• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU VỀ ỨNG DỤNG CHUNG CỦA PPC (Cũ)

Status
Không mở trả lời sau này.

ncnhan

Nhờ các cao thủ đăng ký giùm soft My Online Fax for Pocket PC 1.5
Short description for My Online Fax for Pocket PC 1.5: My Online Fax is a program to send faxes to almost any country in the world though the internet. Have you ever needed to send a quick message to someone but needed to look for a fax machine!
http://www.pocketgear.com/en/usd/109...Pocket-PC.html

Cám ơn rất nhiều!

supi7

em mới mua con sam sung omnia pro B7320.nó chạy winmo 6.1.mới dùng winmo lần đầu lên e vẫn chưa biết gì cả.các bác chỉ bảo em cài cái fonts để đọc được chữ tiếng việt với.

LeeHuynh

có bro nào chỉ mình cách sử dụng Titanium Weater với! hiz, mình nhập đúng code nhưng nó cứ báo erro hoài! nãn quá!

cocolee81

Có Bác nào biết phần mềm khi gửi tin nhắn đến một số di động khác có phản hồi bằng tin nhắn biết được tọa độ nơi người đó đang đứng hay không nhỉ?. Thx trước nha

thinhletien

cho em hỏi, phần mềm nào để làm các ứng dụng đang chạy hiện icon trên thanh taskbar của WM6.5??? Như trên PC ấy??? Hình như có 1 cái nhưng tích hợp luôn taskbar manager, gài vào thì em sợ đụng với taskbar manager của X2( e đang xài hd2, gài cái kia thêm vào). Có cái này riêng rẽ chỉ đơn thuần hiện icon trên thanh taskbar giống như trên window của pc ko nhỉ?? chứ chạy nhìu ứng dụng cũng chưa biết chuyển sao cho tiện.

cakiem123

Em mới tậu chú atom life, không bít có soft nào dùng camera làm wc cho em nó không các pác nhỉ?

pataya

OXFORD DICTIONARIES for Windows Mobile Smartphone

Bạn nào có phần mềm "OXFORD DICTIONARIES for Windows Mobile Smartphone" cho mình xin

Thanks,

anhtudt6

Các bạn có phần mềm Keyboard nào có thể dùng ngón tay để gõ, cho mình xin với.
thanks!

wingcola

Các anh giúp em về Kết nối với

Máy của em là xda exec sau khi cài và chạy phần mêm wmWifiRouter thì máy em không thể SYNC qua ActiveSync được nữa mà chỉ hiện trong Network Connections . :( Các anh chỉ giúp em làm cho nó Sync lại với. Em cảm ơn trước >

treo_kon

bro xài bản win nào thế, nếu xài 6.5 thì soft reset lại.
khi gắn cáp vô nó sẽ thông báo 3 cách thức kết nối.
activesync
network conection
data tranfer
bro chọn network conection la được òi
Còn wifirouter sử dụng không cần cắm cáp vô đâu
Lưu ý: xài activesync phải cài chương trình trong pc trớc nha...(kái này thì chắc bro bik òi ^^...)
em chỉ bik vậy thui bro làm thử xem nhé...

txhoang127

Phần mềm đo dung lượng truy cập 3g

Có bác nào biết có phần mềm nào đo dung lượng mình đã dùng khi truy cập 3g ko? xin chỉ giúp!
mình sài WM 6
thanks!

minhcanvao

máy pc của bạn chắc cài active hoặc mobile centrer rồi đúng không,không kết nối được thì thử hard reset xem,được đấy,máy mình vừa hard reset la lại kết nối được

songdau115

phần mềm tắt nguồn atom

bác nào có chương trình off ppc cho em với , chứ mỗi lần tắt nguồn thì lay pin ra không ah , thank các bác nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.