• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo Luận sử dụng Nokia 5800 XpressMusic

thuglife18

Well-Known Member
thks chà 1,5tr số nhỏ nhưng tiền ko nhỏ đâu chắc cao lắm đc con c6 5tr5 là cùng chứ c6-01 trên web tgdd tới 6tr5 ax ax.mà c6 hơn 5800 hã mấy bạn

bbmiss_9x

c6 được mái mới hơn và có bàn phím thui, còn lại như 5800 thôi!
bác nên để dành thêm chút đỉnh rồi làm luôn con c6-01 cho nó bền, chênh nhau 1,5tr nhưng nó khác 1 trời 1 vực đấy!

thuglife18

Well-Known Member
bạn có thể cho mình biết thêm về con c6-01 nó hay như thế nào ko hã bạn.thks

bbmiss_9x

c6 hay 5800 chỉ xài hdh sym^1 -> cảm ừng điểm, cứ chọt chọt
c6-01 xài hdh sym^3 -> cảm ứng đa điểm
c6-01 hơn nhiều lắm, bạn lên http://thegioididong.com để so sánh xem nhé ^^

laogiaham

Khi bị như vậy mh chỉ cần gạt phím khoá là lại k bị,còn khi thực hiện cuộc gọi thi mh áp vào tai rồi bỏ ra là k bị ,làm tiếp như vậy cách 2.3 lần là lại bị.4mat 4 ngón cũng không thay đổi j cả
Mh đang lo nắng k bít máy mh bị phàn cứng hay mềm
Mh đã thử plast nhưng k đc.mọi ng chỉ giúp mh cách chữa trị nó nha .ah máy mh hết bh rồi.
máy mh bi như tnay ạ

[/QUOTE]

Cái này lúc trước xem trên mạng nó chỉ lấy cục nam châm nhỏ (như cái tai nghe head phone) để vào là hết bị. tuy nhiên, chính xác là bị lỗi màn hình. thay cái mới là hếtn ngay. nếu thay ở cửa hàng như Viễn thông A thì tầm 7 hay 8 xị

tinhbuon84

hình như không dc bạn ah...mình thử 2 cái rồi...cắm vào thì ok...nhưng nghe thì không dc

bosscarrot

Thấy thế giới di động nó đang khuyến mãi cái tai iphone. Tính mua ấy mà. Vậy thôi khỏi mua nữa. Cắm vào ko nghe đc thì bó tay

tai92_5800

Thấy thế giới di động nó đang khuyến mãi cái tai iphone. Tính mua ấy mà. Vậy thôi khỏi mua nữa. Cắm vào ko nghe đc thì bó tay

Tai nghe iphone màk chi hả pác,đâu phải nó nghe hay j lắm đâu,kiếm mấy cái tai nghe xịn của sony nghe đã lắm,loại tai nghe có miếng đệm sao su nhét sâu vào tai lun ý,nghe bass mạnh và ấm lắm.

tai92_5800

nge đồn màng hình cảm ứng 5800,c6,c6 01 xài ko bền hả mọi ng

Ai nói pác nó ko bền thế,đồ nokia trâu bò ko àk,chỉ có 5800 mua lúc nó vừa ra cái lô hàng đó bị j nên nó mới bị lỗi hư màn hình vậy thuj chứ mấy cái khác ok hết,màk pác quyết định đc là mua c6 hay 5800 chưa,tuj thấy c6 01 bên viễn thông A bây h mắc hơn 5800 có 700k ak,c6 00 còn rẻ hơn 5800 nữa,tưởng 5800 xuống giá lắm rồi ai ngờ lên wep vienthonga nó có giá gần 5tr8 lun,màk chắc tụi kia ko có chip nghe nhạc của XpressMusic nên nó nghe nhạc ko bằng hay sao đó,với lại hộp phụ kiện 5800 wá trời đồ linh tinh kèm theo nên nó xuống giá ko nổi :))

thuglife18

Well-Known Member
Ai nói pác nó ko bền thế,đồ nokia trâu bò ko àk,chỉ có 5800 mua lúc nó vừa ra cái lô hàng đó bị j nên nó mới bị lỗi hư màn hình vậy thuj chứ mấy cái khác ok hết,màk pác quyết định đc là mua c6 hay 5800 chưa,tuj thấy c6 01 bên viễn thông A bây h mắc hơn 5800 có 700k ak,c6 00 còn rẻ hơn 5800 nữa,tưởng 5800 xuống giá lắm rồi ai ngờ lên wep vienthonga nó có giá gần 5tr8 lun,màk chắc tụi kia ko có chip nghe nhạc của XpressMusic nên nó nghe nhạc ko bằng hay sao đó,với lại hộp phụ kiện 5800 wá trời đồ linh tinh kèm theo nên nó xuống giá ko nổi :))
thks bác lắm , chắc tớ mua c6-01 wá ^^ năn nỉ sin mẹ thêm tí góp vô mua lun hì hì , h thì an tâm đang tính mua cảm ứng nghe dì út mình fán 1 câu đồ cảm ứng sài ko bền ax ax làm hoang mang kakaka . ko bik c6-01 nghe nhạc loa ngoài vs 5800 cái nào hay ha

zchen

RAM của N5800

tình hình là cái N5800 của mình lúc này nó bị chập.. :(. ko hiểu tại sao đang chạy thì nó bị tắt (bị hoài), bật nút nguồn lại thì có lúc lên, lúc ko lên.. hic hic :(. ko biết Ram của nó có bị cháy ko??? nếu cháy Ram thì làm sao bây giờ hả mấy bạn???..:((...

viethan2

format máy lại thử đi bạn. Cần thiết thì xoá forder hệ thống trên thẻ đi. Good luck

zchen

rút thẻ nhớ ra, khởi động lại vẫn bị... chắc còn cách mang ra Nokia, mà cái này chắc cũng bị chém kha khá.. :((

hdgv

RAM mà cháy thì khỏi lên luôn chứ. Format lại chắc là được đó bạn.

zchen

tình hình là mình đã Flash lại máy, nhưng vẫn ko cải thiện tình hình.. :((. Lần đầu gặp ca này.. hic