• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC VÀ THẢO LUẬN SỬ DỤNG "Cingular 8125"

t1nt1n

O2 miniS không nhận SIM?

máy dùng bt tư dưng ko nhận sim ko hiểu gì luôn,tháo sim lắp sim khác mạng khác not ok.hard reset trong máy ko đc,bằng phím cứng thì đc nhưng mà vẫn vậy máy cứ báo no sim.e up lại rom nhưng vẫn thế là sao ạ.e up hẳn rom gốc mà ko đc cứ vào setting phone nhưng máy ko cho vào đc,mong các cao thủ o2 chỉ giúp e với ạ máy ko rơi ko va đập gì hết

phuong_tunglx

Bản rom gốc là bản của Cingular thôi... Bạn sang bên giới thiệu các bản rom Ship down nhé...

Em có đến hai bản Rom của Cingular nhwng không có bản nào cứu được máy của em (bị treo ở màn hình khởi động)! Hai bản Rom đó là: Cingular_RUU_1.8.11.1.WWE.ship và Cingular_RUU_WIZARD_217_AKU2_WWE! Đem ra tiệm nó nói không có phần mềm để chạy lại! Mọi người cho em hỏi máy em còn cứu được không? Chi phí khoảng bao nhiêu? Nếu ở Sài Gòn thì có thể đem sửa ở đâu? Em cám ơn nhiều!

anhtraixaydung

cài đánh tiếng việt cho bàn phím cứng o2minis

mình ko cài được tiếng việt cho bàn phím cứng của o2 minis, chỉ đánh tiếng việt trên bàn phím ảo được thôi, mong anh em tận tình chỉ dạy

aladen

pin kiệt ! sạc không nhận !

máy anh coi dùm em cái ! em lở xài kiệt pin ! nó tự động tắt máy ! rùi em xạc nó không nhận nửa ! em thử để cả đêm ! coi thử tại pin hong ! nó cũng đơ lun ! đèn báo (nó chóp chóp áh) cấm sạc vẫn hỏng sáng ! nhờ máy anh báo lỗi dùm em :((! hic ...thanks ...

ducphuong3581

máy anh coi dùm em cái ! em lở xài kiệt pin ! nó tự động tắt máy ! rùi em xạc nó không nhận nửa ! em thử để cả đêm ! coi thử tại pin hong ! nó cũng đơ lun ! đèn báo (nó chóp chóp áh) cấm sạc vẫn hỏng sáng ! nhờ máy anh báo lỗi dùm em :((! hic ...thanks ...

ban thao pin ra dùng sạc cốc nhé.hiii.

bass1611

các bản rom ship thì hình như bản 2.25 là dễ cứu treo ở màn hình boot(và úp rom khác thì mất kết nối giữa chừng) nhất.chắc nữa thì tháo sim và thẻ nhớ ra rồi hãy up rom