• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG OMNIA PRO B7610

tungk38h

Minh sam B7610 tu hoi moi ra ne! Luc mua hon 9t! Nhin no sut gia ma e sot xa qua! Dung cung lau nen cung co kha kha kinh nghiem!
Theo minh sai ban rom INUJE2 la on nhat! JC2 minh cung da tung up! nhung ban JC2 nay co 1 so loi va hoi cham! Khong nen choi rom cook rat nhieu loi va cham!

VuPhong187

MÌnh cũng định mua em này vì thấy nó rẻ chỉ có 4tr6 thui nhưng mà nhìn số lượng Rom cook và số lượng lỗi chán hẳn luôn.Với số tiền đó mình đã chơi HD1 và cảm nhận đầu tiên là quá tuyệt.Đến hàng trăm bản Rom mỗi bản 1 ưu việt riêng up đến mỏi cả tay.Nói chung hàng HTC vẫn là số 1, tính năng và cấu hình của B7610 còn hơn hẳn HD1 nhưng thằng SamSung thì không bằng HTC khâu hậu mãi, cứ ra sản phẩm liên tục nhưng chẳng ngó ngàng j đến sản phẩm đã bán ra j cả.Các bản Rom của HTC liên tục ra rom ship fix lỗi và cải thiện tốc độ liên tục thì bảo sao các bản rom cook lại càng tuyệt vời hơn.Lời khuyên chân thành là bạn nào muốn hàng công nghệ để vọc vạch nên chọn HTC như Touch Pro2 (bàn phím như B7610) hoặc các dòng cao cấp khác còn hơn tham giá rẻ mà chuốc lấy sự nhàm chán.

ngocloilm

mấy bác cho mình hỏi sao B7610 dùng mau hết pin quá ? Bác nào có kinh nghiệm xin giúp em

shadyman

minh cung lam nhu ban nhung khong duoc
chan qua,chac ban em b7610 di thui
dung winmo ma khong uprom duoc