• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N81 - N81 8GB.

Status
Không mở trả lời sau này.

Auto

N81 fw mấy hack bằng hellocabie đc nhỉ mấy pác
Posted via Mobile Device

haininh

10 và 11 thì hack được bằng cách đấy
mình cho lên 21 nên chưa hack được,ko chơi được cả game ngage mới đau chứ
bác nào hack được v21 rồi pm mình nhé

jackchan1987

Cài font tiếng Việt cho N81 Help

Mình đang xài con N81 8G, không có tiếng Việt, mình muốn sử dụng chương trình từ điển cũng không được.
Có bác nào biết các cài tiếng Việt cho con này không. Hướng Dẫn em với. Thanks

orbatGTA

fw v21.0.0.010 cho máy n81 2gb đã hack được theo sự chỉ dẫn của bài này theo cách 1
http://pdaviet.net/showthread.php?t=45447
các bạn làm theo là ok mình đã làm rồi

Cảm ơn bạn, mong sao là được. Từ khi lên V21 tới giờ chán quá, ko cài được UnSign & N-Gage nữa.

Có ai có cách hack nào cho N81 8Gb v21 ngon và được thì chia se với nhe :-/

Thui nha, tui hack dc rui :D

Chỉnh sửa cuối:

Theviptn

con N81-8G của em vỏ bị xước nhiều quá. ai biết chỗ nào bán vỏ không chỉ em với , cho giá luôn càng tốt ạ. em ở HN

i_love_baby387

con N81-8G của em vỏ bị xước nhiều quá. ai biết chỗ nào bán vỏ không chỉ em với , cho giá luôn càng tốt ạ. em ở HN

vỏ đểu thì bạn ra chợ trời :D còn vỏ xịn thì mình nhớ có một cửa hàng linh kiện ở Khâm Thiên, không nhớ số bao nhiêu;;) ở đấy bán khá nhiều linh kiện điện thoại, và rất có uy tín nữa:D

minimog83

Mình cũng up firmware lên v21,đã hack được rồi nhưng vẫn không hack được n-gage.Hiện nay nó vẫn hiện chữ TRIAL nhưng mà chơi vẫn bình thường,chả thấy có lỗi gì cả,như chơi bản full ấy :|

orbatGTA

Mình cũng up firmware lên v21,đã hack được rồi nhưng vẫn không hack được n-gage.Hiện nay nó vẫn hiện chữ TRIAL nhưng mà chơi vẫn bình thường,chả thấy có lỗi gì cả,như chơi bản full ấy :|

Sặc tui chơi như vậy từ bé. Vẫn có chữ Trial nhưng ko sao, vẫn là bản Full :D

Kojiro

Super V.I.P

Muốn mất chữ đó thì cài file patch kèm theo trong mỗi game down về á, mất ngay.

orbatGTA

Muốn mất chữ đó thì cài file patch kèm theo trong mỗi game down về á, mất ngay.

Hồi trước em cũng làm như thế, nhưng mà cài xong nó cũng mất.
Sau đó cài tiếp Games thì nó tự Out lun, ko chơi đc gì hết.
Bây giờ thì chưa thử, anh có cái Patch đó thì cho em đi :D

Kojiro

Super V.I.P
Hồi trước em cũng làm như thế, nhưng mà cài xong nó cũng mất.
Sau đó cài tiếp Games thì nó tự Out lun, ko chơi đc gì hết.
Bây giờ thì chưa thử, anh có cái Patch đó thì cho em đi :D

Thì nó chỉ có file đó thôi, chủ yếu là do máy, chứ máy anh cài vào thấy ko sao cả.

wino1960

lỗi wifi

bạn thử làm như vầy xem; vào icon có hìnhg quả cầu bấm lựa chọn>tìm hàng chữ xóa tất cả các dữ liệu riêng tư kế đó dò wifi trước >lựa chọn >bắt đầu duyệt wep>đánh địa chỉ cần vào xem (tring lúc đánh địa chỉ nó sẽ hiện lên sẵng hàng địa chỉ đó mặc kệ nó cứ đánh tiếp)>dò wifi lại lần nữa>chọn điểm truy cập vừa hiện lên

mình vào wifi sau một lúc chạy thì nó nói là
"không có tín hiệu từ cổng giao tiếp"
các bác giúp với
thanks

nvthinh75

Thử cài thêm Easy Wifi để kết nối, các ứng dụng duyệt web thông qua Easy Wifi sẽ ổn định hơn (trong cùng điều kiện sóng yếu).

minimog83

Cái bản patch thì mình co 2 bản lận nhưng chả cái nào dùng được.Lúc trước dùng V11 thì ok nhưng bây giờ thì không được.Chắc tại up lên V21 nó nâng cấp cái soft N-gage nên không xài được nữa.Bạn nào có patch mới hơn không share cho mình với

orbatGTA

Thì nó chỉ có file đó thôi, chủ yếu là do máy, chứ máy anh cài vào thấy ko sao cả.

Anh ơi ý em nói là anh cho em cái Patch mà anh đang dùng đó, cho em đi, để em thử xem thía nèo !!! :-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?
:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??;;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;):O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O

i_love_baby387

Anh ơi ý em nói là anh cho em cái Patch mà anh đang dùng đó, cho em đi, để em thử xem thía nèo !!! :-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?
:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??;;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;):O:O:O:O:O:O:O:O:O:O:O

mình dùng patch này thấy V.11 và V.20 đều ok nè!! mà hình như chỉ có patch này mà:D

vandunga3

mình vào wifi sau một lúc chạy thì nó nói là
"không có tín hiệu từ cổng giao tiếp"
các bác giúp với
thanks

So với các máy khác thì N81 bắt wifi ko đc tốt cho lắm. Khá chậm và dễ disconnect. Nếu bị như thế bác cứ refresh lại là ngon ý mà

Status
Không mở trả lời sau này.