• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia C5-03 và C5-06

ndinhgiap

Cho mình hỏi C5-03 có chức năng cuộc gọi chờ ko nhj~?? VD: Mình đang nc với 1 người nào đó...Mà có người khác gọi đến..Thì mình kêu người này giữ máy rùi mình nc người kia 1 ty''..Rùi quay trở lại nc..Mình đang dùng C5-03 ko biết có chức năng nì ko nhi?? Thấy Samsung star có ?? Nhưng ko biết sao ???
Và 1 chuyện nữa là C5-03 có FW V12 rùi hử ??? Có khác gì V11.024 ko vậy bạn ?? hjx hjx

Cuộc gọi chờ có liên quan gì đến máy đâu bạn:)) . Bạn vào Cài đặt =>Chuc năng cuộc gọi=>Cuộc gọi=>Cuộc gọi chờ , kiểm tra xem tình trạng có kích hoạt k , nếu chưa thì kích hoạt là đc mà .

ducthanh2603

c5-03 có thể xem được video h264 hả các bác.bác nao tét rùi cho em câu trả lời được ko?

vha1984

vào cài đặt\ Quản lý ứng dụng\ung dụng đã cài
muốn xóa ứng dụng nào chỉ việc ấn và giữ ứng dụng đó nó sẽ hiện bảng gỡ bỏ úng dụng
the là ok

viettin76

Member
tải helloox v2.11 sai bung ra nha, bung ra mà cứ install hoài thi sai rompatcher là xong

member124

mình dùng cái C5 03 một thời gian, không hiểu sao bây h rất chậm,mà mình chưa hack phone nên cũng không cài phần mềm gì lắm, không biết là sao? ko biết h phải làm thế nào? ai giúp mình với :D, nhất là quay film, h ko quay dc nữa

tung009

Nhắc sinh nhật trên s60v5??

Ngày xưa e dùng con 5300 java vào phần lịch có phần nhắc sinh nhật khá hay. Từ khi chuyển sang dùng e C5 03 thì e lại không tìm thấy nó ở đâu.
Bác nào biết chỉ e với. E không muốn cài thêm phần mềm vì nó chạy ẩn lại tốn ram!!

jack_hunter97

bạn thử vô mục lịch coi trong đó có đó mình ko dùng nên ko nhớ nữa à vô lịch bạn đặt ghi chú là sinh nhật của ai đó set time sau đó là ngày và vào dứng ngày đó thì nó hú hú lên cho bạn bít

nhunao

cho em hỏi chút ,em mới mua con c5-03 thông số kỹ thuật lúc mới mua là ram 128 nhưng khi em dùng ramblow đọc thì chỉ thấy free ~40 vậy còn 88M nữa thì đang ở đâu . Ai có thể giải thích giup em vấn đề này

d617470

cho em hỏi chút ,em mới mua con c5-03 thông số kỹ thuật lúc mới mua là ram 128 nhưng khi em dùng ramblow đọc thì chỉ thấy free ~40 vậy còn 88M nữa thì đang ở đâu . Ai có thể giải thích giup em vấn đề này

theo mình bk thì ~80mb của bạn chạy hđh và soft chạy ẩn :-s

nhunao

cho em hỏi câu nũa , vậy với ~40M free thì đang ở mức nào :ổn định , chậm hay bình thường với c5-03

SunshineVietNam

cho em hỏi câu nũa , vậy với ~40M free thì đang ở mức nào :ổn định , chậm hay bình thường với c5-03

Ram tầm ấy là bình thường mà bạn @@, cứ dùng thoải mái các pm bạn thích chứ khư khư ngồi giữ ram thì ko khai thác hết dc máy đâu :D