• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thành lập CLB PDAVIET MIỀN TRUNG VÀ TÂY NGUYÊN

Hoangdn

hehehe,đăng ký cái áo đó thui,alo alo anh Việt ơi ,cho em xiền mua cái áo đó nha ,rẻ mà ,cảm ơn anh trc nhé,Việtvnn toàn chơi áo LOGO chữ P kg ah :D

Vietvnn

Super V.I.P
hehehe,đăng ký cái áo đó thui,alo alo anh Việt ơi ,cho em xiền mua cái áo đó nha ,rẻ mà ,cảm ơn anh trc nhé,Việtvnn toàn chơi áo LOGO chữ P kg ah :D

ok để mua mấy cái sơ mi đại hạ giá rồi về lấy viết ghi chữ P lên sau đó tặng cho em :))

@all a,e mình thống nhất theo cách đơn giãn như thế này nhé:

www.pdaviet.net
CLB Miền Trung & Tây Nguyên

- a,e nào nhất trí thì post bài vào đây, còn nếu muốn thiết kế theo kiểu có logo thì gữi logo đề nghị của mình lên, sau ngày 30/11 nếu không ai phản đối thì mình thống nhất theo cách đơn giản trên.

hunter

@all a,e mình thống nhất theo cách đơn giãn như thế này nhé:
- a,e nào nhất trí thì post bài vào đây, còn nếu muốn thiết kế theo kiểu có logo thì gữi logo đề nghị của mình lên, sau ngày 30/11 nếu không ai phản đối thì mình thống nhất theo cách đơn giản trên.
Okei theo cách của Vietvnn đi, như vậy anh em dễ tậu cho mình hơn, cứ thế ai thích áo trắng nào nhất xách ra tiệm bảo họ thêu rồi mỗi lần đi off bận.;;)

sms_sms

úi mình hiện tại ở SG nhưng nhà ở Buôn Mê Thuột - đắc lắc vậy xin tham gia câu lạc bộ này dzới hay quá =D>

LRA

Đơn giản thì đơn giản thật, nhưng... tầm thường quá. Vài dòng chữ lèo tèo, chả đáng thêu vào áo.:|
Vẫn theo ý kiến ban đầu: áo sơmi trắng. Logo kiểu anh Minh là ổn.

Banghoadao

vậy là ai tự thêu áo nấy à? chán thế, phải thống nhất màu áo chứ, ko xài áo trắng, áo trắng mặc đi làm cả tuần rồi, chán lắm

tinh_la_gi

Administrator
1 Trắng 2 Đen vì 2 màu này từ xưa tới giờ chưa bao giờ mất phong cách !!!
Đọc cả 5 trang cuối cùng là hỏng có đồng phục ! mà chỉ có logan và tự xự ... hic..hic ... anh em góp ý làm bộ đồng phục để anh em khu vực khác còn biết mõi khi anh em Miền Trung ghé thăm chứ !!!
Có dịp xin anh Hoàn 1 bộ đồng phục Miền Trung khi nào ra còn bận cho người ta biết mình là PV nửa chứ !!!

Vietvnn

Super V.I.P
Okei theo cách của Vietvnn đi, như vậy anh em dễ tậu cho mình hơn, cứ thế ai thích áo trắng nào nhất xách ra tiệm bảo họ thêu rồi mỗi lần đi off bận.;;)

Cái này là thống nhất 1 mẫu thôi, sau đó đi mua rồi in xong mới phát lại cho a,e chứ không để mỗi người tự làm Minh à, nếu a,e có nêu nhiều ý kiến trái ngược thì cuối tháng mình tổng kết và sẽ lấy số phiếu lớn hơn để thực hiện kế hoạch

1. Chọn kiểu có logo và dòng chứ www.pdaviet.net ở dưới theo kiểu của Minh (hurter)
2. Chọn 2 dòng chữ đơn giản như ý kiến cua SM Xuân Trường.

A,e biểu quyết chọn 1 hoặc 2, cuối tháng tổng kết và quyết định luôn.

Banghoadao

em cũng chọn kiểu có logo. Mà kiểu này chắc phải off chui họp bàn thui, gặp mặt nhau bàn sướng hơn cứ post bài thế này :D

@Tinhlagi: sao ko hỏi MAN Vietvnn mà hỏi anh vậy; hix hix....

Banghoadao

Mà cho em hỏi cái nữa, cứ thế này thì mỗi khu vực sẽ tự thiết kê riêng cho mình 1 logo à, sao BQT ko làm một cái logo chung cho toàn forum, roài CLUB nào thì ghi ở phí dưới ấy. Ví dụ như cái này là logo của PDAVIET thì CLB Miền Trung & Tây Nguyên sẽ thêm dòng này phía dưới
vì vậy e nghĩ BQT nên thống nhất và đưa ra logo chung cho forum để các CLB dễ làm đồng phục :D;

ý kiến riêng thui, có gì các pá bỏ qua :D :p

hunter

Mà cho em hỏi cái nữa, cứ thế này thì mỗi khu vực sẽ tự thiết kê riêng cho mình 1 logo à, sao BQT ko làm một cái logo chung cho toàn forum, roài CLUB nào thì ghi ở phí dưới ấy. Ví dụ như cái này là logo của PDAVIET thì CLB Miền Trung & Tây Nguyên sẽ thêm dòng này phía dưới vì vậy e nghĩ BQT nên thống nhất và đưa ra logo chung cho forum để các CLB dễ làm đồng phục :D;
Ý kiến riêng thui, có gì các pá bỏ qua :D :p
Đã nói rồi : WWW.PDAVIET.NET là đặc trưng của 4room nên cái này thay thế cho LOGO của room...:p

Hoangdn

em cũng chọn kiểu có logo. Mà kiểu này chắc phải off chui họp bàn thui, gặp mặt nhau bàn sướng hơn cứ post bài thế này :D

@Tinhlagi: sao ko hỏi MAN Vietvnn mà hỏi anh vậy; hix hix....

ủng hộ off chui họp bàn cho nhanh ,MAN Vietvnn xem xét vấn đề này rồi PM thống nhất nhé,chứ post thế này biết bao giờ mới xong...........:D

Vietvnn

Super V.I.P
Mà cho em hỏi cái nữa, cứ thế này thì mỗi khu vực sẽ tự thiết kê riêng cho mình 1 logo à, sao BQT ko làm một cái logo chung cho toàn forum, roài CLUB nào thì ghi ở phí dưới ấy. Ví dụ như cái này là logo của PDAVIET thì CLB Miền Trung & Tây Nguyên sẽ thêm dòng này phía dưới
vì vậy e nghĩ BQT nên thống nhất và đưa ra logo chung cho forum để các CLB dễ làm đồng phục :D;

ý kiến riêng thui, có gì các pá bỏ qua :D :p

BQT vẫn đang nghiên cứu, còn vụ off chui thì hơi khó vì vấn đề này liên quan đến toàn khu vực MIỀN TRUNG & TÂY NGUYÊN, nên a,e ĐN - Huế không thể off chui để bàn riêng đựoc, nếu có off chui thì củng để thống nhất ý chung của a,e ĐN-Huế. nếu a,e nhất trí 8h30 sáng 29/11 này off. địa điểm là cafe Heaven đường Lê lợi nhé.

Hoangdn

Điều kiện tham gia thế nào? Cho tôi một chân với!

không có ĐK gì đâu bạn ơi,cùng niềm đam mê thì tham gia cho vui ,góp phần phát triển PDAviet là OK.hoan nghênh bạn tham gia vao club PDAviet.net nhé.=D>

Hoangdn

BQT vẫn đang nghiên cứu, còn vụ off chui thì hơi khó vì vấn đề này liên quan đến toàn khu vực MIỀN TRUNG & TÂY NGUYÊN, nên a,e ĐN - Huế không thể off chui để bàn riêng đựoc, nếu có off chui thì củng để thống nhất ý chung của a,e ĐN-Huế. nếu a,e nhất trí 8h30 sáng 29/11 này off. địa điểm là cafe Heaven đường Lê lợi nhé.

đăng ký 1 chân nào :D

LRA

Có 2 tùy chọn: ô màu xanh là trong nhà, màu đỏ là ngoài trời, chỗ anh em ngồi off lần trước. Trừ khi trời mưa lạnh, còn không cứ ngồi ngoài cho nó thoáng.:D