• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia N72

T_T N72 có up lên N70 Music Edition

• Total voters
    17
  • Poll closed .

daiduongxanh_283

Có bác nào biết cài đặt E-mail mặc định của N72 mà không dùng phần mềm không chỉ em với.Thank nha!

các anh cho em hỏi sao trong mục ổ C của em ( N72) chỉ có folder là cache và nokia , ko có system vậy các anh ? nếu mất thì làm sao để có lại mục đó ?
dùng X-plore, chọn show hidden file là có mà. Ổ C mà không có file system thì máy chạy sao được

Last edited by a moderator:

modga

mọi ng cho mình hỏi.tại sao khi mình đóng gói file bằng xplore 1.45 thì file bị invalid file.ko cài đặt đc.có cách nào để khắc phục ko.và phần mềm nào giúp đóng gói trực tiếp file jar ko.cho mình xin link down kèm hdsd lun

vuonnhoxanh

Vấn đề về n-gage cho n72

mình đã làm theo bài các mod ở box game. mà sao khi copy libs về thẻ nhớ thì bỗng dưng mọi phần mềm đều k chạy đc @@ bây h thì hết rồi, nhưng vấn đề là k chơi đc game n-gage, bật lên hắn vẫn nhòe đen à. @@ các bạn hướng dẫn mình với
từ hồi bị hư hết các phần mềm, mình sợ quá không đụng vô lun, h thấy nhìu game n-gage hay quá không chịu đc @@. tks nhìu

saodoingoi142

Moderator
mình đã làm theo bài các mod ở box game. mà sao khi copy libs về thẻ nhớ thì bỗng dưng mọi phần mềm đều k chạy đc @@ bây h thì hết rồi, nhưng vấn đề là k chơi đc game n-gage, bật lên hắn vẫn nhòe đen à. @@ các bạn hướng dẫn mình với
từ hồi bị hư hết các phần mềm, mình sợ quá không đụng vô lun, h thấy nhìu game n-gage hay quá không chịu đc @@. tks nhìu

Cũng có thể bộ Libs bạn copy về còn thiếu sót File hoặc bị lỗi rồi đó.Bây giờ bạn hãy chịu khó cài lại các phần mềm và tìm lại bộ Libs cho phù hợp với thể loại Games bạn cần nhé!!!;;)

chicong_dk8

Bản Ghost tốt nhất cho N72

Chào các bạn
Trước hết mình xin giới thiệu ve chiếc Nokia N72 của mình thông qua các bức anh chụp màn hình mà mình đã tự chụp

Bạn thích rùi phải ko? Click đây để lấy hương dẫn nào

Chỉ với 2 tập tin ban sẽ có tất cả
Trước hết ban download các tập tin sau Backup.arcsystem.zip
Các bước tiến hành :
1: Tháo thẻ nhớ điên thoại của bạn ,dùng đầu đọc the nhớ va mở nó bằng máy tính xóa bỏ thư mục "System" trên thẻ nhớ ( bắt buộc ) Nếu không thấy thư mục System ban vui lòng bật chế độ check file ẩn trên Windown

2: Chép file "backup.arc" vào thư mục "backup" trên thư mục gốc của thẻ nhớ theo đường dẫn ( E:\Backup ) sau Đó chép file "system.zip" lên thẻ nhớ
3: Lắp thẻ ngớ vào DT , mở Menu tìm đến mục Memory vả mở nó lên nhấn Options chọn Restor from card nhấn Ok, đợi một lúc máy yêu cầu Restart nhấn Ok tiếp
4: Sau khi DT khởi động lại bạn tìm trong phần mềm X-plore trong menu và mở nó lên tìm đến File System.zip lúc trước và giải nén nó lên thư mục gốc cua thẻ nhớ
5: Khởi động lại máy va tận hưởng........ Good

Bạn nên copy danh ba trươc vì sau khi tiến hành làm toàn bộ danh bạ của bạn sẽ bi mất

ỨNG DỤNG ĐÃ CÀI BÊN TRONG

1: Ola đào thắm crack kich hoạt
2: X-plore 1.56 crack+vh
3: Ttpod 3.71 Vh
4: Smartmovie 4.2 vh+crack
5: Sistail Vh+crack
6: Show SMS
7: sAnswer 2.04
8: Rename
9: Profimail 3.48 crack+vh
10: Font tieng viet
11: Opera mini next
12: Nhan tin Tieng viet
13: Máy tính phím tắt (rat hay)
14: LightControl- vh
15: Lich van nien crack
16: Jbaktaskman-vh
17: JavaKILLER
18: Du bao thoi tiet-vh
19: Internet time sync
20: Call time out
21: Slick 0.72
22: aRed
23: Smartsetting-crack+vh
24: Sisboom 6.4
25: Screenshot 2.91
26: Python 1.45 full
27: Tu dien Lextsgoo-viet anh-anh viet
28: Flashlight
20: Game pikachu Vh
30: Game Dynomite
31: Bật tắt nhanh bluetooth
32: Mbmtool Vh
33: Yuoda message
34: Mmkey
35: Bật đèn flash làm đèn pin
36: Image Designer 1.4 Vh

Tất cả đều là những phần mềm tuyệt vời nhất , những tinh hoa của dòng S60v2 đảm bảo bạn sẽ không hối hận khi tải về

Trang Chủ
http://chicongdk9.xtgem.com
© 2011 Copyright Mr: Chí Công​

vuonnhoxanh

Các bác ơi, mình nhớ là có một thớt bày cách sửa lỗi file corrupted cho s60v2 bằng sisbom mà, bác nào biết cho em xin cách làm với, cảm ơi các bác và các mod nhìu nhìu!!!!!!!!!!!!!!!!!!