• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N86

thanha1969

imei của mình là chính xác vì đã cài được helloOX 2.03 mà nhưng khi chạy con trâu đó thì không thể cài được:-??. Version của mình là 20.115

Theo các chuyên gia thì N86 FWv20 không hack được với helloOX2,nếu máy bạn đã hack ở FW cũ khi up với Nokia update thì vẫn còn giữ lại tất cả

ninhhot

Theo các chuyên gia thì N86 FWv20 không hack được với helloOX2,nếu máy bạn đã hack ở FW cũ khi up với Nokia update thì vẫn còn giữ lại tất cả

Posted via Mobile Device Máy hack ở fư cũ up lên fư mới vẫn dư dc hack hả a?vì lúc trươc e có hack cho thàng b con n96 fư20.nhưng sau up lêm fư30 vẫn dữ dc hack.dc một tuần thì vào rompatché k vào dc nữa đá ra ngay.k biết rồi e này có giốg thế k?

doanbac

Có ai biết cách tháo sim dễ dàng từ con N86 này ko?Mình thấy tháo sim khó quá,mỗi lần tháo toàn phải dùng zip để lôi ra thôi!

ninhhot

Có ai biết cách tháo sim dễ dàng từ con N86 này ko?Mình thấy tháo sim khó quá,mỗi lần tháo toàn phải dùng zip để lôi ra thôi!
Posted via Mobile DeviceMình tháo dễ dàng mà pạn.pạn chỉ cần vuốt từ trên đỉnh của nó vuốt xuống là dc à.

doanbac

Posted via Mobile DeviceMình tháo dễ dàng mà pạn.pạn chỉ cần vuốt từ trên đỉnh của nó vuốt xuống là dc à.

Mình cũng làm thế nhưng ko được,phần nhô ra của sim ngắn quá,tay mà có mồi hôi thì thôi luôn!

doanbac

Vừa ngồi ngâm cứu,cuối cùng cũng tìm được cách tối ưu:dùng ngón tai đè lên Sim,vừa đầy đi đẩy lại sang hai bên,vừa đẩy xuống :) !Nhưng thấy thiết kế chỗ để sim này hơi dở

giangvungtau

có bạn nào có thể post ảnh camera bị sướt lên cho mình xem ko.định mua mà nghe camera bị như thế ai dám mua nữa

ongmhoang

Đừng suy nghĩ nhiều anh hưởng đến cảm giác sử dụng máy.

có bạn nào có thể post ảnh camera bị sướt lên cho mình xem ko.định mua mà nghe camera bị như thế ai dám mua nữa
Bạn cũng như mình sợ xước camera lên không dám mua. Nhưng rồi mình cũng mua được hơn 1 tuần rồi chưa thấy xước gì cả. Cứ yên tâm đi bạn thích thì mua dùng cẩn thận 1 chút đừng để cát bám vào, và cứ vô tư mà dùng suy nghĩ nhiều quá làm ảnh hưởng đến cảm giác sử dụng máy mất hay đó.