• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thắc mắc & Thảo luận về iOS 4 cho iPhone và iPod Touch

Status
Không mở trả lời sau này.

Zenki

Super V.I.P
Cảm ơn bạn.
Down từ iTunes về có khác gì so với bản bạn đưa ở trang đầu ko?, vì itunes của máy mình chỉ có 3.1.3 mà chưa thấy báo có 4.0

Không khác gì cả bạn ah :D Bạn cũng có thể Down từ bài đầu tiên Link mình đưa lên cũng được, dùng IDM Down cho nhanh :D Cũng giống như bản trên iTunes thôi :D

thangna

sao mình up lên ios 4.0 này vào cydia ko load được cái gì nhỉ? mạng wifi vẫn ok mà? có ai xài được cydia ko? mình jai = Redsn0w 0.9.5b5-3 rồi :(

m0nk3y86

sao mình up lên ios 4.0 này vào cydia ko load được cái gì nhỉ? mạng wifi vẫn ok mà? có ai xài được cydia ko? mình jai = Redsn0w 0.9.5b5-3 rồi :(

=)) sau khi vào Cydia lần đầu, chạy 1 lúc nó sẽ out ra, nếu bạn vào típ nó sẽ load ko nghỉ. Bạn nên reboot lại rùi vào Cydia bt ngay.

vipboy_9x

Moderator
=)) sau khi vào Cydia lần đầu, chạy 1 lúc nó sẽ out ra, nếu bạn vào típ nó sẽ load ko nghỉ. Bạn nên reboot lại rùi vào Cydia bt ngay.
hehe đó là lúc cydia bình thường anh oy,chứ bây giờ vào là đúi người đấy chờ lâu wai,em đang ngồi chờ nó đây:p

dtt3003

tình hình ai thích dùng các app sms trên cydia thì ko đc
ví dụ như e sài irealsms 3.0 ko sài đc cài vào hay bị safemode liên tục đành phải xóa
cho e ? seo chỉ có kiểu gõ tex vậy mà ko có cho vni bùn wa tẽ e đánh ko wen

m0nk3y86

hehe đó là lúc cydia bình thường anh oy,chứ bây giờ vào là đúi người đấy chờ lâu wai,em đang ngồi chờ nó đây:p

ku cứ thử reboot rùi chạy Cydia xem, vs lại còn do mạng chú mày đang dung nữa

hachithanh091

mà sao add soures của pdaviet và handheld hay bị đứng lại lắm(đứng chõ download packet), restart máy lại rồi vào cydia thì mới được thoát khỏi download packet

vipboy_9x

Moderator
ku cứ thử reboot rùi chạy Cydia xem, vs lại còn do mạng chú mày đang dung nữa
hem tin thì anh cứ lấy cây iphone của anh ra loand thử xem.

mà sao add soures của pdaviet và handheld hay bị đứng lại lắm(đứng chõ download packet), restart máy lại rồi vào cydia thì mới được thoát khỏi download packet
do sever cydia nay bi lỗi bạn ah,nên loand lâu lắm,

dtt3003

appcrack cho ios4 có rùi bác àh
mà seo sync nhạc với video vào máy thì lại đề đang cập nhật thư viện làm ko nghe nhạc đc pùn ghê
có ai bị như e ko

a456258

Mình down IOS 4 về máy tính rồi làm sao để update cho iphone hả bạn? Hjx loay hoay cả buổi chiều ko xong. Mình dùng IP 3GS world. Giúp mình với.
Sửa bài mà hok nỡ trả lời tớ 1 câu ak bạn

Chỉnh sửa cuối:

thangna

appcrack cho ios4 có rùi bác àh
Appcrack o sources nào vậy bạn?

Mình down IOS 4 về máy tính rồi làm sao để update cho iphone hả bạn? Hjx loay hoay cả buổi chiều ko xong. Mình dùng IP 3GS world. Giúp mình với.
Sửa bài mà hok nỡ trả lời tớ 1 câu ak bạn
bạn đưa IP về chế độ DFU rồi shift + restore thôi :D đơn giản mà.

dienht

Active Member
mình vừa mới up xong rùi, cảm giác đầu tiên thấy rất đẹp, chạy có vẻ nhanh hơn 3.1.3. mới test qua thấy camera có cả room , có cả hiển thị phần trăm pin. bây giờ muốn cài các app *** thì phải làm sao các bạn ơi ko biết appsync for 3.x có sài được ko?

hachithanh091

mình vừa mới up xong rùi, cảm giác đầu tiên thấy rất đẹp, chạy có vẻ nhanh hơn 3.1.3. mới test qua thấy camera có cả room , có cả hiển thị phần trăm pin. bây giờ muốn cài các app *** thì phải làm sao các bạn ơi ko biết appsync for 3.x có sài được ko?
add source : cydia.hackulo.us
rồi cài AppSync for OS 4.0

thangna

các bác kết nối wifi như thế nào review cho em cái? ở 3.1.3 cái laptop phát wifi cho máy nhận rồi chạy trên IP ok, nhưng lên 4.0 thì vẫn nhận nhưng vào safari thử vào web thì báo không có mạng là sao nhỉ :(

dienht

Active Member
các bác kết nối wifi như thế nào review cho em cái? ở 3.1.3 cái laptop phát wifi cho máy nhận rồi chạy trên IP ok, nhưng lên 4.0 thì vẫn nhận nhưng vào safari thử vào web thì báo không có mạng là sao nhỉ :(
mình cũng bị như bạn sau đó khởi động lại máy thì lại được. bạn thử như thế có được ko

davidcoperfield

TruongHan: 3Gs Lock lên iOS4 chưa jaillbreak được nha bạn,đợi đi ^^

Tks.. Đành phải chờ và đợi thôi...;-(

Status
Không mở trả lời sau này.