• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N78

Status
Không mở trả lời sau này.

TriNine

mấy hôm nữa đi mua máy, hy vọng mình mua được cái ram 128 :p
hay là bắn cái x-plore sang xem cấu hình rùi mới mua nhỉ, ko biết bọn bán máy có cho bắn bluetooth ko nữa :-?

levietcuong08

Posted via Mobile Device
chắc là bạn sẽ mua đc như ý mà, nokia cáo jà wá. Bđầu vừa mắc vừa rỏm.

binhseu

Posted via Mobile Device ban cai NSysinfo thoj cho tien. Dung luong nho gon, kiem tra xong remove ngay. Minh nghi ng.ban hang cung chap nhan vi khi test may minh dc kiem tra bluetooth, chup anh.

motsinhvien

máy mình đã hack mình muốn xóa thư viện nhạc mà ko đc ko hiểu sao có vài bài trong thư viện dù đã xóa file bài đó nhưng thư viện vẫn còn tên bài đó mà ko chơi đc(vì đã xóa file) nhưng xóa trong thư viện cũng ko đc. Giờ các bác cho e hỏi file thư viện lưu nhạc ở thư mục nào? để em vào đó xóa luôn file thư viện coi đc ko, rồi tạo thư viện mới! thanks!

thang_1221

máy mình đã hack mình muốn xóa thư viện nhạc mà ko đc ko hiểu sao có vài bài trong thư viện dù đã xóa file bài đó nhưng thư viện vẫn còn tên bài đó mà ko chơi đc(vì đã xóa file) nhưng xóa trong thư viện cũng ko đc. Giờ các bác cho e hỏi file thư viện lưu nhạc ở thư mục nào? để em vào đó xóa luôn file thư viện coi đc ko, rồi tạo thư viện mới! thanks![/QUOT
Cách này huynh dùng thử nha :vào trình nge nhạc =>lựa chọn =>cập nhâạ thư viện là ok

adware

mấy hôm nữa đi mua máy, hy vọng mình mua được cái ram 128 :p
hay là bắn cái x-plore sang xem cấu hình rùi mới mua nhỉ, ko biết bọn bán máy có cho bắn bluetooth ko nữa :-?

Lu tuốt lu tiếc gì cho mệt . Bác đến chổ bán đt nào có wifi ấy ( như tgdd) rồi vào forum mình down . Vừa tiện vừa ko bị lộ
Posted via Mobile Device

THCN

Well-Known Member
Có sao đâu. Mình thử chức năng blu tút mà.
Posted via Mobile Device

adware

có bác nào biết hack làm cho đèn phím navi sáng chung với đèn bàn phím ko . Với lại làm cách nào để icon menu to lên (nhớ hướng dẩn cụ thể nhé)
Posted via Mobile Device

NSeripro

có bác nào biết hack làm cho đèn phím navi sáng chung với đèn bàn phím ko . Với lại làm cách nào để icon menu to lên (nhớ hướng dẩn cụ thể nhé)
Posted via Mobile Device

Hình như không có cách nào đâu bác:(

dvhai_bk

Các bác ơi có cách nào cho con N78 khi nhận file tứ Blutooth nó nhẩy luôn vào thư mục trong thẻ nhớ mà không nhảy vào INBOX trong Messenger không? :-?

adware

Các bác ơi có cách nào cho con N78 khi nhận file tứ Blutooth nó nhẩy luôn vào thư mục trong thẻ nhớ mà không nhảy vào INBOX trong Messenger không? :-?

Ko phải N78 mà dòng S60 là như thế . Hình như ko có cách chỉnh đâu

Posted via Mobile Device

adware

Hình như không có cách nào đâu bác:(

Tớ hỏi thế vì hồi trc . Có lần ko bik làm sao mà đèn phím navi sáng chung với đèn bàn phím . Sau khi khóa bàn phím và mở lại thì hết . Từ đó ko lập lại hiện tượng này nửa

Posted via Mobile Device

motsinhvien

nếu thẻ nhớ phân thành 2 vùng thì nó có nhận 2 vùng ko các bác? có bác nào làm vậy chưa cho em biết với thanks!

levietcuong08

Posted via Mobile Device
bắt buộc fải nhảy vào đó bạn ah. Nếu có cài xplorer thj bạn vào rồi nhấn số 4. Rồi đáh dấu hết, nhấn fím 2 rồi chuyển wa bất kỳ thư mục nào bạn thích. Ok, đc chưa. Còn vụ đèn bàn fím đó là lỗi đó, gặp lại làm j.?

TriNine

nếu thẻ nhớ phân thành 2 vùng thì nó có nhận 2 vùng ko các bác? có bác nào làm vậy chưa cho em biết với thanks!

ý bạn là sao???phân vùng thẻ nhớ như phân vùng ổ cứng á?mình chưa nghe thấy bao giờ :-??

Status
Không mở trả lời sau này.