• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU VỀ ỨNG DỤNG CHUNG CỦA PPC (Cũ)

Status
Không mở trả lời sau này.

Blackcar

Em đang dùng Samsung B7610, sử dụng widgets, nhưng không có chương trình tắt và lock màn hình, bác nào có bản phù hợp cho em xin với. Máy bản trong diễn đàn em tìm được đều không sử dụng được. Thanks!

demonrosso

Có bạn nào còn fonts UNICODE hệ thống cho mình xin link với. Mình đã tìm trong diễn đàn nhưng toàn link die.
Mình dùng HTC DASH3G chạy WM6.1 bàn phím QWERTY khi cài các ứng dụng khó sử dụng quá...

phithang84

Xin chỉ cho mình cách cài GPRS đối với mạng mobifone với. Hồi trước mình dùng dùng cách chỉ dẫn trên diễn đàn thì cài được. Nhưng bây giờ mnagj mobi fone thay đổi thông số hay sao đó, dùng cách củ ko cài được nữa, kể cả cách dùng phần mêm tự động cài GPRS cũng ko được. Ai biết cách cài làm ơn chỉ giúp. Mình dùng WM 6.1
Tiện thể bác nào cho em xin phần mêm tuch flo với. Chỉ mình phần mềm tuch flo thui nhe. Mình thấy trên diễn đàn có phần mền đó, nhưng cài một phát là đựoc tới 4 phần mềm, mà mình chỉ cần 1 mình tuch flo thui
Xin cảm ơn các bác

hieu113

Xin chỉ cho mình cách cài GPRS đối với mạng mobifone với. Hồi trước mình dùng dùng cách chỉ dẫn trên diễn đàn thì cài được. Nhưng bây giờ mnagj mobi fone thay đổi thông số hay sao đó, dùng cách củ ko cài được nữa, kể cả cách dùng phần mêm tự động cài GPRS cũng ko được. Ai biết cách cài làm ơn chỉ giúp. Mình dùng WM 6.1
Tiện thể bác nào cho em xin phần mêm tuch flo với. Chỉ mình phần mềm tuch flo thui nhe. Mình thấy trên diễn đàn có phần mền đó, nhưng cài một phát là đựoc tới 4 phần mềm, mà mình chỉ cần 1 mình tuch flo thui
Xin cảm ơn các bác

mình đang xài phân mềm Network Wizard cài gprs tự động bạn search tìm di minh ko biết up file lên diễn đàn

Chỉnh sửa cuối:

hieu113

Bác nào biết phần mềm khóa tin nhắn cho em xin. Lúc trước em xai mà không nhớ tên gi? chỉ cần đặt pass xong la moi lần vào tin nhan deu phai nhap pass moi cho vào em tim hoai ma khong thay
voi lai san cho em xin phan mềm quản lý luu lượng gprs luon thank các bác nhieu:(

linhtinhtaolao

Gởi tin nhắn SMS từ máy tính thông qua PPC

Chào các bạn,

Hiện mình đang tìm có phần mềm nào tương tự Efficasoft Mobile Express
http://www.efficasoft.com/mobileexpress/index.html

do máy minh ở Cty không thể sử dụng đươc soft này, nên mình muốn thử soft khác.
Loại này rất tiện để gởi SMS, chỉ gõ từ PC, không chúi vô PPC nên sếp cứ tưởng làm việc hăng say trên PC...

Thanks

NhatToai

Super V.I.P
Chào các bạn,

Hiện mình đang tìm có phần mềm nào tương tự Efficasoft Mobile Express
http://www.efficasoft.com/mobileexpress/index.html

do máy minh ở Cty không thể sử dụng đươc soft này, nên mình muốn thử soft khác.
Loại này rất tiện để gởi SMS, chỉ gõ từ PC, không chúi vô PPC nên sếp cứ tưởng làm việc hăng say trên PC...

Thanks

Dùng Google search với từ "Jeyo Mobile Companion 2.1" là ra cái bạn cần,nhiều tính năng hữu ích.

phithang84

mình đang xài phân mềm Network Wizard cài gprs tự động bạn search tìm di minh ko biết up file lên diễn đàn

Mình cài thành công với mạng viettel . nhưng vấn đề là mình dùng mạng mobifone nên bác nào hướng dãn cho mình với. mình cũng đã cài bản network winzard rồi nhưng vẫn ko kết nối được. (trước đây mình đã từng kết nới GPRS rùi. máy chỉ mới bị mấy tháng gần đây là ko cài được với mang mobifone thôi, viettel vẫn dùng được trên máy mình

phithang84

bác nào pro cài GPRS với mạng mobifone thì cho mình xin số điện thoại mình điện hỏi cách cài trực tiếp cho nhanh. để lại số cho mình gọi nhe
thank mấy bác nhiều

Zenki

Super V.I.P
Zenki có bạn sử dụng con HTC Touch 3G, giờ muốn tìm 1 vài ứng dụng dẫn đường, có ai biết thì giới thiệu giúp Zenki với nhé!

Thanks!!!!

hoangars

E đang dùng hd1 nhắn tin hay bị đơ sau nó tự tắt luôn là sao các bác nhỉ .hoangars thank

linhtinhtaolao

Minh tìm được rồi Jeyo rồi, đúng cái minh đang cần, minh đang kiếm chìa chưa có...
Cảm ơn bạn rất nhiều

Zenki

Super V.I.P
Đang tìm ứng dụng dẫn đường hỗ trợ GPS cho con HTC Touch 3G, anh em ai biết thì giới thiệu với nhé ;;)

NhatToai

Super V.I.P
Đang tìm ứng dụng dẫn đường hỗ trợ GPS cho con HTC Touch 3G, anh em ai biết thì giới thiệu với nhé ;;)

Touch 3G màn hình QVGA,cứ chơi VietMap hoặc OziExplorer là ngon lành.

nvh_2390

Xin phần mềm mtd2005 phiên bản Trung-Việt

E đang dùng Raphael (touch pro ), muốn cài cái từ điển để học tiếng trung nhưng tìm hoài không có, ai có thì up giùm em với, ngoài ra ai có Sogou ( bộ gõ tiếng trung ) thì send e luôn với..Thanks al:D

( E mới vào diễn đàn nên không biết post bài như này có đúng không mong các Mod thông cảm đừng xóa bài e hoặc move sang box khác thì báo e tiếng. Thanks ạ:)l

bestofstrongman

anh em cho hỏi là có soft nào hẹn giờ tắt mở dt ko?? mình mún 12h đêm tự động turn off dt ùi sáng 5h mở máy lên mà tìm ko thấy soft nào cả. ko cho mình tên cũng dc... tiện thể có soft nào thay thế nút power ko? mình bấm vào 1 cái là supsend y như mình bấm vào nút power. hùi xưa có cái thread nói về cái này ùi mà giờ tìm lại chả thấy đâu cả, chán quá...

Status
Không mở trả lời sau này.