• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG NOKIA X6

S

saurom84

Guest
các bạn sử dụng băng keo trong cắt nhỏ rồi quấn quanh hai chốt trên. Khéo tay dậy vào cho khỏi tuột ra là ok ngay. Chúc thành công

nghia_kn

của mình thì cái chân cắm phone 3.5 bị lỏng cắm vào chỉ cần hơi dộng vào là nó lại nghe thấy nhạc chứ ko có tieng , ức che thật , ko biet neú thay thì het bn nhỉ

nghia_kn

thưởng thức nhạc là phải bằng tai nghe mới hay, nghe loa ngoài dien thoại chỉ khi dổ chuông thôi., dang thấy tiec vì dùng x6 ( ket mõi khoản chup hình )

bogja1990

thưởng thức nhạc là phải bằng tai nghe mới hay, nghe loa ngoài dien thoại chỉ khi dổ chuông thôi., dang thấy tiec vì dùng x6 ( ket mõi khoản chup hình )

tại sao lại thấy tiếc khi dùng x6 thế bạn ! mà bạn nào có hiên tượng khi sạc pin thi pin nóng chưa ! minh sác 30' là pin nong bừng ! mà nhanh hết nữa chứ ! nghe nhạc 8 den 8 tiếng là hết thôi ! nghe bằng phone ý !

S

saurom84

Guest
điện thoại nào khi sạc pin cũng đều nóng cả . Với cùng tầm giá thì không có em nào hoàn thiện hơn x6 nhà mình đâu

nghia_kn

tại sao lại thấy tiếc khi dùng x6 thế bạn ! mà bạn nào có hiên tượng khi sạc pin thi pin nóng chưa ! minh sác 30' là pin nong bừng ! mà nhanh hết nữa chứ ! nghe nhạc 8 den 8 tiếng là hết thôi ! nghe bằng phone ý !
tớ sạc chưa bao gio bị nóng cả , mà nghe bằng phone từ 8~8h là chuyenj bình thường mà . còn vấn de mình tiec là vì khoản nghe nhạc của nó thôi . chăc chưa tìm dược loại tai nghe hợp với x6 và gu âm nhạc của mình thôi

avencast

jack 3.5 chính hãng màu trắng của X6 nghe cực chất nhé, e chưa bị tình trạng đơ jack giống bác:-?:-?:-?

jonyhoanganh

Nóng thì coi lại đi, thử tắt nguồn reset máy xem sao, nếu k đc thử flash lại FW đi.

vuminhthang

mình có 1 cái 16gb HÌNH NHƯ KHÔNG THỂ FASLH bằng JAF chế độ dea USB dc toàn Lỗi. chưa giám thử faslh bằng chế độ còn nguồn. ôi cả tháng nay lỗi phần

RESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Error reading phone init data..

chán chả buồn chết có nhờ 1 cao thủ Up CFW bên tinhte mà cũng bó tay. tháo JAF ra cài vào mấy chục lần, chưa Phần nào hỗ trợ mà chưa cài.chưa có WEB nào chưa tham khảo. cuối cùng vẫn không dc . không hiểu bị sao đây hay la do cái PC có vấn dề

sieutocdo1994

mình có 1 cái 16gb HÌNH NHƯ KHÔNG THỂ FASLH bằng JAF chế độ dea USB dc toàn Lỗi. chưa giám thử faslh bằng chế độ còn nguồn. ôi cả tháng nay lỗi phần

RESS POWER ON NOW!
Searching for phone...Found
Error reading phone init data..

chán chả buồn chết có nhờ 1 cao thủ Up CFW bên tinhte mà cũng bó tay. tháo JAF ra cài vào mấy chục lần, chưa Phần nào hỗ trợ mà chưa cài.chưa có WEB nào chưa tham khảo. cuối cùng vẫn không dc . không hiểu bị sao đây hay la do cái PC có vấn dề

bạn thử kiểm tra code máy, rm rùi down fw từ navi lại. sau đó flash lại xem sao. mình nghĩ lỗi này k phải do jaf âu.

vuminhthang

vẫn vậy bạn À. mà của mình là RM 559 code nao của X6 RM 559(xanh vang, den) chay dc Tuot. Tải từ navi về cũng vậy. vô Diễn đàn lấy CFW hang huy ve cung ko dc. CFWW C6-X6 cung như vậy . mình sợ do cái PC mình bị sao. hoặc X6 bị lỗi.hack dc lần đâu tiên V20. con 21,30,31 chưa dc

Dragon459

Manager
ai sử dụng X6 có thấy tình trạng 2 chốt trên của nắp đậy pin bị lỏng ko, e sửa hoài k dc
me too,mình cũng bị nhưng chỉ 1 chút xíu nhỏ trên phía trên thôi.tinh ý thì nhìn ra còn k tinh thì tất nhiên k ai phát hiện ra cả

của mình thì cái chân cắm phone 3.5 bị lỏng cắm vào chỉ cần hơi dộng vào là nó lại nghe thấy nhạc chứ ko có tieng , ức che thật , ko biet neú thay thì het bn nhỉ
hôm trc có hỏi tai nghe đi theo hộp của x6- bọn bán hàng ở 1 quán không nhớ là số bao nhiêu chùa hà nữa.em nó không xinh mà hét cái giá chết khiếp.500k.hay là tai mình nghễnh ngãng không biết nữa,nghe câu đó nản luôn.nên k hỏi lại nữa.
bác nào ở hà nội biết chỗ nào bán tai nghe như thế nhưng màu đen cho x6 k.cái màu trắng dễ bị bẩn quá

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

Hạn chế cắm tai nghe, hạn chế tháo nắp! Chắc mới tránh khỏi các bệnh ở trển :)
hạn chế tháo nắp thì chấp nhận là có thể chứ hạn chế cắm tai nghe nữa thì thôi.cho em nó vào túi ni-lon bọc lại cho chắc.đóng hộp lại không xài nữa cũng được:-?
lúc nào cần nghe nhạc thì phải cắm chứ bạn.với lại yên tâm xài đi.hàng nokia thiết kế khá cứng cáp rồi.vấn đề tai nghe có thể là lỗi tai nghe thôi-mượn tai nghe khác check thử xem sao

điện thoại nào khi sạc pin cũng đều nóng cả . Với cùng tầm giá thì không có em nào hoàn thiện hơn x6 nhà mình đâu
chuẩn men.
riêng dòng v5 thì chả có thèng nào vượt mặt được x6 về độ nam tính cả.thèng nào có ý kiến cứ pm tui:)):)):)):))
(nói thế thui chứ ai ý kiến chứ.box thảo luận x6 mà lị)

Vote cho X6! Đang dùng nên tự sướng :)
không votes cũng cũng không được vì em nó quá nam tính
hotboy của v5=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

dkhoan_0211

lâu lâu không dạo qua box v5, thấy vẫn nhộn nhịp nhỉ ;;)
x6 có được nokia để mắt để chuyển qua anna k các bác ( nếu được thì hơi tiếc vì vừa bán x6 để chuyển qua android xong thì nghe tin sym sắp có hdh anna ) :|

minhdale

hôm trc có hỏi tai nghe đi theo hộp của x6- bọn bán hàng ở 1 quán không nhớ là số bao nhiêu chùa hà nữa.em nó không xinh mà hét cái giá chết khiếp.500k.hay là tai mình nghễnh ngãng không biết nữa,nghe câu đó nản luôn.nên k hỏi lại nữa.
bác nào ở hà nội biết chỗ nào bán tai nghe như thế nhưng màu đen cho x6 k.cái màu trắng dễ bị bẩn quá.
mua ở thegioiphukien có 315k thôi.Hàng chuẩn luôn đó :)).

lâu lâu không dạo qua box v5, thấy vẫn nhộn nhịp nhỉ ;;)
x6 có được nokia để mắt để chuyển qua anna k các bác ( nếu được thì hơi tiếc vì vừa bán x6 để chuyển qua android xong thì nghe tin sym sắp có hdh anna ) :|
Chuyển androi vẫn sang đây spam =))

chienbinhgio

Symbian anna chỉ có thể được nâng cấp từ S^3 thôi bạn ah, với cấu hình của Symbian^1 thì chắc là không thể nào đâu, hiện tại E6 và X7 đang sử dụng hệ điều hành này.

dkhoan_0211

Chuyển androi vẫn sang đây spam =))
tại không hiểu sao dạo này không qua được box android, qua đấy mà toàn bị chuyển sang trang facebook search gì gì đó ~X(
mà qua sym lại được nên vào hóng tí :p