• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N86

Mr_Tommy

bác nào test cái nhận diện khuôn mặt của fw mới cho ý kiến cái. Rồi nói cách sử dụng. Tìm mãi mà ko thấy đâu :(

hungdungdb

quá buồn sau 1 thời gian sủ dụng chup ảnh rất tốt cuối cùng cũng bi xước mất con camera 8mpx ==> Vút

ninhhot

không hack được anh ơi , dùng từ bản 2.01 đến bản mới nhất 2.03 Mod vẫn không thành công .

Posted via Mobile Device.minh hom qua moi hack dum cho thang ban con n86 ngon lanh.bang helloOX 2.0.Luc dau minh cung dung helloOX2.02.cu den doan unpacking fjles...cu the chay mai.den sang mai minh danh 4mat lai may va hack bang helloOX2.0.thj ngon lanh canh dao.

TomRyan8891_2009

Posted via Mobile Device.minh hom qua moi hack dum cho thang ban con n86 ngon lanh.bang helloOX 2.0.Luc dau minh cung dung helloOX2.02.cu den doan unpacking fjles...cu the chay mai.den sang mai minh danh 4mat lai may va hack bang helloOX2.0.thj ngon lanh canh dao.

hack thành công FW 11 hay FW 20 vậy bác ?

dongtam

con này bị lỗi lắp trượt ống kính , nó làm xước ống kính .Nghe nói N97 cũng bị lỗi này ,không biết NOKIA có khắc phục cho khách hàng hiện tượng bị lỗi trên không?
Có ai đã sử dụng khóa máy từ xa bằng một tin nhắn chưa?
xin chỉ dẫn .

trantien206

Các bạn trả lời xem lỗi ống kính đã sửa được chưa , không thì mua làm gì N86 đây phí quá nó mạnh nhất là cái đó mà

TomRyan8891_2009

Các bạn trả lời xem lỗi ống kính đã sửa được chưa , không thì mua làm gì N86 đây phí quá nó mạnh nhất là cái đó mà

sửa thiết kế ống kính là thay đổi cả một hệ thống sản xuất hàng loạt , không phải là chuyện dễ dàng đâu bác , lỗi ống kính này , nếu sửa được , chỉ khi anh Nokia chịu ra tiếp một phiên bản khác của N86 , tương tự như từng làm với N97 ( N97 mini )

binhseu

xước rìa ko sao, chủ yếu là phần trung tâm ko gặp vấn đề j là ổn roài

hungdungdb

máy có mỗi cái chup ảnh la thích nhất xước mất ông kính coi nhu vứt máy. lai còn không sao à

trantien206

Trời các bạn không để ý xước thiì ảnh hưởng đến ảnh chứ không những ảnh hưởng mà ảnh chụp còn có dấu vết của xước nữa. Phí quá !Bao nhiêu tiền .Ai dám mua nữa .Cảnh báo các bạn không nên mua nữa .

doanbac

có hai vết xước do nắp trượt,nhưng nó nằm ở phần ko nhận ánh sáng,có ảnh hưởng gì đến việc chụp hay quay đâu!

trantien206

có hai vết xước do nắp trượt,nhưng nó nằm ở phần ko nhận ánh sáng,có ảnh hưởng gì đến việc chụp hay quay đâu!

May cho bạn nhỉ , như bạn mình(mà cũng nhiều người) ảnh hưởng lắm đã bị dính chỗ phần nhận sáng .Khi lên ảnh còn trông thấy :-??:-??:-??

hungdungdb

tôi dính 1 nhát ngang cam h chụp ảnh lúc nào cũng có vết ở ảnh của mình, chán chết đươc. nokia nó chỉ nhận lỗi cam of N97 chứ N86 chẳng thấy nó đoái hoài gì đến. mà nghe nói những lỗi cam of N97 được bảo hành miễn phí hết.:-??

NguyenTu

Super V.I.P
tôi dính 1 nhát ngang cam h chụp ảnh lúc nào cũng có vết ở ảnh của mình, chán chết đươc. nokia nó chỉ nhận lỗi cam of N97 chứ N86 chẳng thấy nó đoái hoài gì đến. mà nghe nói những lỗi cam of N97 được bảo hành miễn phí hết.:-??

nếu còn BH,bạn mang lên care xem sao!!