• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thái Ngọc Duẩn [N97v30 Cho 5800] Phiên bản không Flash Tối Tiếc Không ngủ được

binhnhox

Mình cũng down về thử Jaf rùi nhưng nó vẫn báo lỗi Reading SW version...Error readingrap ver! bạn có thể giúp mình khắc phục được không?

dow trọn bộ core+rofs2 ở trên,xoá các file FW cũ tại C\programfiles\nokia\phoenix\products roài chép bộ core+rofs2 mới vào là ok.chú ý xoã cũ chép mới,hok chép đè

Vừa jaf xong nhưng mà phím expressmusic ko co tác dụng mặc dù máy vẫn báo rung nhận lệnh

binhnhox

Vừa jaf xong nhưng mà phím expressmusic ko co tác dụng mặc dù máy vẫn báo rung nhận lệnh

khởi động lại tầm 3 4 lần là dc ngay :D.lỗi chung của các bản cook mà,muốn xài dc thì wa dùng thử bản của mình đi.chữ kí đó :D (srr chủ thớt nhé,quảng cáo tí ạ)

minhducntt

Duẩn Pro ơi, mình ko đc jaf cái này ko ngủ đc này, làm 1 bản cho x6 đi :D anh em x6 toàn fw ko đc như này, làm 1 cái ngủ cho ngon nào

pvtien7

chưa khắc phục được tình trạng duyệt web không có nút back. toàn màn hình trắng toát.hix hix

chanhkho1908

cho mình hỏi làm thế nào để có bàn phím mặc định của 5800 vậy, bàn phím mới mình gõ ko quen :(

J_Tuan

;)) nhìn kho ảnh của bác toàn mỹ nữ thế kia thì làm sao mà ngủ dc ^^. Thanks bác cái. Bao h sắm em 5800 flash bản này.

Nhưng mà...bao giờ cho đến bao giờ =))

Hikira

soạn thảo không đc 6dòng chỉ đc 1dong văn bản khó chịu,fix lại soạn thảo văn bản 6dòng đi bạn

ChanYue

soạn thảo không đc 6dòng chỉ đc 1dong văn bản khó chịu,fix lại soạn thảo văn bản 6dòng đi bạn

bản fina rùi bạn ah, fix này cũng dễ bạ có thể tham khảo 4rum để fix theo ý bạn

XpressmusicS19

Tình hình là sau 1 ngày JAF và dùng thì e có cảm nhận thế này:
- Đèn bàn phím giữa bị sáng khi khoá máy.
- Tuy là bản TV nhưng vẫn còn lai EN bác à.
Nói chung đây là ý kiến riêng của e thấy như vậy nên có nhận xét như vậy thôi,mong các PRO đừng 'chém'.

binhnhox

Tình hình là sau 1 ngày JAF và dùng thì e có cảm nhận thế này:
- Đèn bàn phím giữa bị sáng khi khoá máy.
- Tuy là bản TV nhưng vẫn còn lai EN bác à.
Nói chung đây là ý kiến riêng của e thấy như vậy nên có nhận xét như vậy thôi,mong các PRO đừng 'chém'.

bản này nhanh thì nhanh thật,nhưng sao Duẫn hok mod full icon anna,để còn 1 đống N8 nhìn hong đồng bộ :D.trình web 7.3 bị lỗi với bộ icon đó,mình add full n8 thì dùng dc,để anna của bạn chỉ có thanh addres hok có bach và play.mediabar flash xong phải khởi động vài lần mới dùng dc.Hiệu ứng đẹp,nhưng trong trình xem ảnh,khi vửa load cái hiệu ứng lửa đỏ thì nhấp hoài hong vào dc gallery....

chanhkho1908

dow ban goc tách ra gắn vô.ko thj đi vòng vòng tim.ko bjet dc ko.

@@ BIẾT TÁCH ĐÃ TÁCH, TÌM KHẮP RỒI MÀ KO CÓ, BÀN PHÍM MỚI MÌNH GHÉT CÁI NÚT XOÁ NÓ BÉ TÍ TẸO, LẠI NẰM ĐÚNG CHỖ KHÓ BẤM VÀO @@ GHÉT GHÉT

bunrieucua

Ủng hộ bạn hiền:D
Mà bạn hiền cho Bún xin cái bộ sưu tập ảnh trong hình của bạn đi.
Thấy có nhiều hình đẹp quá:p

sangbenh

bản này nhanh thì nhanh thật,nhưng sao Duẫn hok mod full icon anna,để còn 1 đống N8 nhìn hong đồng bộ :D.trình web 7.3 bị lỗi với bộ icon đó,mình add full n8 thì dùng dc,để anna của bạn chỉ có thanh addres hok có bach và play.mediabar flash xong phải khởi động vài lần mới dùng dc.Hiệu ứng đẹp,nhưng trong trình xem ảnh,khi vửa load cái hiệu ứng lửa đỏ thì nhấp hoài hong vào dc gallery....
sao mình jaf mãi mà ko gặp lỗi như bạn nhỉ.ko lẽ minh jaf sai

bộ ảnh của anh em đây.bình thường mà cái này 10+ thoi

++++++++++++ảnh 10++++++++++++