1 chút, các bác tư vấn dùm. Mình xài con E 63 máy mình đã hack(cài trên máy) = pm Hellox 1.03, sau này mình cài pm chơi N-gage nhưng ko chơi đc. bắt đầu từ đó máy mình bị lỗi là cài pm java thì ok, còn các pm sis hay sisx thì máy báo: "tập tin bị lỗi" bi giờ mình phải làm sao?
format lại máy và cả thẻ nhớ à?
mình ớn vụ hack lại máy lắm rồi, lần trước mò cả tuần luôn. có cách nào hạck vĩnh viễn ko? hd dùm mình lun, máy mình đã hack vvien chua zay?
tiện thể hướng dẫn mình up phiên bản mới của con này với (máy mình là 100.21.110) down về = máy tính rùi dùng ĐT up đc ko?
Thanks các pác nhìu nhìu!!!

Bạn nên up lên fw mới thử nhé: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=48499

em đang dùng sau khi tháo pin ra khỏi máy và lắp vào thì nó đòi lockcode, em chẳng hiểu vì sao nữa vì em đã tắt chế độ lockcode di rùi, thử nhập code lúc em tạo vào cũng kô được, bây giờ bật lên màn hình trắng, chẳng biết phải làm thế nào nữa bác nào gặp rùi giúp em với. thank all

Nếu đã ko còn 12345 thì bạn làm theo cách này xem sao nhé: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=9624

misa123

lam on cho hoi cau so dang ty, vi minh moi toe ma: mun hard reset con e71 thi fai lam the nao?

HG12

máy mình N73 ME đang dùng bình thường,sau khi bắn ảnh từ máy khác qua máy mình = bluetooth thì bị tình trạng báo bộ nhớ máy full, trong khi dùng x-plore 1.22 hay file manager và kết nối máy tính xem dung lượng tất cả các file bên trong thì không phải full.bạn nào biết cách xử lý giúp mình với,h không nhắn tin hay sử dụng 1 số ứng dụng được nữa,hix.

kykiske79

CẤP CỨU ------> E61i pin 1500 mAh thì dùng sạc AC-3E hay AC-4E hay sạc nào hả các bro?
mong trả lời nhanh dùm e nhớ, e đag cần gấp lắm, pin e hình như hỏg rồi hay sao í, htrc sạc ma tự dưng pin nóng đến nỗi chạm vào như kiểu xoong nướ vừa mới đun xong vậy. Vậy có fải pin hỏg k các bro? Ai biết giúp e vs nhé, đag cần gấp lắm rồi ạh :-s
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
máy mình N73 ME đang dùng bình thường,sau khi bắn ảnh từ máy khác qua máy mình = bluetooth thì bị tình trạng báo bộ nhớ máy full, trong khi dùng x-plore 1.22 hay file manager và kết nối máy tính xem dung lượng tất cả các file bên trong thì không phải full.bạn nào biết cách xử lý giúp mình với,h không nhắn tin hay sử dụng 1 số ứng dụng được nữa,hix.

Máy bạn có thể đã bị nhiễm virus, hãy 4mat máy và thẻ lại nhé!

quanhuong1608

Cho mình hỏi một chút. làm thế nào để thay đổi logo mạng??? trên máy Ê63

Nhân tiện hỏi anh em luôn. Máy E63 đã hack vĩnh viễn rồi thì sau khi fomat lại máy có phải hack lại không?
Cảm ơn anh em nhìu...

Last edited by a moderator:

Kojiro

Super V.I.P
Cho mình hỏi một chút. làm thế nào để thay đổi logo mạng??? trên máy Ê63

Nhân tiện hỏi anh em luôn. Máy E63 đã hack vĩnh viễn rồi thì sau khi fomat lại máy có phải hack lại không?
Cảm ơn anh em nhìu...

Mình ko chắc E 63 hack vĩnh viễn được ko, nhưng nếu được thì 4mat xong ko cần hack lại :0
Đổi logo thì bạn dùng PM này: http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=976815&postcount=535

0986212555

N96 kaj font da nang vao thj ko 4mat dc.Khoj dong co len nguon nhung ko hjen j ka.Lam sao pay jo.Aj pjt kach jup mjng voj

Status
Không mở trả lời sau này.