• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia N72

T_T N72 có up lên N70 Music Edition

• Total voters
    17
  • Poll closed .

wuanfu

Có bc nào có pm chup ak fun hêt màn hình không?

Cách cài xem youtobe cho n72. Mình ko xem dc. Replay báo connecti save time ko yem dc

Last edited by a moderator:

wuanfu

Có bác nào có pm tin nhắn gì hay ko? Cho mình hỏi thêm có pm xem ảnh pro nào ko.

saodoingoi142

Moderator
Có bác nào có pm tin nhắn gì hay ko? Cho mình hỏi thêm có pm xem ảnh pro nào ko.

Tất cả những cái bạn muốn nó đều có trên Diễn đàn ở các Box dành cho các dòng máy S60v2 bạn hãy chịu khó tìm kiếm xem sao nhé!!!;;)

wuanfu

Phầm mềm Rescoviewer 4.3 hay bị lỗi lắm. Mình có bản việt hoá nhưng lại ko có mật khẩu. Có bác nào có bản việt hoá đã đăng ký rùi ko?

wuanfu

Sin lỗi các pác ná. Hum qua mình pót sai. Có bác nào có pm chỉnh sửa hình ảnh mà ghép nguyên hình người vào ảnh khác ko?

Yugi_Drakwork

Xin cách "xử" Java trên N72 !

M vào mấy cái soft Java là nói hỏi lung tung beng lên "Truy cập ứng dụng java không ?" v.v.. Thế có cách giải quyết ko ? S60 = S40 hajz.

Pr_huy

có ai biết n72 muốn hiện thị thời gian trong khi gọi điện thì làm thế nào không?

saodoingoi142

Moderator
có ai biết n72 muốn hiện thị thời gian trong khi gọi điện thì làm thế nào không?

Không những với N72 mà hầu hết các dòng máy chạy trên Hệ điều hành S60v2 thì cách làm như sau: Đầu tiên bạn tìm đến Icon với giao diện có tên "Log" ,sau đó bạn nhấn chữ "Options" rồi di chuyển đến dòng chữ "Settings" ---> Chọn chế độ "Yes" ở dòng chữ "Show call duration" để hiện thị thời gian trong khi gọi điện nhé!;;)

wuanfu

Nè các pro. Mình dùng n72. Mình muốn thay bộ vỏ của n70. Liệu có ổn không. Có gì khác không?

MinhThang

Manager
Nè các pro. Mình dùng n72. Mình muốn thay bộ vỏ của n70. Liệu có ổn không. Có gì khác không?

Để biêt thay được hay không bạn có thể so sánh xem chúng có khác gì không? Hay tới cửa hàng hỏi các thợ sẽ biết.

kimcuonghkht

tải nokia update ve rùi cập nhật lại phần mềm lè hết ấy mà! nhớ là phải copy tất cả từ máy dt sang the nớ và db vào sim nhe

saodoingoi142

Moderator
Cho mình hỏi. Tại sao không dowload ở những tập tin đính kèm vậy.

Có lẽ bạn đã quá lâu rồi không tham gia Diễn đàn nên giờ không biết.Thời gian qua Diễn đàn bị 1 chút lỗi nên hiện tại và sau này tất cả các dạng File đính kèm trên Diễn đàn sẽ không còn Download được nữa.Rất mong bạn thông cảm!.Nếu bạn cần dữ liệu nào,File nào thì hãy vào ngay Topic đó hoặc vào Topic "Yêu cầu-Thảo luận-Thắc mắc" để post bài để chúng tôi và mọi thành viên khác biết sẽ cố gắng tìm lại nhé!!!;;)

wuanfu

Chắc lâu mình không vào dd. Vậy có bạn nào có phần mềm giả lập hệ window s60 k.