• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN CHIA SẺ KINH NGHIỆM SỬ DỤNG DÒNG MÁY HTC BLACKSTONE

Status
Không mở trả lời sau này.

manhthang63

"Không hiện màn hình" là sao nhỉ? Bạn nói rõ hơn được không?

tức là màn hình nó ko sáng,ko hiện gì,đen xì.nếu hỏng màn hình thì em ko nói.Nhưng lạ là là ở chỗ ,em tháo pin ra 2 ngày(1 ngày thì màn hình vẫn đen),lúc em lắp vào thì nó lại chạy bt,nhưng cũng chỉ được một lúc là màn hình lại đen xì.Các cao thủ giúp em việc này với ạ,nếu sửa ở Hà nội thì ở đâu là ok ạ,em xin cảm ơn nhiều

tuuquy

em set chế độ autolock cho HD. khi màn hình tối đi (dim) thì ra màn hình lock. nhưng khi em chạm lại lại tay vào màn hình thì không thấy sáng lại lên nữa. kể cả khi unlock rồi màn hình vẫn tối mờ. phải vào power để chỉnh lại. có bác nào biết cách fix lỗi này không chỉ em với!

Chưa có bác nào gặp lỗi giống em à? Buồn nhỉ!

thomastn

các bạn cho mình hỏi có phần mềm nào coi đươc tất cả các định dạng video trên HD ko ạ?

cám ơn các bạn...

AnhPheCT

các bạn cho mình hỏi có phần mềm nào coi đươc tất cả các định dạng video trên HD ko ạ?

cám ơn các bạn...

CorePlayer v1.3.6 Build-7427 for PPC Xem hâu hết các định dạng rồi. Bạn cài xong chọn hết các chuẩn cần hổ trợ. Test thôi.

manhthang63

tức là màn hình nó ko sáng,ko hiện gì,đen xì.nếu hỏng màn hình thì em ko nói.Nhưng lạ là là ở chỗ ,em tháo pin ra 2 ngày(1 ngày thì màn hình vẫn đen),lúc em lắp vào thì nó lại chạy bt,nhưng cũng chỉ được một lúc là màn hình lại đen xì.Các cao thủ giúp em việc này với ạ,nếu sửa ở Hà nội thì ở đâu là ok ạ,em xin cảm ơn nhiều

Có bác nào giải quyết hộ em vụ này ko ạ.Mong tin của cá bác

manhthang63

Có bác nào giải quyết hộ em vụ này ko ạ.Mong tin của cá bác

Sao ko có bác nào giúp em giai quyết vụ này?????????em mong tin trả lời của các bác quá.............quả HD của em làm cục chặn giấy mấy tuần rồi,buồn thì đừng hỏi

Sao ko có bác nào giúp em giai quyết vụ này?????????em mong tin trả lời của các bác quá.............quả HD của em làm cục chặn giấy mấy tuần rồi,buồn thì đừng hỏi
Máy của bạn bị phần cứng rồi, bạn nên mang đi sửa thôi. Còn ở HN thì mình không rành chỗ sửa mấy...

manhthang63

Máy của bạn bị phần cứng rồi, bạn nên mang đi sửa thôi. Còn ở HN thì mình không rành chỗ sửa mấy...
Vậy hả bác,đúng là buồn rồi,cảm ơn bác dinhtuandung nha.có bác nào ở thủ đô biết chỗ nào sửa ok không? xin chỉ giúp em với ạ.......cảm ơn nhiều nhiều

nguyentri80

làm sao ẩn được như thế này vậy các bác , chỉ cho em cách làm cụ thể đj . thank

nilt02

Các bạn cho mình hỏi chút về Hard Reset, mình làm theo đúng thứ tự rồi nhưng vẫn không hiện thông báo lên màn hình?
1. Tắt máy, bấm và giữ đồng thời 2 nút VOLUME UP và VOLUME DOWN, rồi bấm nút POWER.
2. Tiếp tục bấm và giữ 2 nút VOLUME UP và VOLUME DOWN cho đến khi xuất hiện thông báo trên màn hình:
Có ai bị như thế này chưa vậy ?

XuanTruong

Super V.I.P
Các bạn cho mình hỏi chút về Hard Reset, mình làm theo đúng thứ tự rồi nhưng vẫn không hiện thông báo lên màn hình?
1. Tắt máy, bấm và giữ đồng thời 2 nút VOLUME UP và VOLUME DOWN, rồi bấm nút POWER.
2. Tiếp tục bấm và giữ 2 nút VOLUME UP và VOLUME DOWN cho đến khi xuất hiện thông báo trên màn hình:
Có ai bị như thế này chưa vậy ?

Thao tác bấm nút Power nhanh (Bấm cái thả ra ngay) trong khi vẫn giữ 2 nút Volume là OK, chứ giữ nút Power lâu sẽ không được đâu? Nói cái là biết thao tác chưa thành thạo?:D

nilt02

Thao tác bấm nút Power nhanh (Bấm cái thả ra ngay) trong khi vẫn giữ 2 nút Volume là OK, chứ giữ nút Power lâu sẽ không được đâu? Nói cái là biết thao tác chưa thành thạo?:D

hi`, thank bác rất nhiều ^^, quan trọng vậy mà em ko bit :D

polydexa

Màn hình cảm ứng lúc dùng được lúc không dùng được

:((Các bác cho em hỏi con HD của em giờ tự nhiên màn hình cảm ứng lúc dùng được lúc không dùng được lỗi phần:(( cứng hay do phần mềm thế các bác

buihau

lỗi thường gặp khi xài HD lỗi do màng hình cảm ứng đó bạn ơi minh củng bị như bạn thay miếng khác hết liền xài được 3tháng rồi cảm ứng vẫn tốt

polydexa

lỗi thường gặp khi xài HD lỗi do màng hình cảm ứng đó bạn ơi minh củng bị như bạn thay miếng khác hết liền xài được 3tháng rồi cảm ứng vẫn tốt

Bác ơi em hỏi cái này nữa giờ ấn nó cứ thế nào ấn toàn bì lệch vd như gọi cho người này nó lại nhẩy sang người khác hix. bác nào có kinh nghiệm chỉ em với nhé hay chỉ em nơi sửa cũng dc em ở Hà nội

nilt02

nilt02

Cách hiển thị đèn báo hiệu cạnh loa nghe

Bác nào biết cách cho hiển thị đèn báo sms, call miss...cạnh loa nghe như hình dưới ko chỉ em với ^^. Cách hiển thị cũ nó nằm ở phía khuất của nút bấm power rất bất tiện phải ko các bác ?:(

Status
Không mở trả lời sau này.