• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC VÀ THẢO LUẬN SỬ DỤNG MyTouch 4G

ani1572

xin mod chút nha.
3/ TẢI VÀ COPY VÀO THẺ CÔNG CỤ HỖ TRỢ:
http://www.mediafire.com/?829elcu8m8b745u
- Tải file về và giải nén thành thư mục root
- Copy thư mục trên vào thư mục gốc thẻ nhớ.
mình đang cần file ở trên để root nhưng link chết mất.lại không biết nó tên j để mà download nên ai có file này cho mình xin với nha
ah,máy mình đang chạy 2.3.4 gộc.muốn root,s-off thì phải down về 2.1 ah,để vậy làm luôn có bị ảnh hưởng j không.
thanks

Các bạn cho mình hỏi vấn đề sau:
minh đang rom Official Port of Android Revolution HD™ 7.0.4 gặp phải trường hợp sau đây
May ở chế độ nghi vẫn tụt pin rất nhanh dù ko mở bất kì ứng dụng nào,vào nang lượng pin thấy lúc nào mục hệ thống android cũng trên 35%
Còn 1 điều lạ đây là khi shutdown máy hay restrart thì tổng thởi gian sử dụng pin ko reset về 0, mà lúc nào cũng cộng dồn time trc đó chỉ khi wipe batery star mới hết
nhưng chi dc 1 lần,lần sau vẫn bị.
mình đã wipe data,format system,factory reset cài lai rom khac nhưng vẫn bi tinh trang trên,mong cac ban giup do

Không ai giúp mình vấn đề này vậy

tutudi

mình mới unlock xong
nhưng ko vào 3g đc
dù đã làm các bước như các bác nói
bấm vào mobile network nó cứ báo là turning on
có ai rành giúp với ạ :(