• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU VỀ ỨNG DỤNG CHUNG CỦA PPC (Cũ)

Status
Không mở trả lời sau này.

hungphilong

anh em cho hỏi là có soft nào hẹn giờ tắt mở dt ko?? mình mún 12h đêm tự động turn off dt ùi sáng 5h mở máy lên mà tìm ko thấy soft nào cả. ko cho mình tên cũng dc... tiện thể có soft nào thay thế nút power ko? mình bấm vào 1 cái là supsend y như mình bấm vào nút power. hùi xưa có cái thread nói về cái này ùi mà giờ tìm lại chả thấy đâu cả, chán quá...

Bạn tìm auto turn off và xpshutdown xài thử xem

bestofstrongman

Bạn tìm auto turn off và xpshutdown xài thử xem

thua. cái nút bấm tắt màn hình mình tìm đỏ mắt ra được. còn soft mà hẹn giờ tắt mở máy thì mình tìm gãy tay vẫn chưa ra. bác có thể cho mình link luôn được ko bác...
sao chức năng tìm kiếm mới của diễn đàn khó xài quá..... bên tinh te cũng thế nữa...

sirius2491984

dùng ppc làm modem kết nối internet

tôi đang dùng o2 zinc,xin cho hỏi làm sao để kết nối diên thoại với máy tính để truy cập internet,cảm ơn nhiều

ThaiChienvn

anh em cho hỏi là có soft nào hẹn giờ tắt mở dt ko?? mình mún 12h đêm tự động turn off dt ùi sáng 5h mở máy lên mà tìm ko thấy soft nào cả. ko cho mình tên cũng dc... tiện thể có soft nào thay thế nút power ko? mình bấm vào 1 cái là supsend y như mình bấm vào nút . hùi xưa có cái thread nói về cái này ùi mà giờ tìm lại chả thấy đâu cả, chán quá...

PM tắt mở máy theo giờ hẹn thì mời bạn đến chuyên mục Việt Hóa tìm. mình nhớ ko nhầm a @nguyenphu... có VH pm AuTo.... đó nó còn có tác dụng chặn cuộc gọi và rất nhiều tính năng khác.
Còn soft tắt màn hình thì qua chuyên mục Ứng dụng chung.
Những vấn đề này nhẽ ra bạn phải tự tìm kiếm và tham khảo mới đúng.???

hungphilong

Các bác cho em hỏi chút ,có bác nào biết phần mềm nào tạo nhac nền cuộc gọi cho ppc không nhi? Giống call cheater cho nokia ấy ? Em thấy hay ghê mà tìm cho ppc không thấy có. Thank bác

Bạn lấy PM này về dùng thử xem

http://www.mediafire.com/?owmzy2jlnzl

ppcviet

giúp tui với O2 Xda Mini

Cho hỏi O2 Mini Xda II sao khi nhận file từ Bluetooth , rồi cái file đã nhận nó nằm chỗ nào trên máy vậy . Thêm 1 vấn đề nữa là , sao chỉnh âm lượng loa lên Max 100% , chừng 1 tiếng sau nó trở về âm lượng 80% , , ko hiểu sao mổi lần ai gọi tới fai~ chỉnh lại âm lượng để nghe rõ hơn , cả chức năng đèn màn hình nghĩ cũng vậy , đã check vào tự động tắt màn hình khi ko sử dụng , rồi lát lại phải đi chỉnh lại .... ai biết chỉ dùm tui cám ơn :-?

tankinh

Bác nào có 1 trong 2 phần mềm này cho em xin với
1. Giả lập Iphone
2. Quay phim màn hình
Cả 2 càng tốt :D , dĩ nhiên là cho WinMo, nếu không thì S60V5 cũng được
Thank các bác nhiều nha

emxinhang

Cho hỏi O2 Mini Xda II sao khi nhận file từ Bluetooth , rồi cái file đã nhận nó nằm chỗ nào trên máy vậy . Thêm 1 vấn đề nữa là , sao chỉnh âm lượng loa lên Max 100% , chừng 1 tiếng sau nó trở về âm lượng 80% , , ko hiểu sao mổi lần ai gọi tới fai~ chỉnh lại âm lượng để nghe rõ hơn , cả chức năng đèn màn hình nghĩ cũng vậy , đã check vào tự động tắt màn hình khi ko sử dụng , rồi lát lại phải đi chỉnh lại .... ai biết chỉ dùm tui cám ơn :-?

khi nhận file từ bt thì file nhận về được mặc định là lưu vào my documend của máy, còn về âm lượng và đèn màn hình chắc là do bản rom rồi.Bạn thử up bản rom khác xem sao.

bestofstrongman

PM tắt mở máy theo giờ hẹn thì mời bạn đến chuyên mục Việt Hóa tìm. mình nhớ ko nhầm a @nguyenphu... có VH pm AuTo.... đó nó còn có tác dụng chặn cuộc gọi và rất nhiều tính năng khác.
Còn soft tắt màn hình thì qua chuyên mục Ứng dụng chung.
Những vấn đề này nhẽ ra bạn phải tự tìm kiếm và tham khảo mới đúng.???

bạn đọc hết bài nhờ giúp đỡ của mình mà bạn quote lại sẽ biết mình có tìm hay ko. dù sao cũng cảm ơn bạn đã chỉ mình nha

minhab

Em hỏi ngu cái, có phần mềm nào kết nối máy in với PPC ko nhỉ , kết nối trực tiếp bằng USB chứ không phải in qua mạng

hoaitri

Xin chào các bác. bác nào có chương trình dồng hồ thể thao cho WM cho em xin em đang cần sof này cám ơn bác rất nhiều (em đang xài HTC tynt II)

NhatToai

Super V.I.P
Xin chào các bác. bác nào có chương trình dồng hồ thể thao cho WM cho em xin em đang cần sof này cám ơn bác rất nhiều (em đang xài HTC tynt II)

Bạn dùng Chronos đi,vừa bào thức,vừa bấm giờ thể thao lại có cái screen đồng hồ to tướng.Soft có trong khu vực ứng dụng này đấy.
Còn đơn thuần chỉ để bấm giờ thì bạn search soft SimpTimer

hutzest

mình sync danh bạ với outlook,sau vài lần up rom lại bây giờ danh bạ bị đúp thêm nhiều lần quá,có phần mềm nào để lọc xóa những số trong danh bạ trùng nhau ko?
xin chỉ dùm

Chỉnh sửa cuối:

kamejoko

em muốn hỏi từ điển Lạc Việt đuôi.cap cho ppc ạ,down ở đâu mấy pro;;):-/

Status
Không mở trả lời sau này.