• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N70 - N70ME

Status
Không mở trả lời sau này.
Bạn có ý định up offline hả? Sao ko up onl luôn đi bạn. Mà ko cần thiết thì cũng chẳng nhất thiết phải up đâu.
Chắc bạn ấy sợ úp FW online trong thời gian dài mà đường truyền Internet không ổn định là teo máy đấy...:p

voquoccuong

Bạn có ý định up offline hả? Sao ko up onl luôn đi bạn. Mà ko cần thiết thì cũng chẳng nhất thiết phải up đâu.

Chắc bạn ấy sợ úp FW online trong thời gian dài mà đường truyền Internet không ổn định là teo máy đấy...:p

mạng nhà mình nay tèo lắm nên ko dám up onl nên đành phải up off cho chắc,mấy nay máy mình bị lỗi,4 ngón thì cũng đỡ đỡ à,có khi đang vô UCwed thì tự nhiên bị restart máy luôn

mạng nhà mình nay tèo lắm nên ko dám up onl nên đành phải up off cho chắc,mấy nay máy mình bị lỗi,4 ngón thì cũng đỡ đỡ à,có khi đang vô UCwed thì tự nhiên bị restart máy luôn
Thôi cứ úp offline cho chắc ăn bạn à...:p

kakalot29307

mình đi hơi lạc đề chút xíu nha :| các bạn ai biết cho mình hỏi mấy cái pm lướt web opera mini mình đã cài rồi trên 6680 nay lấy thẻ nhớ ra cho vào N70 thì không chạy được ,đã remove đi rồi cài lại trên N70 máy báo unable to intaller trên tất cả các bản 4.0 => 4.1 = > 4.2 => 4.4 => 4.5 không biết là tại sao xin các bạn giúp đỡ :(( (mình mói đổi qua xài n70)

anhcoj

Bạn vào manager rồi vào seting =>sowftware installation (chọn là ON). Kéo xuống dưới online certif. Check(chọn là off) . Nếu ko được thì bạn down bản khác xem sao nhé. Mà N70 sao bạn ko xài 8.65*sis ???

DreamLand

mình đi hơi lạc đề chút xíu nha :| các bạn ai biết cho mình hỏi mấy cái pm lướt web opera mini mình đã cài rồi trên 6680 nay lấy thẻ nhớ ra cho vào N70 thì không chạy được ,đã remove đi rồi cài lại trên N70 máy báo unable to intaller trên tất cả các bản 4.0 => 4.1 = > 4.2 => 4.4 => 4.5 không biết là tại sao xin các bạn giúp đỡ :(( (mình mói đổi qua xài n70)

Bạn vào manager rồi vào seting =>sowftware installation (chọn là ON). Kéo xuống dưới online certif. Check(chọn là off) . Nếu ko được thì bạn down bản khác xem sao nhé. Mà N70 sao bạn ko xài 8.65*sis ???

Nếu khong6 được nữa thì format thẻ nhớ đi bạn à ^^

wszullberg

Ko cài được opera thì cài ucweb đi bạn, mình dùng ucweb tốc độ rất nhanh, hỗ trợ download tốt hơn opera nhìu ( kể cả mediafire )

mọi người cho mình hỏi chút có pm nào hỗ trợ việc giám sát buetooth, tức là ghi lại danh sách những file đã gửi hoặc nhận, ko? mình rất cần pm này

Last edited by a moderator:

DreamLand

Ko cài được opera thì cài ucweb đi bạn, mình dùng ucweb tốc độ rất nhanh, hỗ trợ download tốt hơn opera nhìu ( kể cả mediafire )

mọi người cho mình hỏi chút có pm nào hỗ trợ việc giám sát buetooth, tức là ghi lại danh sách những file đã gửi hoặc nhận, ko? mình rất cần pm này

Hình như không có phần mềm này bạn ạ :)

kakalot29307

bạn hoặc các bạn khác có thể cho mình link down opera 8.65 *sis không cám ơn các bạn trước nha

namx3k0

Mấy anh cho hỏi chút.Là sao e ko cài thêm bất cứ 1pm nào.Mà sao bộ nhớ máy(ổ C) cứ giảm dần.Giảm chỉ vài kb 1ngày thôi.Hay là do virut.Nhưng quyét trên pc bằng BKAV PRO thì chẳng thấy j.Tjn nhắn thì lưu trên thẻ nhớ.Ai biết giúp e với.Thanks!.E đang dùng n70me!

wszullberg

Vì trong quá trình chạy 1 số phần mềm nó sẽ ghi dữ liệu vào bộ nhớ ví dụ khi chơi trò chơi sử dụng các pm duyệt web. ngoài ra log của máy cũng tự ghi lại cuộc gọi, tin nhắn, các kết nối. bộ nhớ tăng là vì thế

DreamLand

Mấy anh cho hỏi chút.Là sao e ko cài thêm bất cứ 1pm nào.Mà sao bộ nhớ máy(ổ C) cứ giảm dần.Giảm chỉ vài kb 1ngày thôi.Hay là do virut.Nhưng quyét trên pc bằng BKAV PRO thì chẳng thấy j.Tjn nhắn thì lưu trên thẻ nhớ.Ai biết giúp e với.Thanks!.E đang dùng n70me!

Vì trong quá trình chạy 1 số phần mềm nó sẽ ghi dữ liệu vào bộ nhớ ví dụ khi chơi trò chơi sử dụng các pm duyệt web. ngoài ra log của máy cũng tự ghi lại cuộc gọi, tin nhắn, các kết nối. bộ nhớ tăng là vì thế

Và 1 phần mềm thường chứa các file cần thiết trên cả bộ nhớ máy nữa, khi đó phần mềm mới hoạt động được :D
nếu bạn xoá một file nào đó ở ổ C thì nó ko hoạt động nữa. Ví dụ phần mềm Java, dù bạn cài trên thẻ, nhưng khi bạn format máy là phải cài lại PM Java đó :D

namx3k0

Mấy anh cho e nhờ chút.Cách cài đặt email trog máy n70 thì làm thế nào?Mà nếu gửi và nhận email như thế có mất nhiều tiền ko?Anh nào test rồi thì giúp e nhé.Thanks!

voquoccuong

tốn phí GPSR

Thông số của GMail:
Incoming server:
imap.gmail.com (giao thức imap).
pop.gmail.com (giao thức pop3).
Cổng: 993.
Outgoing server:
smtp.gmail.com
Cổng: 465.
Security: SSL/TLS.

Thông số Yahoo:
Incoming server:
pop.mail.yahoo.com.vn
Cổng:995
Outgoing:
smtp.mail.yahoo.com.vn
Cổng:465

manhcuongst

các bạn cho mình hỏi tại sao con N70 của mình khi thực hiện cuộc gọi là nó tự bật loa ngoài rùi kết thúc cuộc gọi vậy?

habaolinh

Super V.I.P
Bạn thử tháo máy ra kiểm tra bo phím xem có bị chạm ở đâu ko, đây là hiện tượng bị kẹt phím gây ra chập đó.

anhcoj

Nếu ko phải phần cứng thì bạn nên 4mét máy xem sao. Vẫn ko được thì chỉ có nước up FW mới cho em nó thôi bạn.

hailua90

Với N70 bác nào biết cách để tin nhắn lưu sang thẻ nhớ thì giúp em với tại khi nhận mấy file bờ lu tút dung lượng lớn mà cứ lưu tại ổ c thì phiền quá.Bác nào chỉ hộ em kỹ một tí.Thk

Status
Không mở trả lời sau này.