• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ SỬ DỤNG DÒNG MÁY ATOM

ThaiChienvn

2 loa dưới mình nghe vẫn bình thường mà... không biết bị hư loa trên không nhỉ
Co 2 cach khac phuc.
1.ko can thao ra, neu cai den van " nhay,nhay" do o tren. Ko nhay tuc hu loa tren--> BAN thao ra, thay cai Thanh ngang tren dau ( Tuc la " Den va Loa do " no " Bi ho" BAN an no xuong la oke.!
2. Hard.. lai may.:D

Yennhi1989

Có ai có ROM ship của Atom không cho em xin nha!

Máy em đã up đủ các loại ROM bằng thẻ nhớ nhưng tới giờ máy em nó vẫn chưa hoạt động được. Bạn nào có ROM ship cho con này thì up lên để em up thử được không nha (up bằng thẻ nhớ) vì máy em chỗ cổng USB bị chập chờn quá nên hok dám up bằng USB. Các bạn giúp mình nha. Thank nhiều!

sontuoc

bác xài ROM nào? nếu mấy ROM của SonBlack thì đã có sẵn cái Light trong programs rồi, setting button là ok thôi

phuc_sro

atom nhà ta bây giờ buồn wá chẳng còn ai bùff rom, ai biết cách coi video trong trình duyệt ucweb không vậy.

JongZiZi

atom nhà ta bây giờ buồn wá chẳng còn ai bùff rom, ai biết cách coi video trong trình duyệt ucweb không vậy.

Mấy trang coi video online ko hỗ trợ UCWEB nữa thì phải.

Nó báo dòng này: Your browser is no longer supported.

phuc_sro

Có ai biết cách thay đổi mania 2d tuoch flo nguyên bản tích hợp trong atom thành caí manilla mới đẹp hơn không giúp mình với

voldemort000

AI GIÚP EM VỚI

em thấy từ khi up rom 6.1 -> 6.5 đều không thể sử dụng qua' 2 sotf cùng 1 lúc, pro nào bít cách khắc phục thì cho em lời khuyên....chứ cứ thế này thì hơi ức chế khi dùng rom mới:(:)(:)(( Mong các pro giúp em để đc có cơ hội test rom mới
Thanks các pro trước nhá!!!!!!=D>=D>=D>=D>

minhthi

cài quick menu 2.8 nhé sẽ biết chương trình nào chạy ẩn và nhiều chức năng khác..........-->search trên diễn đàn có đó bạn

voldemort000

cài quick menu 2.8 nhé sẽ biết chương trình nào chạy ẩn và nhiều chức năng khác..........-->search trên diễn đàn có đó bạn

hjx hjx, đã cài Quick Menu 2.8 như bạn minhthi nói nhưng sao mình vẫn không chạy đc 2 sotf cùng lúc....hix hix:(:)(:)(:)((
ai có cách nào khác không????:(:(:(:(:(

mtty

Mình có con Atom life bị lỗi chụp ảnh
thỉnh thoảng vào thì chụp đc bthường nhưng hơi chậm
thỉnh thoảng chup thì hiện lên màn hình toàn sọc mầu sau đó treo máy
thỉnh thoảng đèn flas lại cứ tự bật sáng ko tắt đc treo máy luôn
đó là bị làm sao vậy??
up rom lại có hết ko??
cho hỏi bản rom nào hiện tại chạy ổn định nhất và đc nhiều người dùng nhất??
ai biết chỉ mình với
Cám ơn nhiều

daokimluan

em la thanh vien moi, cho em hoi, cai ò atom cua em nhan cam ứng không được nữa, e up rom lại thì không chạm cảm ứng được nên khong qua được màn hình touch screen... cho em hoi co phai bi hư màn hình cảm ứng không vậy? nếu có thì thay khoảng bao nhiêu, thay lấy liền phải không, thay ở đâu ạ.!

TranMinhMan

Super V.I.P
em la thanh vien moi, cho em hoi, cai ò atom cua em nhan cam ứng không được nữa, e up rom lại thì không chạm cảm ứng được nên khong qua được màn hình touch screen... cho em hoi co phai bi hư màn hình cảm ứng không vậy? nếu có thì thay khoảng bao nhiêu, thay lấy liền phải không, thay ở đâu ạ.!

Máy bạn bị lệch cảm ứng rồi đó, qua box mua bán tìm hiểu sẽ biết chỗ thay cảm ứng thôi!