• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N81 - N81 8GB.

Status
Không mở trả lời sau này.

Hoden

Super V.I.P
N81-8G chạy tất cả các bản HelloOx đều thất bại ở bước cuối cùng. Dùng cả chiêu sign Rompatcher & Mapdrive sau đó ''Copy to A'' cũng bó tay. Bro nào hack thành công FW mới của N81_8G xin chỉ vài đường. Thanks!

la2 bạn cài xong con bò rồi phải không ,bạn tải bản rompatcher plus 2.1 về cài vô xem ổn không thằng n81 hack tốt rồi mà

TrymXanh2

Giúp mình chút!!!!!

minh đang dung N81 2G. có link down 1 file 7z. mình muốn down trực tiếp từ điện thoại nhưng ko biết làm sao. load link dc nhưng click vào chỡ để down thì nó báo không hỗ trợ. ai giúp dùm em. em tìm cả trưa ko ra bài hướng dẫn. Nên mạo muội tạo topic. xin mode đừng dell:((. thx all:|

TrymXanh2

mình vào thảo luận N81 rồi. tim cả trưa ko ra. đâu có muốn làm topic kiểu này đâu. thông cảm minh chút nhé

đọc nhiều sao ko ai giúp em hết vậy nè. xin rủ lòng từ bi :((

Kojiro

Super V.I.P
cài phần mềm đó vào máy là dc hả bạn

Duyệt web bằng 1 trong 2 trình đó rồi down bạn à, 2 trình đó hỗ trợ down link.

Mà ko chịu tìm chứ đừng nói tìm ko ra chủ đề cho N81 nhé :)

bebibo_br

anh em cho em hỏi, máy N81 của em khi bấm nút camera ở bên ngoài thân máy thì máy em hay bị khởi động lại máy:(. xin anh em chỉ cách khác phục...=D>

vandunga3

anh em cho em hỏi, máy N81 của em khi bấm nút camera ở bên ngoài thân máy thì máy em hay bị khởi động lại máy:(. xin anh em chỉ cách khác phục...=D>

Posted via Mobile Device Máy bạn fw cũ phải ko ? Up đi :D

N81 hay bị lỗi này lắm. Hồi trc xài firm 11.0.045 chưa bị bao giờ, up lên 21.0.10 lỗi camera liên tục. Sau khi 4mat *#7370# tình hình đc cải thiện đáng kể

CESTSON

Xin chào! Mình dùng máy N81-SD-RM233, bây h mình có 1 tai nghe Nokia Bluetooth BH102. Mình muốn kết nối đển đt nhưng khi dò tìm thiết bị bluetooth thì N81 k tìm thấy tai nghe.
Bạn nào biết cách ghép nối thì chỉ cho mình vs. Mình cảm ơn trc ! :D

lephunghien

Xin chào! Mình dùng máy N81-SD-RM233, bây h mình có 1 tai nghe Nokia Bluetooth BH102. Mình muốn kết nối đển đt nhưng khi dò tìm thiết bị bluetooth thì N81 k tìm thấy tai nghe.
Bạn nào biết cách ghép nối thì chỉ cho mình vs. Mình cảm ơn trc ! :D

bạn vào blutooth trên n81 rồi chọn T.Bị ghép nối.trên tai nghe Blutooth thì ấn nút cho nó phát sóng ra tìm thiết bị ghép nối.chọn thiết bị ghép nối mới trên blutooth của mobile, nó sẽ tìm ra tai nghe và bắt nhập code.bạn điền 1111 rồi ấn Ok.Màn hình mobile xuất hiện biểu tượng cái tai headphone là bạn thành công

thanha1969

N81 dùng chẳng thích lắm!!! Có khi ko hay băng N73 ấy

Bậy nào! N81 mới là đa phương tiện gồm gọi điện thoại, chụp ảnh, ghi âm, quay phim, nghe nhạc, xem phim, chơi game Ngage, Wifi, 3G. Chỉ thiếu GPS, chụp hình xấu (2MPX). Hãy so sánh chức năng với N73 xem thì rõ ngay!

Status
Không mở trả lời sau này.