• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N73 - N73ME

Status
Không mở trả lời sau này.

nhen_nuoc

N73 thường xuyên bị lỗi,cần pro giúp!

Con N73 của em,khi cài pm LCG JukeBox 2.42, Smart Movie 4.15 ( down ở pdaviet về), cài vào thẻ nhớ xong thì tìm trong menu mãi ko thấy biểu tượng đâu cả, cài lại vào phone thì bình thường,nhưng chạy được 1 thời gian thì LCG Jukebox tự out khi đang nghe nhạc, vào lại,chọn Play Folder xong lại out, bây giờ thì ko chạy nữa, remove cài lại cũng ko được! 8-| may mà thằng Smart Movie chưa trở chứng!:-??

X-plore bản 1.34 ( all_real_crack) (cũng down ở pdaviet về)( cài xong có 2 icon, 1 cái phải đợi 3s) thì thỉnh thoảng cái ko phải đợi 3s ko chạy được,chỉ có cài kia thì chạy ngon! :O

Bác nào biết bệnh của dế em thì chữa trị giúp em với! Thanks!:((

Kojiro

Super V.I.P
Con N73 của em,khi cài pm LCG JukeBox 2.42, Smart Movie 4.15 ( down ở pdaviet về), cài vào thẻ nhớ xong thì tìm trong menu mãi ko thấy biểu tượng đâu cả, cài lại vào phone thì bình thường,nhưng chạy được 1 thời gian thì LCG Jukebox tự out khi đang nghe nhạc, vào lại,chọn Play Folder xong lại out, bây giờ thì ko chạy nữa, remove cài lại cũng ko được! 8-| may mà thằng Smart Movie chưa trở chứng!:-??

X-plore bản 1.34 ( all_real_crack) (cũng down ở pdaviet về)( cài xong có 2 icon, 1 cái phải đợi 3s) thì thỉnh thoảng cái ko phải đợi 3s ko chạy được,chỉ có cài kia thì chạy ngon! :O

Bác nào biết bệnh của dế em thì chữa trị giúp em với! Thanks!:((
BẢn cr@ck thì ko hoàn thiện, lỗi các Pm của bạn chắc là do điều đó. Để khắc phục thì chắc mình nghĩ bạn dùng bản quyền là ok thôi :)

nhen_nuoc

BẢn cr@ck thì ko hoàn thiện, lỗi các Pm của bạn chắc là do điều đó. Để khắc phục thì chắc mình nghĩ bạn dùng bản quyền là ok thôi :)

Mình hỏi cách khắc phục lỗi, bạn nói thế thì nói làm gì?? đến pm máy tính người VN mình 10 người thì có 9 người dùng cr@ck rồi, nói gì pm điện thoại!

Kojiro

Super V.I.P
Mình hỏi cách khắc phục lỗi, bạn nói thế thì nói làm gì?? đến pm máy tính người VN mình 10 người thì có 9 người dùng cr@ck rồi, nói gì pm điện thoại!

Mình nói thế là do các PM của LCG thì cr cũng ko được hoàn thiện, nếu dùng thì bạn phải chấp nhận thôi, ko có cách nào khắc phục cả, hên xui là chủ yếu!

MinhThang

Manager
củng không anh ah.hiện giờ em định cài megapymodle xem sao

Em remove hết ra cài lại từ đầu đi, Python 1.4.4 và MegaPyModulePack.v2.01 anh nghĩ là rất ổn, từ hồi dùng N92 đến N82 anh luôn sài bộ này. Chúc em thành công!

thaonhanh

Em remove hết ra cài lại từ đầu đi, Python 1.4.4 và MegaPyModulePack.v2.01 anh nghĩ là rất ổn, từ hồi dùng N92 đến N82 anh luôn sài bộ này. Chúc em thành công!
remove,là vào app.manager rồi remove phải không anh??vậy bên thẻ nhớ python nó vẫn còn mà

MinhThang

Manager
remove,là vào app.manager rồi remove phải không anh??vậy bên thẻ nhớ python nó vẫn còn mà

Python cài trên máy chứ em sao cài lên thẻ? Trừ bản Mod của KJR thôi. Tất cả đều cài lên máy mới hoạt động được. Vào app.manager mà xóa.

thaonhanh

Python cài trên máy chứ em sao cài lên thẻ? Trừ bản Mod của KJR thôi. Tất cả đều cài lên máy mới hoạt động được. Vào app.manager mà xóa.
đúng rồi em dung bản của anh kjr để sử dụng cái fontchanger ,nhưng khi dùng pm dọn rác thì không mở file lên được bưc ghê.em đang thử cài lại python 1.45 và megapymodle thử xem sao.thank anh MINHTHANG nhe

MinhThang

Manager
đúng rồi em dung bản của anh kjr để sử dụng cái fontchanger ,nhưng khi dùng pm dọn rác thì không mở file lên được bưc ghê.em đang thử cài lại python 1.45 và megapymodle thử xem sao.thank anh MINHTHANG nhe

Bản dùng trên thẻ sẽ không chạy cho 1 số ứng dụng em nhé!:D

thaonhanh

vẩn không được mấy bro ơi,em cài lại hết cái python 1.45 và cả megamodle rồi mà không thấy thay đổi gì hết,chắc 4mat thẻ lại quá,các mod giúp em với

ahgnaoh_h2t

các bác ơi cho em hỏi vái này với,sao cái N73me ucar em khi kết nối PC Suite thì binh thwowngf nhwng mà khi kết nối ma chọn kiểu Mass storage thì không đc,nó hiển thị "unble...." gì gì đó,có lẽ là có wngs dụng nào đó đang đc sủ dụng,mà máy em thì khong dùng ứng dụng nào cả,kể cả font.Nhờ các bác giúp.thanks

thaonhanh

các bác ơi cho em hỏi vái này với,sao cái N73me ucar em khi kết nối PC Suite thì binh thwowngf nhwng mà khi kết nối ma chọn kiểu Mass storage thì không đc,nó hiển thị "unble...." gì gì đó,có lẽ là có wngs dụng nào đó đang đc sủ dụng,mà máy em thì khong dùng ứng dụng nào cả,kể cả font.Nhờ các bác giúp.thanks
bạn phải cài message lại" chọn options=>settings=>other=>memory in use chọn là phone memory như vậy là ok

thaonhanh

khôngcái đó tất nhiên là mình để phone memory rồi,bạn xem lại cho mình cái
máy báo như thế nào bạn chụp màng hình up lên để anh em tìm cách giúp,chứ bạn viết không cụ thể thì không rỏ nguyên nhân đâu

bluedragon0307

khôngcái đó tất nhiên là mình để phone memory rồi,bạn xem lại cho mình cái

Bạn có dùng font ko? Nếu có thì kiếm bài anh Kojiro hướng dẫn cách kết nối bằng Mass Storage khi đang xài font làm theo đi, chắc sẽ dc thôi.

MinhThang

Manager
Bạn có dùng font ko? Nếu có thì kiếm bài anh Kojiro hướng dẫn cách kết nối bằng Mass Storage khi đang xài font làm theo đi, chắc sẽ dc thôi.

Mã:
[B]máy em thì khong dùng ứng dụng nào cả,kể cả font.Nhờ các bác giúp.thanks[/B]

ahgnaoh_h2t

máy báo như thế nào bạn chụp màng hình up lên để anh em tìm cách giúp,chứ bạn viết không cụ thể thì không rỏ nguyên nhân đâu

không đc rồi bạn ơi,mình đã cài phần mềm chụp ảnh màn hình mà không chụp đc,vì khi cắm cáp vào vào là chương trình screenshỏt tự đóng lại luôn.Thì cũng có gì đâu.khi cắm cáp mà chọn mass storage thì máy hiện không kicks hoatk dc,thẻ nhớ dang đc ứng dụng khác sử dụng,đại loại là như thế,cái này nhiều người cũng bị ròi mà,mà mình thì không biết là thẻ nhớ đang sử dụng ứng dụng gì,mà mình cũng mới format thẻ xong,mới cài có mấy chương trình chat với lướt ưeb thôi à.

Status
Không mở trả lời sau này.