• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

Auto

Up thì mình up được nhưng mạng chỗ mình kém lắm 19kb/s à down đến đời nào mới hết 100mb đây !
Posted via Mobile Device
Bạn cũng có thể ra net, tìm chổ nào điện ổn định và lúc ít người sẽ up nhanh lắm!
Mình toàn ra net up đó!
@19kb thì thua gprs mình đang xài roài :p
Posted via Mobile Device

Auto

Sao cái hack nào cũng bắt dùng x-plore trong khi máy mình cứ cài x-plore là báo lỗi cập nhật,máy mình hack rồi dùng một tg dính virut đành phải format thẻ giờ chăc phải hack lại mà khó wua, mong các bạn giúp đỡ.hix hix
4mat là phải 4mat cả máy lẫn thẻ mới sạch bạn ơi
Posted via Mobile Device

boyPDA

máy em sao dạo này thường hay bị restart máy quá,nhiều lúc có tin nhắn đến mở ra xem nó cũng restart lại nữa.em đã format và cài lại tất cả nhưng vẫn không hết.xin giúp em với.em dùng n82 black v20.0.062.

lekhachuy3aa

máy em sao dạo này thường hay bị restart máy quá,nhiều lúc có tin nhắn đến mở ra xem nó cũng restart lại nữa.em đã format và cài lại tất cả nhưng vẫn không hết.xin giúp em với.em dùng n82 black v20.0.062.

Mình nghĩ là có lẽ có sự xung đột của các phần mềm bạn cài đó. Bạn thử xóa các phần mềm nào liên quan đến tin nhắn mà bạn cài thêm xem có khắc phục được không. Nếu không được bạn thử Up lên V31 luôn đi.

phanchitai

cứu với mấy pro ơi. máy em đang chạy v 10.0.046 ngon lành tự nhiên hứng lên đem ra nokiacare cho nó update lên v31.up xong máy chạy nhanh hơn chức năng có thể nói la gôd hơn hản bản củ nhưng chỉ mổi tội là cái tin nhắn bị lổi.nhận tin người khác dc nhưng repley hoặc nhắn tin cho người khác lại không dc.có ai bít bị gì không.máy mới update lên v31 chưa hề cài soft gì hết đó.thanks all

lekhachuy3aa

cứu với mấy pro ơi. máy em đang chạy v 10.0.046 ngon lành tự nhiên hứng lên đem ra nokiacare cho nó update lên v31.up xong máy chạy nhanh hơn chức năng có thể nói la gôd hơn hản bản củ nhưng chỉ mổi tội là cái tin nhắn bị lổi.nhận tin người khác dc nhưng repley hoặc nhắn tin cho người khác lại không dc.có ai bít bị gì không.máy mới update lên v31 chưa hề cài soft gì hết đó.thanks all

Chắc sau khi up nó làm lỗi center messenger của bạn rồi. Bạn tháo sim rồi format 4 ngón là ok thôi. Chúc bạn may mắn!

blackhat007

Chép vào ổ Y được thì máy bạn đã được hack vĩnh viễn, fomat cũng ko mất đâu!

Là giờ e chỉ cần chép file installserver.exe vào đúng đường dẫn, rồi format lại ko cần làm thêm gì nữa vẫn cài pm vô tư phải ko các pác???

phanchitai

cám ơn các pro đã giúp nhe máy em nt ok lại rùi chảng là luc update nó xóa me nó cái mã số trung tâm tin nhắn của em hihix tường đâu die lun rùi chú.

lekhachuy3aa

Vậy nếu máy bạn em máy mới chưa hack gì làm vầy có dc ko pác??:-?:-?

Àh Để có thể làm như vậy hay nói cách khác là hack vĩnh viễn thì đầu tiên phải hạck máy trước khi đó bạn mới truy cập vào được ổ Y để hack vĩnh viễn!;)

phanchitai

pác nào chỉ giùm em chổ nào nhận hack và cài game với. em mun hack wa mà tại gà nên không bit làm sao với lại cái pc ở nhà bị vấn đề nên không dám.version của máy em là v31.0.016.

bach_pro1111

em mới mua N82

mò cái GPS cả ngày đêm mà ko bít xài như thế nào ?

anh nào đã sử dụng hay bít ,rành về GPS N82 thì chỉ em với

làm sao nhận đc vị trí của mình và hướng dẫn đường đến vị trí khác

em cám ơn nhiêu

@ MOD : em sử dụng chức năng tìm kiếm mà ko đc , nên mới mở topic , nếu có trùng thì xin các anh xóa, và bỏ qua cho em. cám ơn

Bạn nên ra ngoài trời quang đãng, sau đó bật cái NokiaMap lên rồi chờ một lúc thì thấy cái sóng vệ tinh báo đầy. Cột này nằm ở dưới góc phải. Xong rồi bạn vào mục ưa thích rồi chọn vị trí của tôi, thế là xong. Mình xài tiếng việt đó nha. Nói chung cai NokiaMap không đã lắm. Bạn nên hack phone rồi cài Vietmap đã hơn.

huongtocem

Bạn nên ra ngoài trời quang đãng, sau đó bật cái NokiaMap lên rồi chờ một lúc thì thấy cái sóng vệ tinh báo đầy. Cột này nằm ở dưới góc phải. Xong rồi bạn vào mục ưa thích rồi chọn vị trí của tôi, thế là xong. Mình xài tiếng việt đó nha. Nói chung cai NokiaMap không đã lắm. Bạn nên hack phone rồi cài Vietmap đã hơn.

Bài này bạn ấy hỏi từ lúc 10:32 PM ngày 27.01.2008 rồi bạn à.:p

vancopvt

Mod thông cảm cho em vì không tìm thấy chỗ nào post bài này. Em đang cần mua lại n82 black còn bào hành từ 6 đến 8 tháng. Giá dao động trong khoảng từ 3 triệu đến 3 triệu 6 tùy thời gian bảo hành và độ mới. Ai có nhu cầu bán máy pm em nhé ( copnhuanvt_29411@yahoo.com )

thiensu16

soss
mây pro cho e hỏi,cái n82 của em lâu llau5 tũ dưng loa fia dưới bị rè(dôi khi jong như bị dứt quãng jong như dang nghe bài nhac hay doạn phim bị hu vậy) thì fai,nhưng tiếp tục nghe 1chút thì lại bình thường.E chỉnh balance loa do ko thi cung ko thây sao hết.Vậy cho hỏi la bị j va cách khac fuc.Help e với:(:)((

lekhachuy3aa

soss
mây pro cho e hỏi,cái n82 của em lâu llau5 tũ dưng loa fia dưới bị rè(dôi khi jong như bị dứt quãng jong như dang nghe bài nhac hay doạn phim bị hu vậy) thì fai,nhưng tiếp tục nghe 1chút thì lại bình thường.E chỉnh balance loa do ko thi cung ko thây sao hết.Vậy cho hỏi la bị j va cách khac fuc.Help e với:(:)((

Bị lỗi loa rồi bạn. N82 bị lỗi phần loa dưới nhiều lắm! Chỉ có cách thay loa mới thôi bạn. Mà nghe vẫn được thì cứ để nghe đi. Khi nào nó die cái loa dưới rồi thay luôn!

thiensu16

Bị lỗi loa rồi bạn. N82 bị lỗi phần loa dưới nhiều lắm! Chỉ có cách thay loa mới thôi bạn. Mà nghe vẫn được thì cứ để nghe đi. Khi nào nó die cái loa dưới rồi thay luôn!

bạn cho hỏi lâu lâu nó bị lâu ko đó bạn à,ko bít co tại fan mềm ko,tính up len v3.1(hiện dang xài 2.0)
Nếu thật sự theo bạn nói thì cò lẽ 1 thoi gian nữa sẽ hư loa lun hả bạn

Status
Không mở trả lời sau này.