• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ SỬ DỤNG O2 XDA STEALTH

luckyluc18

xin mọi người bày cách sử dụng o2 xda stealth đầy đủ

Mình mới đổi con 7610 lấy con o2 xda stealth, nhưng vọc mãi vần không ra.
Các bạn nào đã và đang sử dụng con này có thể chỉ giúp cách sử dụng các chức năng của máy đc chứ. thanks các bạn nhiều.
Mình đang nghe nhạc vọc linh tinh thì trên đầu gần nut nguồn đèn thỉnh thoảng nhấp nháy, và nhạc không nghe dc tiếng. Mong các bạn chỉ giúp

Mình mới đổi con 7610 lấy con o2 xda stealth, nhưng vọc mãi vần không ra.
Các bạn nào đã và đang sử dụng con này có thể chỉ giúp cách sử dụng các chức năng của máy đc chứ. thanks các bạn nhiều.
Mình đang nghe nhạc vọc linh tinh thì trên đầu gần nut nguồn đèn thỉnh thoảng nhấp nháy, và nhạc không nghe dc tiếng. Mong các bạn chỉ giúp
Bạn nên tìm hiểu kỹ trong BOX này nhé...
Cái đèn nhấp nháy ở gần nút nguồn đó là đèn báo sóng đó bạn ạ...:p Còn nhạc không nghe được tiếng thì bạn kiểm tra xem volume đã bật lên chưa, ngoài ra bạn cắm tai nghe vào xem có nghe được không... Nếu tai nghe mà vẫn nghe được mà loa ngoài không thấy gì thì rất có thể loa ngoài đã bị hư hay kẹt lá đồng ở giắc cắm tai nghe, bạn thử kiểm tra bằng cách rút ra rút vào tai nghe xem thế nào nhé...

tdmavth175

có ai có file cab của ezitext không cho mình xin với(tất nhiên là phím tiếng anh ko phải tiếng nga nhé)

kieunuhp

em đang up rom thì bị mất điện giờ làm thế nào cũng không lên ai biết cách khắc phục không chỉ em với . <tình trạng hiện tại là bật nguồn thì đèn bàn phím vẫn sáng nhưng màn hình thì tối thui không handreset hay vào bootloade duoc> Các bác giúp em với hix.

nhatgiap

Giúp mở khóa con XDA Stealth

em có cái o2 xda stealth.nghịch lung tung tư nhiên bị khóa.khi mở khóa bàn phím thì máy yêu cầu mật mã.nhưng em không biết.thử hết cách rồi.hard rerest thì em làm theo cách trên mạng rồi. giữ phím windown(lá cờ) + phím ok( dưới phím cuộc gọi) và ấn vào sot rest thì nó xuất hiện welcom mãi thế.hjx.mọng mọi người giúp em với.em xin hậu tạ sau

em có cái o2 xda stealth.nghịch lung tung tư nhiên bị khóa.khi mở khóa bàn phím thì máy yêu cầu mật mã.nhưng em không biết.thử hết cách rồi.hard rerest thì em làm theo cách trên mạng rồi. giữ phím windown(lá cờ) + phím ok( dưới phím cuộc gọi) và ấn vào sot rest thì nó xuất hiện welcom mãi thế.hjx.mọng mọi người giúp em với.em xin hậu tạ sau
Vậy có người đặt mật khẩu rồi. Bạn HardReset lạ bằng tổ hợp phím cứng, bạn tháo pin ra rồi lắp lại để cho máy tắt hoàn toàn, sau đó bạn nhấn và giữ đồng thời 2 phím Windows (hình lá cờ) + Ok và nhấn phím Power để bật nguồn, khi nào màn hình đen hiện chữ FORMAT thì bạn nhả 2 phím Windows + Ok ra nhé...