• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N78

Status
Không mở trả lời sau này.

dvhai_bk

Posted via Mobile Device
bắt buộc fải nhảy vào đó bạn ah. Nếu có cài xplorer thj bạn vào rồi nhấn số 4. Rồi đáh dấu hết, nhấn fím 2 rồi chuyển wa bất kỳ thư mục nào bạn thích. Ok, đc chưa. Còn vụ đèn bàn fím đó là lỗi đó, gặp lại làm j.?

Cách chuyển thì em cũng biết roài :D ! Nghĩ là dòng S40 tự nhẩy vào thẻ nên tưởng S60 cũng có chế độ đó! Thôi đành vậy chứ biết sao! Thankx các bác!:)

gta

Bác down cái này vềhttp://www.filesend.net/download.php?f=ffbb0f25c6aea8c24b7393034a827442, cài vào máy tính, điền imei máy vào cái ô trên cùng, save lại.
Tiếp đến chỉ cho nó file cer và key của bác (ở 2 khung tiếp theo). Chỉ cho nó file sis(x) cần sign (khung kề cuối) và nơi lưu file đã sign (khung cuối, mặc định là lưu ở thư mục chứa file gốc). Các ô còn lại ko cần chỉnh sửa.
Chúc bác thành công.

You ah minh vao địa chỉ trên nhưng ko down dc là sao nhỉ?

dvhai_bk

Có bác nào cài N-Gage trên N78 FW 30.011 mà chơi full được chưa? Hướng dẫn em cái?? Thankx các bác!

levietcuong08

Posted via Mobile Device
mem mới pk? Xem lại mấy trag trước có vụ này đấy. Hjnh như khoảg 70~85 thj fải. Cài đc. Còn k bạn wa box game có hướg dẫn cụ thể lun.

demo_13

cách mod camera cho n78 nè ae :

1) bật Open4All Patch trong Rom Patcher
2) mở X-Plore lên
3) copy file 10282EDC.txt vào c:\Private\10202be9
5) khởi động lại máy ..end:)

THCN

Well-Known Member

2) mở X-Plore lên

Hiệu quả ra sao vậy bạn?

Posted via Mobile Device

NSeripro

2) mở X-Plore lên

Cái này để làm gì thế bro, máy em ko hack chắc ko làm dc nhỉ :(

kingofsea

Có thật vậy không? Bác đã test thử chưa?

Posted via Mobile Device

Đã test, lấy màu khá hơn rất nhiều, điển hình là chụp bầu trời, tuy nhiên vẫn chưa có cửa với em SE w580i =D> Quay phim màu cũng đẹp hơn luôn =D>

levietcuong08

Posted via Mobile Device
thật k trùi. Có mem nào test nhjều nhjều đi cho a e kết wả đi nhá.

TriNine

chán quá, mình vừa đi 2 cửa hàng của TGDD, 1 của FPT, 1 của VTA mà ko còn cái n78 nào :(
có bạn nào biết ở đâu còn bán n78 ko.hic

motsinhvien

bạn mua hàng sách tay đi tại aha.com đó nó ở hcm q3 mình mua ở đó. Chất lương ok!

TriNine

mình ở hà nội cơ, thui mua hàng 2nd vậy :(
chỉ sợ mua phải hàng lởm :(

nguyenson_44

2nd bây giờ ít người ham vọc pm dùng. Mua chỉ mấtcông đổi thôi bạn ạ. Cấu hình máy rất dở.

dkdk

máy em có cái này, khi khóa phím, nhấn phím di chuyển sang phải 2 lần hoặc nhấn xuống 2 lần máy sẽ mở phím! vậy là sao thế các bác...e hok có cài chương trình này liên quan tới khóa phím, hay là do FW 30.011 nó có chức năng này thế các bác????

lamboss

cho mình hỏi cái mình xài n78 FW 21 hack phone thành công rùi nhưng khi mình cài ứng dụng có cái chạy được có cái nhấn vào thì bị lổi hệ thống nhất là phần mềm chạy nền PY

THCN

Well-Known Member
chán quá, mình vừa đi 2 cửa hàng của TGDD, 1 của FPT, 1 của VTA mà ko còn cái n78 nào :(
có bạn nào biết ở đâu còn bán n78 ko.hic

N78 đang hút hàng, mình mới ghé thegioididong.com nó bảo tuần sau mới có, tính mua cho thằng em 1 con, nó thấy mình dùng nó cũng khoái lắm.

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.