• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 5530 XpressMusic

Status
Không mở trả lời sau này.

datraki

bác này post4 bài lận
spam ghê
cho e hỏi với
có bác nào giải quyết đc cái nắp vỏ máy chưa
ọp ẹp khó chịu quá
pin thì tháo vỏ cái là bung ngay

nokiagood

Posted via Mobile Devicedể lắm lấy miếng giấy chjêm là đc ùj hjhe

ui quên cam ơn bac nhím nhe em đang xjn key va cer de tập hack hjhj nếu k đc thj̀ phảj nhờ bác nhím ùi hjhj

Posted via Mobile Devicemình co nên up fw moi rồj hack k bác nhím e chưa up fw lần nào :)

mà sau game cua s60v3 nhjều quá game cua s60v5 j́t hơn có cách nào de cho 5530 choi được hết game của s60v3 k

Last edited by a moderator:

datraki

Posted via Mobile Devicedể lắm lấy miếng giấy chjêm là đc ùj hjhe

ui quên cam ơn bac nhím nhe em đang xjn key va cer de tập hack hjhj nếu k đc thj̀ phảj nhờ bác nhím ùi hjhj

Posted via Mobile Devicemình co nên up fw moi rồj hack k bác nhím e chưa up fw lần nào :)

mà sau game cua s60v3 nhjều quá game cua s60v5 j́t hơn có cách nào de cho 5530 choi được hết game của s60v3 k
bác vào opda mà tạo acc rồi đk key và cer, e đang ký có nửa ngày là ok
ngoài kia có topic hứong dẫn đó
bác up fw lên bản nào thế
e dùng update của máy có thấy đau nhỉ
s60v5 chơi đc gần hét game của s60v4 mà

tvn24680

bác này post4 bài lận
spam ghê
cho e hỏi với
có bác nào giải quyết đc cái nắp vỏ máy chưa
ọp ẹp khó chịu quá
pin thì tháo vỏ cái là bung ngay

Khó gì đâu, ra cửa hang dán điện thoại, bảo nó dán nilon vào cái nắp máy là được, tôi dán rồi, thấy nó cũng chắc hơn nhiều.

chipchipboy3

Khó gì đâu, ra cửa hang dán điện thoại, bảo nó dán nilon vào cái nắp máy là được, tôi dán rồi, thấy nó cũng chắc hơn nhiều.

Nếu dán dính luôn thì làm sao mà thao nắp pin được bác. VẬy thì lam sao thay sim được:(

datraki

Nếu dán dính luôn thì làm sao mà thao nắp pin được bác. VẬy thì lam sao thay sim được:(
có phải bác dán thế
thì 2 cái mép nó ma sát vào vỏ nên chắc hơn ah bác
nhg e đang định dán da :|
khong biết ntn
chác bác ý dán cái nắp thôi
chứ dán liền vô thì teo

changbeo1601

Chán nhỉ! Đến giờ vẫn chưa unlock được em 5530 Xm này nhỉ huynh đệ nhỉ! Giả sử giờ này không unlock được mà sài một quả Turbo SIM có ổn không ta?
Rất mong nhận được sự chỉ giảo!

nokiagood

các bác chỉ giáo cho e với thằng bạn e bảo 5530 xàj thua e63 và 5630 kìa huhu ma co dung vay k hjx

cowboy2006

Nói nokia 5530 thua e63 và 5630 thì phải xem lại.Nokia 5530 với công nghệ cảm ứng thông minh,màn hình 2.9 in 640x360 mượt mà cùng HDH sym s60v5.Vì thế nói về ứng dụng thì 2 thằng đó chỉ là tép riu.Tóm lại e63 và 5630 thua nokia 5530 về mọi mặt.E 63 chỉ dc cái pin trâu còn 5630 có hỗ trợ 3g.
P/s: Nokia 5530 chỉ phát huy hết ưu điểm của nó chỉ khi ta biết các sử dụng và thưởng thức

clamax

Tự nhiên con 5530 của tớ ko thể bật lên đc. Khới động nguồn nó chỉ hiện lên màn hình trắng có chữ Nokia thôi. Chả hiểu nó làm sao. Bị từ hôm qua rồi. Có bạn nào cug~ bị như tớ ko? Trong quá trình sử dụng, màn hình máy hay bị đơ, ko tắt nguồn đc, phải tháo pin ra lắp lại. Bây h mà mang đến bảo hành thì họ có đổi máy cho mink không nhỉ?

nokiagood

e củng nghỉ the 5530 xài rat hay tai e chua xài e63 va 5630 nen chang biet gi ma cải hjhj

máy bj đơ chắc bộ nhớ ram bị đầy đó bạn xàj thế nào chứ máy chạy ngon lém luơt wed thjx ge

Chú ý phân biệt rõ "i" & "j" nha bạn!!

Last edited by a moderator:

cowboy2006

Tự nhiên con 5530 của tớ ko thể bật lên đc. Khới động nguồn nó chỉ hiện lên màn hình trắng có chữ Nokia thôi. Chả hiểu nó làm sao. Bị từ hôm qua rồi. Có bạn nào cug~ bị như tớ ko? Trong quá trình sử dụng, màn hình máy hay bị đơ, ko tắt nguồn đc, phải tháo pin ra lắp lại. Bây h mà mang đến bảo hành thì họ có đổi máy cho mink không nhỉ?

trong quá trình sử dụng bạn có làm rơi hay dính nước vào máy không.Cũng nên hạn chế lưu trữ dữ liệu ở bộ nhớ trong của máy.Tình trạng này tốt nhất đem ra Nokia care là tốt nhất.

bosscarrot

Bạn mua máy lâu chưa, lâu rồi thi họ chỉ bảo hành thôi chứ ko đổi đâu. Bạn thử up lại firmware đi. Hoặc format lại xem sao.

clamax

Mình mua cách đây 1 tháng. Hôm qua tháo thẻ nhớ ra thì lại ngon lành, vừa đút thẻ nhớ vào thì lai đơ luôn. Không hiểu là tại máy hay thẻ nhớ :(

ngoanrazor

Well-Known Member
Mình mua cách đây 1 tháng. Hôm qua tháo thẻ nhớ ra thì lại ngon lành, vừa đút thẻ nhớ vào thì lai đơ luôn. Không hiểu là tại máy hay thẻ nhớ :(

Posted via Mobile Device
khởi động ko lên là do lỗi treo thẻ đó bn, mjh bị hoài ah

Status
Không mở trả lời sau này.