• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận thắc mắc về sử dụng phần mềm Việt hóa.

mrtuananh102

Mình cài Youlo andress book thì nó báo: "Phiên bản phần mềm này không có xác nhận của Youlu và để đảm bảo an toàn của dữa liệu, ứng dụng sẽ ko bắt đầu" là sao vậy hả bạn tuanloc1?

vutaikt

Mình cài Youlo andress book thì nó báo: "Phiên bản phần mềm này không có xác nhận của Youlu và để đảm bảo an toàn của dữa liệu, ứng dụng sẽ ko bắt đầu" là sao vậy hả bạn tuanloc1?
bạn dùng máy nào vậy . mình chưa bị bao giờ

tieu_nhy041084

Sao dùng cái mở khoá màn hình giống của iphone đó, minh toàn bị lỗi, cứ kéo sang một bên là nó tắt ngúm màn hình luôn. Chả có cách nào mở lên được. đành tháo pin ra rùi lắp lại. Hix. cứ tình hình thế này thì máy mình đơ mất. Mà thích cái kiểu mở khoá màn hình ấy quá....

tinhsi_korea007

F-Secure Anti-Theft v6.40.16310 Việt Hóa mình cài vào máy rồi, nhưng lại báo lỗi hệ thống, đã sign pm,
x-plore 1.53 không cài được, mình chỉ cài được bản 1.52 thôi
máy n97 chưa hắc, các pm đã sign

masda

Ai mình xin phần mềm tắt các ứng dụng chạy ẩn cho nokia s60v5 với. Ngoài 2 phần mềm Handy taskman và jbakTaskman thì còn cái tốt ko?
Mình thích Handytaskman vì gọn,nhẹ,tốt. Nhưng máy mình cài SlideUnlock thì cứ mỗi lần nhấn nút menu là nó nhảy thẳng vào handytaskman, dù nhấ thật nhanh ko hề giữ phím menu. Nên cứ phải thoat ra hoài phiền quá. Con jbaktaskman thì tùm lum, rắc rối, nhiều chức năng ko dùng đến.

viettin76

Member
pro swiss lúc bấm vào giải phóng là nó tắt hết ứng dụng chạy ẩn, ứng dụng nào cần thì mở lên

lailai123

hôi trước mình thấy trên diễn đan có đăng phần mềm tra cứu mã số bài hat karaoke vol 42 arirang . Giờ mình cần no ,nhug tìm hoài không thấy , bác naò có thì cho mình xin nhé .mình thank nhìu ...thank nhìu ...

lailai123

hôi trước mình thấy trên diễn đan có đăng phần mềm tra cứu mã số bài hat karaoke vol 42 arirang . Giờ mình cần no ,nhug tìm hoài không thấy , bác naò có thì cho mình xin nhé .mình thank nhìu ...thank nhìu ...
sao ko ai giúp mình hết vậy ☹

viettin76

Member
đó là bên diễn đàn tinh tế, mình đang có nek mà ko dám úp lên sợ bị bão

skimshushu

cho miình hỏi có ứng dụng bàn phím ảo như iphone cho 5233 ko.nếu có bản việt hóa thì càng tốt :d

amthamsoclo

Cần Pro VH giúp

Pro VH nào VH dùm mình phần mềm này với:
Photoshop là ứng dụng nổi tiếng nhất trên máy tính bây giờ có sẵn cho điện thoại di động s60v5 của bạn. Với Photoshop bạn có thể dễ dàng chỉnh sửa hoặc vẽ hình ảnh trên điện thoại di động của bạn

Các tính năng : -
Vẽ một vòng tròn
Vẽ hình chữ nhật
Đâm
Thiết lập lại kích thước
Minh bạch bao gồm
Chiều kim đồng hồ 90 độ
Lộn mèo
Trao đổi trái và phải
Minh bạch
Máy ảnh để có hình
Dodge sâu
Đen và trắng
Neon ánh sáng
Phấn vẽ
Làm cho mềm
Mài
Đánh bóng
Làm tối
Relief
Chạm trên gô
Đồ khảm
Brush minh bạch
Màu nền
Foreground color
Menu Settings
Line
Tam giác
Viết
Icon
Copy pixels
Random-pixel bản đồ
Ngẫu nhiên bản đồ trực tuyến
Vertical Wave
Cấp độ của sóng
Quay
Vòng cắt
Gấp khoảng
Fold xuống
Transparent cạnh
Đảo ngược hình ảnh
Theo thực tế ảo
Theo thực tế ảo
Còn lại phải thực tế ảo
Real-chia
Corners minh bạch
Nội minh bạch
Random Transparent
Kênh Đỏ
Kênh Xanh
Blue Channel
Điều chỉnh theo chiều dọc
Cấp điều chỉnh
Thượng contraction
Hạ huyết áp tâm thu
Cấp Trung ương
Đứng giữa
Linear gradient
Radial Gradient

Photoshop thay đổi đăng nhập: -
Mở các tập tin ảnh của tất cả các thư mục (không bao gồm thư mục hệ thống, điện thoại di động
an ninh hạn chế);
Loại bỏ các hiệu ứng không mong muốn của 3D ban đầu (0 khóa pop-up) menu
(Phải) công cụ để gia tăng: tính năng khai thác đề cương
(Right) hiệu ứng để thêm: tạo mặt nạ,
5. (phải) Ba chiều tăng : -
Các kim tự tháp hoàn hảo, và những thay đổi tên hàm
around the map
Scene
drum
Coneround cake
Các chi tiết khác tối ưu.

Link: http://www.mediafire.com/?g3yw8b9rdl9hby5

luonghoang2

Có ai cho mình xin V-home cho s60v5 việt hóa mà hiển thị thời tiết được, Mình lúc trước cài có hiển thị thời tiết rất chính xác, nhưng không hiểu sao nó bị tjit ngòi lun rồi

phucthu456

Có ai cho mình hỏi phần mềm để việt hóa những app của trung quốc trên PC mà đc việt hóa giao diện là gì không, trước mình cũng tải rồi mà không hiểu sao giờ nó không mở lên đc, tên file chạy của nó là "bmconv". Mình không nhớ đc tên nó vì mình đổi tên mất thư mục chứa nó nên giờ chịu không làm sao tìm ra để tải lại.

Có ai biết lỗi Vietmap báo "không đủ bộ nhớ, vui lòng tắt bớt ứng dụng hoặc tắt máy" ko giúp mình với!!!