• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thành lập CLB PDAVIET MIỀN TRUNG VÀ TÂY NGUYÊN

hoangdnPDA

Có 2 tùy chọn: ô màu xanh là trong nhà, màu đỏ là ngoài trời, chỗ anh em ngồi off lần trước. Trừ khi trời mưa lạnh, còn không cứ ngồi ngoài cho nó thoáng.:D

pác Quân này chỉ đc cái chu đáo nhĩ ,chổ ngồi cũng có cả MAP ah :D

Banghoadao

@ a.Minh & MAN Viet chọn sẵn mấy kiểu áo và logo đi anh, tới đó bỏ ra chọn luôn, ko thì sáng CN ucf xong và chọn logo xong a e mình shopping mua áo luôn a nhé :D ;)

Vietvnn

Super V.I.P
@ a.Minh & MAN Viet chọn sẵn mấy kiểu áo và logo đi anh, tới đó bỏ ra chọn luôn, ko thì sáng CN ucf xong và chọn logo xong a e mình shopping mua áo luôn a nhé :D ;)

Cứ chuẩn bị tiền trả cafe trước đi, mấy khoản đó tính sau nhé >:)

rinhvh

sáng thứ 7 a e nào có ý tưởng gì thì tập hợp lại thảo luận đi.bây giờ ngồi nói mãi cũng chẳng được gì cả!:D thống nhất giờ của a Việt.

hoangdnPDA

AE ơi,có thể dời chủ nhật đc kg,sáng thứ 7 có việc mất,Chủ nhật thong thả AE bàn chuyện thoải mái hơn.....

LRA

Tui thì không sao. Thay đổi vào phút chót thế này, sợ hơi khó cho những ai ít online.
Đàng nào mai tui cũng xuống ĐN nên cứ ghé qua đấy. Có thay đổi gì thì tính sau.:D

Kenji1992

chắc phải lần off thứ 2 mình mới đi đc rồi , vì sang thứ 7 mình đang đi học . hixhix

thanhpnqngvn

Việt ơi! Thế nào rồi? Có gì alo cho anh biết với nhé. Vì bận wa nên hổng online được. Heeeeeeeeeeeeee

LRA

Mấy hôm rồi mệt quá, thức đến 4h sáng, ngủ đến 12h trưa nên không đi được.:-??

Vietvnn

Super V.I.P
Hôm CN có off chui với Mod adidads mà không thấy ai tham dự hết. buồn ghê :D .... có vài cái ảnh up bên trang kia, a,e vào xem cho vui

nlprovietnam

Tham gia Club Miền Trung & Tây Nguyên

Chào các Pác! :-?
Mình là thành viên mới mong các Pác chỉ giáo. Mình thấy cái ý tưởng thêu Logo Club lên áo được đấy. Mình tham gia một ý nhé: Anh, em suy nghỉ lấy cái Logo của Pác Minh thiết kế ấy, nhưng chữ Miền Trung & Tây Nguyên cho Font nhỏ lại để sát bên dưới để khỏi che khuất Logo.
Có gì mong các Pác chỉ giao thêm nhé.
Thanhk! =D>

nlprovietnam

Mấy Pác thống nhất cái Logo sao rồi? Nếu đã xong rồi Post cho a, e biết nào nào. Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:-??