• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ SỬ DỤNG SOFT TRÊN PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

ntky

bạn ơi hình như lac viet 2004 cung o ho tro 2005 đâu bạn ơi mình dùng nó vãn o phát âm dc,khuyên bạn nên dùng lingvosoft thi hon
Lacviet 2004 dùng tốt cho WM5, phát âm tốt và số lượng từ nhiều hơn (mình đang dùng LV2004 ) những tự điển khác nhưng đây là bản thương mại bạn à.

t_mobile2006

Cái này là do bạn mở VITO lên rồi khi đóng bạn nhắc vào dấu x (như vậy nó sẽ thoát hẳn đấy). Một là RS lại máy hoặc max.... là được. Có ý tốt Thanks mình ấn vào Thanks ấy. :D:D:D

thế thì không phải rùi,vì ở startup vẫn có audio Notes auto bạn ah!nếu không ấn nut x ở góc trên thì làm sao mà thoát chtrình đó ra.hình như các mod vẫn gthiẹu là phải ấn nut x ở góc trên chứ không dùng exit bạn ah!có lẽ bạn nên phải thanks lại cho mình một phát đấy:)) :)) =D> =D> =D>

thế thì không phải rùi,vì ở startup vẫn có audio Notes auto bạn ah!nếu không ấn nut x ở góc trên thì làm sao mà thoát chtrình đó ra.hình như các mod vẫn gthiẹu là phải ấn nut x ở góc trên chứ không dùng exit bạn ah!có lẽ bạn nên phải thanks lại cho mình một phát đấy:)) :)) =D> =D> =D>
Nếu ấn nút X mà bạn lại đang dùng một chương trình task manager nào đó (ilauncher, WA...) thì cũng y như bạn chọn exit thôi! :D Tốt nhất là minimize nó lại là ok! :D

ChuHuyHoan

Well-Known Member

Nếu không được nữa RS lại máy xem thế nào tôi nghĩ đảm bảo là được bác cứ thử xem rồi sau đó gọi đi một cuộc xem nó có file chạy đi không tôi nghĩ là được đó. Thân!!!!

t_mobile2006

Cái này là do bạn mở VITO lên rồi khi đóng bạn nhắc vào dấu x (như vậy nó sẽ thoát hẳn đấy). Một là RS lại máy hoặc max.... là được. Có ý tốt Thanks mình ấn vào Thanks ấy. :D:D:D

t_mobile2006

có bác nào biết soft export card biến PPC thành usb không vậy.tôi tìm toát cả mồ hôi,sôi cả nước mắt rùi nè,huhuhu giúp với

conkhir

Đây này bạn.

mình đang dung ROM 06 không biết cài đc không vây?mình cài mà vào trong ppc tim không thấy nó ở mục nao cả,rs lại cũng không thấy,vào remove programs thì thấy có.mình cài vao storge card.mình thử nhiều lần rùi,kể cả bản Việt hoá cũng không đc.

htc

Mấy pro có ai biết soft nào dùng để thay đổi 2 cái nút "soft key" ko?Mình muốn đổi cái "left soft key" thành "start menu" mà ko biết dùng soft nào,sử dụng spbdiary mà chỉ xài mỗi chức năng này thì phí quá,xin các pro cho ý kiến và nếu được có thể up lên luôn hộ mình được ko?Thx

Nemmatlanh

Mấy pro có ai biết soft nào dùng để thay đổi 2 cái nút "soft key" ko?Mình muốn đổi cái "left soft key" thành "start menu" mà ko biết dùng soft nào,sử dụng spbdiary mà chỉ xài mỗi chức năng này thì phí quá,xin các pro cho ý kiến và nếu được có thể up lên luôn hộ mình được ko?Thx

Bạn dùng Soft mình gửi kèm theo dưới đây để chuyển đổi các Softkey nhé.Chúc vui!

mình đang dung ROM 06 không biết cài đc không vây?mình cài mà vào trong ppc tim không thấy nó ở mục nao cả,rs lại cũng không thấy,vào remove programs thì thấy có.mình cài vao storge card.mình thử nhiều lần rùi,kể cả bản Việt hoá cũng không đc.
Bạn phải cài vào main mới được, sau khi cài xong nó sẽ nằm dưới taskbar! :D

traugiappc

Em đang dùng Wm2003, làm cách nào để chọn nhạc mp3 làm nhạc chuông và tin nhắn. Hay là có phần mềm nào ko. Giúp em với.!!!

vietnd

Bạn dùng Soft mình gửi kèm theo dưới đây để chuyển đổi các Softkey nhé.Chúc vui!
anh nem mặt lạnh ơi .cái phần mềm anh đính kèm này có thể chuyển đổi được nút SYM trên cái exec thành nút ctrl được hog an.?:-/

anh nem mặt lạnh ơi .cái phần mềm anh đính kèm này có thể chuyển đổi được nút SYM trên cái exec thành nút ctrl được hog an.?:-/
ko được đâu bạn ơi, nó chỉ đổi được 2 nút dưới cùng của màn hình thôi (thường là contact hay calendar gì đó mình ko rõ :D )!

dolphin

Các a cho e hỏi là e cài FontVN vào storage có đc ko a? hay là phải cài trên main a?

Status
Không mở trả lời sau này.