• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 5530 XpressMusic

Status
Không mở trả lời sau này.

nokiagood

Posted via Mobile Deviceem xài samsung 5233w nghe nhac k hay xem fim tren youtobe toàn muối tiêu gê lém mong em 5530 này tốt hơn hjhj

Posted via Mobile Devicecho em hỏi thêm tỷ lệ 16:9 ở màn hình e này là sau wậy e hơi dốt ạ :)

Last edited by a moderator:

nokiagood

Posted via Mobile Devicehjhj lg moj ra e gt 505 giá 3t9 có 3g wjfj camera 5 chấm chắc đợj vàj tuần nủa 5530 sẻ gjảm gjá hjhj mừng ùj

THCN

Well-Known Member
mình luyện nghe tiếng anh trên đt ! đến lúc đọc nuốt âm thì k nghe đc ! các bạn có ai có trình nghe nhạc nào có khả năng tua chậm ~ đọc chậm lại để nghe cho rỏ ~ mong chỉ giáo

Mình thấy phần mềm Core Player có chức năng mà bạn cần.

Posted via Mobile Device

thelovemyth

nhưng cái này cài trên s60v5 mà k thấy gì cả ! hình như chưa có bản hoàn chỉnh cho máy mình

skytear

Hard reset 5530

Có bác nào biết cách hard reset 5530 ko ạ? Em tìm đủ mọi nơi mà chả thấy cách nào hard reset đc cả, toàn là soft reset = nhập code. Tình hình là cái máy của em cứ cài sai ko khởi động được là chỉ có nước mang ra Care chạy lại phần mềm thôi :((

Có bác nào biết ko, giúp em với :((

hakudo2408

nó đòi nhập code thì nhập code mặc định của Nokia là 5530 vào là ok thôi =.= code: 12345

skytear

ko phải như vậy, em đang muốn hỏi cách reset 4 ngón cho 5530 ý :(
bác nào biết giúp em với :((

thelovemyth

k có GpS ! buòn wa ! các pác có biết cách nào cho 5530 này chạy gps k ! nghe nói có thể mua tihết bị phụ kiện gắn vào ..........

cowboy2006

em xin hỏi khi có người gọi đến lập úp điện thoại thì thì tắt chuông.làm sao tắt chức năng này vậy.?

changbeo1601

Chào cả nhà!
Tôi mới được cho 1 em 5530 XM, hàng contract nhà mạng Virgin Media ở Anh (UK). Nói chung là nghịch thì cũng hay phết nhưng mà chưa dùng được vì chưa unlock! Có ai biết ở Hà Nội unlock chỗ nào thì chỉ giùm với! Ah mà nếu chưa unlock được thì cho mình hỏi nếu dùng tạm 1 SIM ghép thì trước mắt vấn đề sóng gió có vấn đề gì không?
Cám ơn vì đã xem và giúp đỡ!

Inuyasha1987

Chào cả nhà!
Tôi mới được cho 1 em 5530 XM, hàng contract nhà mạng Virgin Media ở Anh (UK). Nói chung là nghịch thì cũng hay phết nhưng mà chưa dùng được vì chưa unlock! Có ai biết ở Hà Nội unlock chỗ nào thì chỉ giùm với! Ah mà nếu chưa unlock được thì cho mình hỏi nếu dùng tạm 1 SIM ghép thì trước mắt vấn đề sóng gió có vấn đề gì không?

Bạn ra mấy cửa hàng điện thoại lớn hỏi thử xem như là Thegioididong và Smart mobile ở trên đường Thái Hà hay Nhật Cường ở gần Lý Quốc Sư ấy

habaolinh

Super V.I.P
Chào cả nhà!

Con này unlock = code đc đấy.

datraki

hum nay e vừa chiến 1 em
có mấy vấn đề muốn hỏi các bác:
-về lắp đậy của máy e ọp ẹp lắm và pin cũng lỏng làm thế nào để cải thiện hả các bác
-tắt cái double click ở đâu ạ (ấn vào menu phải nháy 2 lần ý ạ)
-khi máy đã hack là ko phai sign pm nữa phải kô các bác
e chưa dùng máy có hdh bao h
mong các bác chỉ giáo

Status
Không mở trả lời sau này.