• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thái Ngọc Duẩn [N97v30 Cho 5800] Phiên bản không Flash Tối Tiếc Không ngủ được

7534286

Mình mới làm bản fix cho bản này xong. Bạn nào xài không mình share cho. Đảm bảo ưng ý
Fix các lỗi:
Lỗi tiếng việt
Lỗi bàn phím QWERTY
Cập nhập Icon ANNA mới nhất
Fix Bluetooth
Bật Widget Profile màn hình ẩn
Swipe to Unlock
Trước mắt chỉ phát hiện nhiu đó thôi . . . . . Fix giúp bác chủ topic không biết bác ấy có đồng ý không :D

thaingocduan

Mình mới làm bản fix cho bản này xong. Bạn nào xài không mình share cho. Đảm bảo ưng ý
Fix các lỗi:
Lỗi tiếng việt
Lỗi bàn phím QWERTY
Cập nhập Icon ANNA mới nhất
Fix Bluetooth
Bật Widget Profile màn hình ẩn
Swipe to Unlock
Trước mắt chỉ phát hiện nhiu đó thôi . . . . . Fix giúp bác chủ topic không biết bác ấy có đồng ý không :D

nhiệt tình ủng hộ bạn hiền cố gắng cống hiến cho anh em có cài xài .thank nhiều nha bạn up nên đi mình đưa lên bài #1

7534286

Cập nhập bản fix

Fix các lỗi:
+Lỗi tiếng việt
+Lỗi bàn phím QWERTY
+Cập nhập Icon ANNA mới nhất
+Fix Bluetooth
+Bật Widget Profile màn hình ẩn
+Swipe to Unlock
+Đổi cột pin mới
+Thoát nhạc trở về màn hình home
+Fix lag khi có cuộc gọi
+S^3 widget clock
Lỗi tự nhiên fix xong không biết fix lại làm sao cả:
Thanh Media Bar lỗi Icon. Cài Theme khác vào thì không bị nữa. Ai biết fix lỗi này nói mình mình fix rùi bản # cho.
Tạm thời là nhiu đó thôi.

Download:
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?oud5p72bl4an7hh[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

viettin76

Member
tình hình là 007 sắp bị tiệt chủng oy, anh nào còn giử share lên cho mấy ae dùng với, em là người cám ơn trước nha

viettin76

Member
em còn bản core và rof 007 của anh mathanh kô biết cháp cho bản này có bi xung đột kô nhỉ

thaingocduan

em còn bản core và rof 007 của anh mathanh kô biết cháp cho bản này có bi xung đột kô nhỉ

các bạn lên thẳng v52.0.101 cho rồi .cứ tải nguyên bộ về cho vào jaf nếu die máy mình chịu tránh nhiệm

pvtien7

bác cho em xin cái mod bàn phím được hok ? cái bàn phím của bác qwerty vừa số vừa chữ rất tiện lợi !!!

viettin76

Member
nhìn thấy ham thịt, nhưng máy tính em cùi chúi quá kô thể đưa 007 lên 101 được đành hẩm hiu bùi ngùi nhìn mấy bro tung hô thôi

7534286

Cập nhập hot re-fix nè
Fix lỗi cuối cùng để bản của bác Duẩn để nó là bản hoàn thiện hehe
+Fix Icon Media Bar
+Fix Tivi-out 5800 ( hot hot )

Link down:
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?kdbrp8vkgdkfjgo[/DOWNLOAD]

hand210

các anh pro có thể sửa bản này thành icon iphone cho em được ko ạh sửa lun thành v52.0.007 hộ e với e ko biết làm j đâu thanks các anh,nếu các anh rảnh thì anh sửa luôn :
-chỉ quét nhạc ở e:/music
-chỉ quét nhạc chuông e:/nhạc chuông (cho phần nhạc nó đỡ có nhạc chuông và ngược lại,giống của bản của bun)
e thanks các anh trước nhá nếu ko làm dk thì kug ko sao đâu ạh

anhtuandinhthu

pro duan có thể bật mý là làm thế nào để máy có thể đọc đc fie jad trong geme đc ko vì em thấy ít bài làm đc lắm .