• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

minh76100

khi chơi bạn nhớ phải tắt hack đi nhá.cũng nhiều khi cần đến secman hay bộ hack(tùy bạn)
bạn đọc bên tocpic cài game nagage đấy

hanhnh

cho em hỏi sao máy em rút thẻ nhớ ra để cắm vào đầu đọc thẻ mà nó ko nhận đc bit nào.kiểm tra toàn 0 bite. mà cắm thẻ khác vào lại nhận.mà cho vào máy nhận như thường
thẻ em 8GB

mình cũng bị như thế, không biết thẻ đểu hay đầu đọc thẻ đểu, thẻ mình 4Gb, đầu đọc thẻ hỗ trợ sdhc

azkaban3000

Chả hiểu sao cái Opera Mini của mình tự nhiên kô vào được, vào Applications Manager thì kô thấy, mình install lại thì thành 2 icon liền, vào icon cũ được nhưng kô thể remove, remove icon mới thì ok. Làm thế nào để remove icon cũ?

minh76100

các bạn dùng n82 ơi.máy các bạn có bị tình trạng là sau khi dùng 1 thời gian màn hình máy bị mốc lên những chấm chấm nhìn khó chịu.mình dùng băng dính lột mấy lần thì hết sau đó dùng vài bữa thì lại bị như vậy.chắc do khí hậu nước mình ẩm thấp.a e nào có cách khắc phục hiệu quả thì chia sẻ cùng nha

tuinepa

Cần cao thủ giúp đở!!! Hạ fw N82 từ 30,31 xuống 20 hay 10!!! Help?

Chuyện là em có N82 fw 31, em muống hạ xuống 20 để Hack cài nhiều pm cho tiện :)(chứ xin file Cer & Key dạo này khó quá)
Em có dùng J.A.F có P-Key hẳn hoi mà vẫn ko hạ fw N82 31 xuống 20 dc! Mặc dù mấy con E71,E66 hay N95 vẫn ok. đã thử vài lần hạ N82 xuống là dính "chưởng" mở nguồn lên sáng 1 cái là tắt :-?? đàng phải Up lên fw mới nhất lại mới dc!:-?
Các bác cao thủ có ý kiến nào hay giúp em với:(
Thanks các bác nhé :-/

lekhachuy3aa

Có cần phải hạ mới hack được đâu bạn V31 hack dễ dàng mà bạn. Máy mình cũng V31 đã hack nè. Đọc kĩ hướng dẫn cách hack trong diễn đàn đó bạn.;)

tuinepa

Nói vậy chứ nếu bạn bán máy SLL thì chẳn lẻ chờ bạn xin file Cer có mới hack mới cài à!8-| chủ yếu là hạ fw cho nhanh và cần cho nhiều trường hợp khác nữa! háck thì quá đơn giản rồi mà bạn!;)

Hack đơn giản với V20 rồi up lên vẫn cài phần mềm thoải mái. Hack vĩnh viễn thì 4mat cũng không mất.
Nếu bác bán SLL thì bỏ thờì gian đi lấy cái cer khó gì. Lấy cer giờ còn dễ hơn hack.

Cho vào túi quần dính bụi bẩn là chuyện khó tránh. Bác dán miếng film ở pham ngũ lão có 10K mà dùng cả đờì máy màn vẫn đẹp, soi cả gương.

qkmobile

N82 can giup

Cac bac chi cho e biet cach chinh lai volume voi . Tu khi fomat lai may den gio may cua e nghe nhac rat nho .

nxhoang90

ý trời , vặn nút volume bên hông lên 100% thử xem ^^còn níu k dc thì nên xem lại cái "lo" nhé ^^

Evol_X

May minh hay bi khoa roi ghi "Insert sim card", thinh thoang bi auto restart. Minh thu du kieu lau chui sim voi khe dung sim ma van bi. Giup minh voi
Posted via Mobile Device

azkaban3000

Mình dán ở TGDD nó chém 40k mà vẫn bị. Ít ra film thì lau chùi dễ hơn. Ai biết mua vỏ N82 ở đâu kô nhỉ? Ny mình chơi game nhiều quá xước hết cả phím :( Cái vụ icon Opera kô ai giúp mình à :((

Mình dán ở TGDD nó chém 40k mà vẫn bị. Ít ra film thì lau chùi dễ hơn. Ai biết mua vỏ N82 ở đâu kô nhỉ? Ny mình chơi game nhiều quá xước hết cả phím :( Cái vụ icon Opera kô ai giúp mình à :((
N82 đã thay vỏ thì nó không còn khớp và phím bấm rất là ngượng tay.
Vỏ N82 hình thức ok 450K 1 bộ cả xương. Nhưng thay vào thì khởi động camera ko ăn như trước nữa. Vỏ công ty bán ra tầm 700~1tr. Không biết có hơn ko.

azkaban3000

N82 đã thay vỏ thì nó không còn khớp và phím bấm rất là ngượng tay.
Vỏ N82 hình thức ok 450K 1 bộ cả xương. Nhưng thay vào thì khởi động camera ko ăn như trước nữa. Vỏ công ty bán ra tầm 700~1tr. Không biết có hơn ko.
Giá chát quá :( liệu sơn có được kô nhỉ?

Giá chát quá :( liệu sơn có được kô nhỉ?

Sơn được nhưng sơn được cái vỏ sau thoai, xương và phím tháo ra lắp vào là không khớp ngay. Sơn tĩnh điện 3 lớp giống sơn oto đó. Chắc tầm 200K nhưng mà ra garage oto họ ko làm đâu, phải quen.

Status
Không mở trả lời sau này.