• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU VỀ ỨNG DỤNG CHUNG CỦA PPC (Cũ)

Status
Không mở trả lời sau này.

NhatToai

Super V.I.P
bác nào có chương trình off ppc cho em với , chứ mỗi lần tắt nguồn thì lay pin ra không ah , thank các bác nhiều

Có khá nhiều PM như vậy đấy,bạn hãy dùng cái Slide2Shutdown này nhé.
Trong mỗi khu vực ứng dụng đều có Topic yêu cầu và thảo luận,vì vậy bạn đừng tạo Topic chỉ để xin PM(sẽ bị xóa đấy)

NIPPON

TMobile MDA Pro nghe nhạc to,chuông báo tin nhắn và chuông báo có cuộc gọi đến nghe to nhưng khi bấm nút nghe thì ko nghe thấy bên kia noi jif hoặc nghe ko rõ!Các bạn cho hỏi đó là bệnh ji,có phải do ROOM KO vậy?

NhatToai

Super V.I.P
TMobile MDA Pro nghe nhạc to,chuông báo tin nhắn và chuông báo có cuộc gọi đến nghe to nhưng khi bấm nút nghe thì ko nghe thấy bên kia noi jif hoặc nghe ko rõ!Các bạn cho hỏi đó là bệnh ji,có phải do ROOM KO vậy?

Vấn đề của bạn hãy thảo luận tại đúng khu vực của dòng máy nhé.

djblack

bạn ơi mình tìm mai rùi không thấy. Cái file đấy là file gì nhỉ. Mình có down đươc 1 file này:NRGZ28 TouchPro Keyboard for Energy ROM. Nế đúng là nó thì phải để file này vao phần nào. Nếu sai thì phải down cái gì. Bạn cho link và hướng dẫn mình luôn nhé

NhatToai

Super V.I.P
bạn ơi mình tìm mai rùi không thấy. Cái file đấy là file gì nhỉ. Mình có down đươc 1 file này:NRGZ28 TouchPro Keyboard for Energy ROM. Nế đúng là nó thì phải để file này vao phần nào. Nếu sai thì phải down cái gì. Bạn cho link và hướng dẫn mình luôn nhé

Bạn vào topic này: http://www.pdaviet.net/showthread.php?166-CHUYÊN-ĐỀ-CÁC-PHẦN-MỀM-BÀN-PHÍM-TRÊN-PPC
Tìm và tải PM bàn phím nào mà bạn thích về xài,nhớ chọn đúng bản phù hợp với loại màn hình là được,máy bạn màn hình VGA.

ncnhan

PPC kết nối internet qua PC ???

Số là trước kia tui xài Atom Exec, khi sync với PC thì Atom có thể truy cập internet, các phần mềm update của Resco cũng tự động cập nhật được. Nhưng khi chuyển sang xài Flame, cũng WM 6.5, cũng kết nối cái PC cũ ấy, nhưng ban đầu thì chỉ truy cập internet, và sync với Microsoft My Phone, nhưng update Resco thi không được, gửi SMS bằng GSMS cũng ko dc... sau khi cày cục làm đủ thứ thì giờ không vào Internet được nữa.
Bây giờ phải làm sao đây, các cao thủ??? :ar!:-?

thitkhotau

Mod cho mình hỏi hôm rồi có xài thử con Nexus One nó có cái mở máy thay vì bấm password thì dùng ngón vẽ theo hình đã đặt trước hình như bên WM cũng có mình xài Imagio WVGA search mãi không ra mong mod giúp đỡ thank so much!

minhhong76

Bạn cài UCWEB sau đó chạy UCWEB nó sẽ tự động cấu hình cho PPC lướt Web vù vù.
Tôi đã up một số loại ROM cũng bị lỗi như bạn, đã tìm đủ mọi cách mà không được. Cuối cùng tình cờ cài UCWEB tôi thấy truy cập Web ầm ầm thật tuyệt!
Từ Google Maps, Navigator đến IE ... đều kết nối web ngon lành khi sync với PC.
Chúc bạn thành công!

ase7en

S2U Android

Chào các bác. Bác nào có S2U của Android thì cho em với. em kiếm mãi mà không được :(

hungphilong

Chào các bác. Bác nào có S2U của Android thì cho em với. em kiếm mãi mà không được :(

đây là box cho PPC bạn qua khu vực Android yêu cầu nhé

chú ý: lần sau tìm hiễu kỹ đọc kỹ trc khi post bài hỏi nha bạn

ase7en

hix hix. ý em là phầm mềm S2U của Andriod mà dành cho PPC ý. xin lỗi các bác vì đã không hỏi rõ ràng. :) :)

t1nt1n

xin giúp e phần mềm ứng dụng cho o2 minis

lần trước e có phần mềm gì mà có thể chạy đc màn hình o2 mini trên máy tính bây giờ e đang cần thì e chót xóa mất rồi bác nào có cho e xin với ạ
đại khái pm này thì chạy nó xong thì trên destop máy tính xuất hiện 1 khung màn hình của o2mini ạ rồi mình làm gì thì chỉ việc dùng chuột thay bút thôi ạ

startitvn

Bạn nào chỉ giúp phàn mềm nào dùng để tạo nên thanh bar ở phía dưới như hình sau vậy ?

Thanks các ban nhiều.

hanoiwap

Super V.I.P
lần trước e có phần mềm gì mà có thể chạy đc màn hình o2 mini trên máy tính bây giờ e đang cần thì e chót xóa mất rồi bác nào có cho e xin với ạ
đại khái pm này thì chạy nó xong thì trên destop máy tính xuất hiện 1 khung màn hình của o2mini ạ rồi mình làm gì thì chỉ việc dùng chuột thay bút thôi ạ

Đó là MyMobile v1.2x

emxinhang

mình thấy hermes của mình gửi bluetooth thì vô tư mà nhận về thì hầu như là không được với tất ccả các loại máy,không bít tại sao như vậy.Bạn nào có soft nào mà cho phép ppc quản lý,ăn cắp file của máy khác qua bt thì cho mình xin để mình dùng thử xem cách này có lấy được file mình thích từ máy khác về không.thank trước.

JongZiZi

Trong BT setting bạn phải chắc đã bật Make this device visible to other devices và bật cả Receive all incoming beams trong Setting.

Status
Không mở trả lời sau này.