• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N73 - N73ME

Status
Không mở trả lời sau này.

bluedragon0307

Ko hỉu vì sao em ko update nhạc từ thẻ nhớ dc, nếu dùng galery mở thì vãn thấy xuất hiện tên bài hảt?

bluedragon0307

Nhưng anh ui, có 1 vấn đề là ko biết tại sao em ko hack dc máy(thử rất nhiều cách rồi, format máy ko biết bao nhiu lần rùi nữa) nên 2 cách anh vừa đưa vô tác dụng :((

Nhưng anh ui, có 1 vấn đề là ko biết tại sao em ko hack dc máy(thử rất nhiều cách rồi, format máy ko biết bao nhiu lần rùi nữa) nên 2 cách anh vừa đưa vô tác dụng :((
Bạn mang máy qua mình hạck cho. Xin bao thuốc thoai.
0912927227 hoặc 0912161288 ở HN

TraiNgheoHn

Bạn qua mình hack cho free không thuốc lá gì cả.

boyhviet

Cho mình hỏi tại sao con N73 me của mình đang nghe nhạc bình thường bằng phần nghe nhạc trong máy h nó không scan được hết các file nhạc nữa. Ví dụ h mình có 168 bài thì nó chỉ báo 34 bài trong khi vào phần gallery vẫn báo đủ 168 . Mình đã format máy nhưng vẫn vậy . Nhiều lúc nó còn không hiện bài hát nào nữa ?

minh76100

mang qua mình hack cho chưa đầy 8 phút.mình ở hải phòng

boyhviet

e:\private\101FFC31\mpxv1.mpd
e:\private\101FFC31\pcv5.mpd
e:\private\101ffca9\harvesterdb.dat

mình làm theo cách của zenki để sửa phần music player nhưng vào private không thấy 3 cái file như trên. Mĩnh đã hack phone rồi

thienloi123

N73

anh em cho mình hỏi chút nhé. hiện mình đang dùng n73 thường được up lên thành n73me và đã up lên firware mới nhất , vi đây là hàng xách tay nên truóc đây khi khởi động máy có hiện lên chữ O2 nhưng sau khi mình up len thành n73me thì ko thấy nữa. bạn nào biết vì sao ko? nếu biết thì cho mình hướng giải quyết nhé!( nhớ là phai tỉ mỉ chi tiết vào) liệu có thể cho nó trở về hệ đièu hành phiên bản cũ được ko?
nhanh lên nhé vì máy mình được người khác cho sợ người đó ko thích
nếu có gì thì mod đừng xóa bài này nhé vì mình đang cần giúp mà!
à quên imei:352757018964493
code:0541701

lekhachuy3aa

Cho mình hỏi tại sao con N73 me của mình đang nghe nhạc bình thường bằng phần nghe nhạc trong máy h nó không scan được hết các file nhạc nữa. Ví dụ h mình có 168 bài thì nó chỉ báo 34 bài trong khi vào phần gallery vẫn báo đủ 168 . Mình đã format máy nhưng vẫn vậy . Nhiều lúc nó còn không hiện bài hát nào nữa ?

Bạn xem trong thẻ nhớ bạn có con virut Forever.exe, nhiễm nó là load không được đó!

phamvankip

Khi bạn đã úp lên FW mới rồi thì tất cả FW cũ đều bị thay thế, giống như bạn đang dùng Windows Xp mà bạn cài lại Windows Vista vậy, không thể nào làm cái logo O2 có lại được đâu bạn ạ trừ phi bạn cài lại đúng FW cũ dành riêng cho hãng phân phối O2.

ANHTUAN9791

anh em cho mình hỏi chút nhé. hiện mình đang dùng n73 thường được up lên thành n73me và đã up lên firware mới nhất , vi đây là hàng xách tay nên truóc đây khi khởi động máy có hiện lên chữ O2 nhưng sau khi mình up len thành n73me thì ko thấy nữa. bạn nào biết vì sao ko? nếu biết thì cho mình hướng giải quyết nhé!( nhớ là phai tỉ mỉ chi tiết vào) liệu có thể cho nó trở về hệ đièu hành phiên bản cũ được ko?
nhanh lên nhé vì máy mình được người khác cho sợ người đó ko thích
nếu có gì thì mod đừng xóa bài này nhé vì mình đang cần giúp mà!
à quên imei:352757018964493
code:0541701

Bạn muốn khi khởi động máy hiện lên chữ O2 thì bạn kiếm cái hình ấy rồi làm theo cách này cũng có được đáy!
http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=329114&postcount=8

doimau

Giúp em với các đại ca !!! . Em đang sai n73 mu . phien ban cua em la : v4.0839.42.2.1 . May cua em luc thi chup hinh binh thuong , luc thi nó bị đỏ và mờ . Em đã 4mat máy và thẻ . cai firware lại 4 lần rồi mà vẫn bị . kiểm tra tiếp xúc của máy ảnh thì thấy bình thường . Máy của em bị sao đây . Tình trạng này bị cũng lâu rồi :((

lamnt0702

Giúp em với các đại ca !!! . Em đang sai n73 mu . phien ban cua em la : v4.0839.42.2.1 . May cua em luc thi chup hinh binh thuong , luc thi nó bị đỏ và mờ . Em đã 4mat máy và thẻ . cai firware lại 4 lần rồi mà vẫn bị . kiểm tra tiếp xúc của máy ảnh thì thấy bình thường . Máy của em bị sao đây . Tình trạng này bị cũng lâu rồi :((

Thế chắc là do lỗi phần cứng rồi,mà cũng có thể là do mấu tiếp xúc hoặc bản thân module máy ảnh có vấn đề,mà đã động đến phần cứng thì tốt nhất khuyên bạn mang ra cửa hàng uy tín để sửa là tốt nhất,hoặc có thể mang ra care cũng được cho yên tâm :)

doimau

Thế chắc là do lỗi phần cứng rồi,mà cũng có thể là do mấu tiếp xúc hoặc bản thân module máy ảnh có vấn đề,mà đã động đến phần cứng thì tốt nhất khuyên bạn mang ra cửa hàng uy tín để sửa là tốt nhất,hoặc có thể mang ra care cũng được cho yên tâm :)

Em nhờ thằng bạn sửa dt kiểm tra mạch và máy ảnh thì vẫn bình thường . Vậy là sao đây .:(( . Nhiểu lúc muốn chụp thì nó bị , tức muốn đập luôn .

lamnt0702

Em nhờ thằng bạn sửa dt kiểm tra mạch và máy ảnh thì vẫn bình thường . Vậy là sao đây .:(( . Nhiểu lúc muốn chụp thì nó bị , tức muốn đập luôn .

Vậy thì mình cũng bó tay :-?? Lỗi phần mềm ko phải,phần cứng cũng ko :-?? Bạn mang ra care đi cho chính xác,mình sợ bạn của bạn kt chưa chính xác đó ;)

doimau

Cám ơn anh nhiều nha . Em ở Bình Dương , cũng không rành đường thành phố . care ở đường nào vậy anh . Em mua máy xài rồi . Hai lần e bị tối chụp đỏ và mờ , sáng em đem ra tiệm điện thoại lớn ở bình dương kiểm tra thì lại chụp bình thường . Em điên muốn đập nó luôn . Chắc phải sống chung với lủ quá !! .

Status
Không mở trả lời sau này.