• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ SỬ DỤNG O2 XDA STEALTH

mylove12345

Mới nhất là bản nào? v4.0.2 hay 4.1.0?

Nếu là bản 4.0.2 thì chỉ hỗ trợ chính thức từ WM6.0 trở xuống thôi, còn 4.1.0 thì có thể chạy với WM6.1 nhưng không hoàn thiện chứ 6.5 thì không chắc! :-??

Bản thân soft này khá kén máy và hay đụng với phần mềm khác, nên tham khảo thêm và cài bằng soft khác!

Nếu chỉ muốn hiện vạch pin thôi thì có khá nhiều soft đấy! ;)

vâng thế thì bác có thể cho em một soft được không?

sangdhy

em có em stealth giờ nó bị treo ở màn hình wellcome,cài rom lại từ thẻ nhớ hay từ máy tính dều khong được,cứ báo lỗi pin dưới 50%
bác nào biết bệnh hoặc chỗ nào sửa uy tín không,cho anh em biết với

sangdhy

em đã mang ra mấy cửa hàng rồi,chỗ bảo sửa được thi đòi đắt ưa trời lun,huhuh:-??

mình đang dùng con o2 steath đã up ROM 6.5 [ core 21501 ] của bác ngoclong2610 thành công mỹ mãn nhưng mình có một cái thắc mắc là khi mình tắt màn hình tức là nhấn vào nút power, màn hình có tắt nhưng khi mình trạm vào các nút khác thì màn hình lại tự động bật lên . bác nào có cách khắc phục lỗi trên thì chỉ bảo mình với nhé . thank!=D>

Vậy thì chơi cái này nhá:
Settings > Sýtem > Power > Extnded, sau đó chek vào ô trống.> ok
Hy vọng bạn sẽ có khám phá mới!

kiencoi

Chạy lại máy O2 Stealth

Mình bị lỗi trong quá trình UpRom cho con O2 Stealth. Hiện tượng màn hình tối om, không hardreset được và không tác động gì được. Anh em cho mình hỏi thể chạy lại máy O2 Stealth được không và nếu được thì ở đâu? (mình đang ở Hà Nội)

quangtai

chắc chắn là pin có vấn đề bạn ạ. cài lại giữ đông thời hai phím cờ win và ok sau đo

john2102

Lại là vấn đề.....PIN....help me!!!!

Mih` đang xài cái stealth xài rất ngon lành nhưng mah` bị cái thế này: mỗi lần pin xài đến dưới 28% là nó tắt máy luôn ah`! rồi để sạc ko 1 phút sau bật lại thì xài được còn 10 mấy% nó lại tắt luôn...

HELP ME!!!!!!

Cho mih` hỏi có cách nào khắc phục được cái "bịnh" đó ko vậy????

Chỉnh sửa cuối:

anui

Mình cũng bị như bạn !
có ai biết ở đâu bán Pin của dòng máy này ko?
mình ở Hà Nội
và giá của Pin này ra sao?

crazy_baby

mình cũng bị trường hợp tương tự ! hok bít có chỗ nào bán pin cho con này hok nữa. và cụ thể giá cả bao nhiêu, đi mua đỡ bị hố! hì

jame_pokho

Tắt màn hình tắt luôn nguồn :(

Em tắt màn hình tự dưng con Stealth của em tắt luôn nguồn :( , có pác nào giúp em vs :(

lam_steath

Bạn kiểm tra cái nút nguồn thử xem. Nhiều khi nó bị kẹt do dùng lâu nên bụi bám vào đó. Mình cũng từng bị như bạn vậy? Thử xem, chúc thành công

mrsau29

O2 stealth mở nguồn ko được

tình hình là em O2 xda stealth của mình tự nhiên mở nguồn lên thì chỉ hiện màn hình khởi động O2 bình thường,sau đó thì lúc thì màn hình tối om,lúc thì màn hình trắng xóa,ko biết nguyên nhân làm sao nữa.Mong các cao thủ chỉ giúp.Thanks!