• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng SamSung i300x

adnam007

Cho em hỏi máy I300x sao ko dùng *101# dc nhỉ? Em bấm là tí nó out mất rồi về lại màn hình chính, vào ctriình nào khoảng 5-6s ko đụng vào nó là nó cũng về lại mh chính. Có ai bị trường hợp nhu em chưa vậy? Em cám ơn

kiet_xu

Cho em hỏi máy I300x sao ko dùng *101# dc nhỉ? Em bấm là tí nó out mất rồi về lại màn hình chính, vào ctriình nào khoảng 5-6s ko đụng vào nó là nó cũng về lại mh chính. Có ai bị trường hợp nhu em chưa vậy? Em cám ơn

Bạn thử hard reset máy lại xem còn bị hiện tượng vậy không

zzkinhvanzz

Hiện tại mình có con I300X có hiện tưởng bật không lên.
Khi mình đang uprom thì nó chạy hoài không xong (up một file mất có vài giây vậy mà lúc đó...). Sau đó mình ngưng up: tắt chương trình up rùi rút ra, bật lên thì nó ko lên nữa.
Pin gắn vào sạc thì nó không đầy.

Cho mình hỏi do máy chết nguồn hay chết rom rùi? Bạn nào biết xin giúp đỡ mình cái!
Cám ơn mọi người

nothing191

Start->8.Settings->5.Home Screen
Set lại phần Time out (Chắc máy bro đang để 10s, chuyển lại thành never)
Good luck ;)