• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng HTC dòng Herald

quan_1986

Rất cám ơn vinh_trung1002 đã giúp đở nhiệt tình ,hiện tại đã về lại T-Mobile Wings Chứ không còn P 4350 .
SIM Viettel OK
SIM Mobifone không có sóng hoặc sóng ão (Nhà cách bưu điện 50m) không gọi được .
SIM VINA chưa thử .
Chữ Start hết nhãy lung tung rồi .
Đang setup một số software .
Có gì trục trặc lại lên nhờ anh em giúp đở .Thanks all. :)

phuctvreeco

HTC P4350 bị lỗi cảm ứng

Mình đang dùng 1 em HTC P4350 , mình đã nâng lên bản wmo 6.1 nhưng nó cứ tự ấn vào biểu tượng windows góc trái bên trên màn hình , liệt lun nút start (biểu tượng windows) . Mỗi khi nhấn vào phím giữa củ nút di chuyển nó lại bật màn hình align screen lên !!! các bạn cho mình hỏi cái này là lỗi phần cứng hay phầ mềm vậy ? có cách nào khắc phục đc ko ? mình đã chạy thêm bản rom khác nhưng vẫn vậy !

Mình đang dùng 1 em HTC P4350 , mình đã nâng lên bản wmo 6.1 nhưng nó cứ tự ấn vào biểu tượng windows góc trái bên trên màn hình , liệt lun nút start (biểu tượng windows) . Mỗi khi nhấn vào phím giữa củ nút di chuyển nó lại bật màn hình align screen lên !!! các bạn cho mình hỏi cái này là lỗi phần cứng hay phầ mềm vậy ? có cách nào khắc phục đc ko ? mình đã chạy thêm bản rom khác nhưng vẫn vậy !
Bạn úp Ship Rom xem sao nhé.