• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia C5!!!

kazat

Thank bác. Nhưng đổi ý rồi. k thích C5 nữa mà chuyển sang E52 nhưng đắt quá. huhu.

manhthang599gtb

mình cũng dùng C5 được 2 tháng rùi mới mấy hôm đầu về dùng thì hơi hấp tấp cho là nó không ra j nhưng đến giờ thì thấy nó cũng tạm được pin dùng ở mức bt chỉ được 2 ngày ( hơi ít so với quảng cáo) cái nắp pin đằng sau hơi lõng lẽo một điều không đáng có còn lại đều ok với mức giá như vậy, máy mình thì chưa hack nếu cài j thì sign thui vì mình thấy hack khá mất thời gian và độ tin cậy ko cao vì mình thấy một số ae đã hack nhưng bị lỗi cũng khá nhiều và mình lại không rành về mấy vụ này nên sign là ok nhất.
ah ae có ai hay dùng push mail không cho em hỏi cái ! không biết sao máy em giờ nó vẫn cập nhật mail bình thường nhưng mà nó có mail thì nó cũng không tự động đẩy về mà em để ý thấy vẫn có cái vòng tròng xanh báo vẫn kết nối mail bt , không biết dịch vụ push mail của nokia có mất phí không nhỉ chỉ sợ là nó chỉ cho dùng thử thui ấy ?

zidane89

mình cũng dùng C5 được 2 tháng rùi mới mấy hôm đầu về dùng thì hơi hấp tấp cho là nó không ra j nhưng đến giờ thì thấy nó cũng tạm được pin dùng ở mức bt chỉ được 2 ngày ( hơi ít so với quảng cáo) cái nắp pin đằng sau hơi lõng lẽo một điều không đáng có còn lại đều ok với mức giá như vậy, máy mình thì chưa hack nếu cài j thì sign thui vì mình thấy hack khá mất thời gian và độ tin cậy ko cao vì mình thấy một số ae đã hack nhưng bị lỗi cũng khá nhiều và mình lại không rành về mấy vụ này nên sign là ok nhất.
ah ae có ai hay dùng push mail không cho em hỏi cái ! không biết sao máy em giờ nó vẫn cập nhật mail bình thường nhưng mà nó có mail thì nó cũng không tự động đẩy về mà em để ý thấy vẫn có cái vòng tròng xanh báo vẫn kết nối mail bt , không biết dịch vụ push mail của nokia có mất phí không nhỉ chỉ sợ là nó chỉ cho dùng thử thui ấy ?
Theo em người dùng S60v3 hay V5 hay sắp tới là Symbian^3 thì điều hạnh phúc nhất là hackphone, truy cập chỉnh sửa hệ thống. Còn có lỗi xảy ra hay không còn do cách thực hiện của mỗi người, mất thời gian ư? nếu đã yêu công nghệ thì phải đầu tư thời gian, riêng hack phone thôi thì cũng chẳng tốn là bao, và độ tin cậy thì rất cao vì rất nhiều người đã test.

hic hic. chán wa ak..đến pây h vẫn chưa hack được c5.nãn waaaaa[/I]
Bạn thử tạo bản hack FW rồi up bằng J.A.F xem

sgminhtri

Mình đả hack thành công con c5 bằng phonnix c5 củng tuỵêt lắm vietmap su dung ok game n.gane nửa nói chung là tyệt lắm

caokhanhht

Nếu bạn đã háck thành công. Thì bạn có thể làm 1 bài hướng dẫn được ko?

strangerdn

Mình đả hack thành công con c5 bằng phonnix c5 củng tuỵêt lắm vietmap su dung ok game n.gane nửa nói chung là tyệt lắm

Hi, mình cài Vietmap lên rồi nhưng sao mà ko sử dụng được. Vào Navigation thì nó ko kết nối GPS được, đã kiểm tra các cấu hình GPS. Ngay cả các phần mềm Ovi map cũng chỉ ko chính xác, bro có kinh nghiệm gì vụ này ko?

bb8868

Nếu bạn đã háck thành công. Thì bạn có thể làm 1 bài hướng dẫn được ko?

Có rất nhiều bài hướng dẫn hack trên 4rum rồi bạn dùng công cụ tìm kiếm cho máy của mình đi nhé

kehuydiet11_9

ai có cách nào hack con C5 này mà không cần phải chạy FW không??có thì cho mình link hướng dẫn nhé!thanks

linkls

Có rất nhiều bài hướng dẫn hack trên 4rum rồi bạn dùng công cụ tìm kiếm cho máy của mình đi nhé

đâu bạn chỉ hộ mình với. mình đã làm theo cách của chủ topic nhưng không đc và đã bị dead phone.
nếu bạn đã hack thành công thì xin hướng dẫn cho mình cụ thể với. còn không thì đừng nên nói như vậy

caokhanhht

mình cũng đã hack thành công con nokia c5 này. Nhưng hôm đó quên ko chụp ảnh màn hình lại. Nên ko biết hướng dẫn mọi người thế nào. Mình tham khảo bên tinhte. Không biết forum mình có cho dẫn link từ fr khác ko?

habaolinh

Super V.I.P
mình cũng đã hack thành công con nokia c5 này. Nhưng hôm đó quên ko chụp ảnh màn hình lại. Nên ko biết hướng dẫn mọi người thế nào. Mình tham khảo bên tinhte. Không biết forum mình có cho dẫn link từ fr khác ko?
Sao phải sang tinhte mới hack đc, 4rum mình có rất nhiều hướng dẫn về cách hack C5 đấy.

anhtuanhl

Có bạn nào vào yahoo bằng C5 được không..mình vào mãi mà không được..liệu có phải làm gì nữa không,hay chỉ cần vao mục chat có sẵn trong máy rồi chọn yahoo và đăng nhập thôi..bạn nào biết chỉ mình với.Cám ơn nhiều :)

caokhanhht

Sao phải sang tinhte mới hack đc, 4rum mình có rất nhiều hướng dẫn về cách hack C5 đấy.

tại forum mình tìm rất khó. mình search trên google chỉ thấy bên tinhte thôi. mà sao bạn không dẫn link cho mọi người tham khảo. toppic này có nhiều người cần đến nó lắm

vudonghp

mình vừa hack máy c5 nhưng đang hack thì bị mất điện,lúc đó màn hình đang trắng tinh,giờ mình bật máy thì không nên nữa.không biết máy mình có bị làm sao không,mọi người giúp mình với.

habaolinh

Super V.I.P
mình vừa hack máy c5 nhưng đang hack thì bị mất điện,lúc đó màn hình đang trắng tinh,giờ mình bật máy thì không nên nữa.không biết máy mình có bị làm sao không,mọi người giúp mình với.
Up lại FW ở chế độ dead phone đi bạn.

garfield79

Mình vừa tậu 1 em C5 về. Tìm mãi ko thấy trình quản lý file và thẻ nhớ ở đâu. Ai bít jup mình cái nào