• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N78

Status
Không mở trả lời sau này.

TriNine

N78 đang hút hàng, mình mới ghé thegioididong.com nó bảo tuần sau mới có, tính mua cho thằng em 1 con, nó thấy mình dùng nó cũng khoái lắm.

Posted via Mobile Device

Nhân viên ở fpt và vta bảo nokia đã ngừng sản xuất con này rùi.hic

Posted via Mobile Device

lamhoangphong

cái mod camera của bạn Demo_13 cài vào thì lấy nét tự động nhìn không rõ, chữ bị nhòe, mình nghĩ là không có hiệu quả đâu.

adware

a e nao biet o Hanoi co cua hang nao nhan hack n78 ko.minh tu hack may lan ma ko dc.hay up len fw 300 ko hack dc.ai biet chi minh voi
qua mục hack đó bạn download cài HelloOX2 vào rồi để nó tự hack . mem pdaviet thì sợ j chứ ?

adware

Nhân viên ở fpt và vta bảo nokia đã ngừng sản xuất con này rùi.hic

Posted via Mobile Device

nó mà ngừng thì N82 cũng tong luôn ah ?
Hình như cả N82 và N78 ngừng bán rồi hay sao ấy . trên tgdd củng không có

kingofsea

cái mod camera của bạn Demo_13 cài vào thì lấy nét tự động nhìn không rõ, chữ bị nhòe, mình nghĩ là không có hiệu quả đâu.

Vẫn bình thường, chụp tài liệu vẫn ngon như ngày nào, mod này làm cho n78 lấy màu đẹp hơn :D

NSeripro

máy em có cái này, khi khóa phím, nhấn phím di chuyển sang phải 2 lần hoặc nhấn xuống 2 lần máy sẽ mở phím! vậy là sao thế các bác...e hok có cài chương trình này liên quan tới khóa phím, hay là do FW 30.011 nó có chức năng này thế các bác????
Cái này khi thử trên máy của em thì chẳng có gì xảy ra cả, chắc máy bác bị sao rồi :-?

TriNine

chán quá.có bạn nào ở hà nội mà chán dùng n78 hoặc n79 thì để lại cho mình nhé.tìm mua mãi mà ko được
Posted via Mobile Device

anhhunghn

các bác cho e hỏj con n78 của e mở file ảnh thì bị nhòe hình. Phải chục gjây sau mới rõ. Có phảj lỗj p mềm hay thẻ k? Thẻ theo máy, E mớj 4mat thẻ và càj khoảng 10 soft. Ah mà e mớj chụp hơn 200 pô. Hay tại nhìu ảnh quá?
Posted via Mobile Device

binhseu

Chắc do hình nặng nên nó load lâu, hoặc bạn thường hay del cái folder _PAIbTN nên lâu là phải

NSeripro

các bác cho e hỏj con n78 của e mở file ảnh thì bị nhòe hình. Phải chục gjây sau mới rõ. Có phảj lỗj p mềm hay thẻ k? Thẻ theo máy, E mớj 4mat thẻ và càj khoảng 10 soft. Ah mà e mớj chụp hơn 200 pô. Hay tại nhìu ảnh quá?
Posted via Mobile Device

Bình thường thôi bác ơi, sau khi format thẻ thì nó phải load lại ảnh nên chậm lắm, sau khi chụp ảnh cũng vậy, máy e cũng bị vậy mà.:( Những lúc như thế thì chịu khó thoát ra vô lại là nó lại chạy ầm ầm :D

ongmhoang

chán quá.có bạn nào ở hà nội mà chán dùng n78 hoặc n79 thì để lại cho mình nhé.tìm mua mãi mà ko được
Posted via Mobile Device
Mình cần bán 1 em N78 hàng công ty tại HN còn BH đến 8/2010.
Chi tiết LH: Hoàng 0974.908.567:O không tiếp message.

Chỉnh sửa cuối:

TriNine

Mình cần bán 1 em N78 hàng công ty tại HN còn BH đến 8/2010.
Chi tiết LH: Hoàng 0974.908.567:O không tiếp message.

Bạn edit bài nhanh quá :)
bạn có thể add nick yahoo mình ko ductrung_a1 mình đang online bằng mobile

Posted via Mobile Device

motsinhvien

N78 của chúng ta có chương trình nào thay đổi nhac chuông ngẫu nhiên theo list chúng ta định sẳn ko các bác? nếu có cho em xin với em tìm hoài ko thây hic! thanks!

anhhunghn

e mới 4mat máy bằng lệnh 7370. Gjờ thì một số soft càj trên thẻ k nhận đc. Chả lẽ mỗj lần 4mat lạj phảj càj lạj sao các bác?
Posted via Mobile Device

dvhai_bk

a e nao biet o Hanoi co cua hang nao nhan hack n78 ko.minh tu hack may lan ma ko dc.hay up len fw 300 ko hack dc.ai biet chi minh voi

Mình đã hack thành công "hàng trăm" lần cho N78 FW30.011.051 của mình rồi :)) Bạn đã lấy Cer và key chưa ? Nếu có rồi mà vẫn không hack được thì PM mình=))
Ah tiện thể có bác nào đổi N78 lấy N82 không? Em khoãi chụp ảnh mà! :-?

Status
Không mở trả lời sau này.