• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN VÀ YÊU CẦU VỀ ỨNG DỤNG CHUNG CỦA PPC (Cũ)

Status
Không mở trả lời sau này.

ngocccphuoc

Mình đang sử dụng Skyfire xem TV trực tuyến ngon lành nhưng hôm qua thì không sử dụng được nửa nó báo là không hổ trợ cho đất nước của bạn. Vậy có anh em nào hướng dẫn mình phải làm sao để sử dụng được?. Thanks

AnhPheCT

Mình đang sử dụng Skyfire xem TV trực tuyến ngon lành nhưng hôm qua thì không sử dụng được nửa nó báo là không hổ trợ cho đất nước của bạn. Vậy có anh em nào hướng dẫn mình phải làm sao để sử dụng được?. Thanks

Đã khóa 1 topic của Bạn rồi!! Bạn ko đọc được câu tiếng Anh khi mở Skyfỉre à!! Tạm thời Skyfire sẽ ko cho phép sử dụng trình duyệt Skyfire v1.xx tại Việt Nam và một số quốc gia khác..., chờ phát hành phiên bản kế tiếp v2.0 nhé!!

balisa_1801

Không có bạn nào giúp mình tìm lại pm BassTreble à! Mình đang cần nó mà ko biết nó nơi Mô!

balisa_1801

Dùng google search WoW HD thử xem bạn.

SRS-WOWHD thi mình biết rồi nhưng cài vào là câm luôn! lúc trước mình đã cài Basstreble rồi nhưng mất dữ liệu cho nên bây giờ phải kiếm lại!

AnhPheCT

SRS-WOWHD thi mình biết rồi nhưng cài vào là câm luôn! lúc trước mình đã cài Basstreble rồi nhưng mất dữ liệu cho nên bây giờ phải kiếm lại!
Cài SRS-WOWHD xong nó yêu cầu phải reset liền, nếu ko mất luôn âm thanh. Phải HR lại đấy!

hphamuyvu

thắc mắc về skyfire

mấy hôm nay skyfire ko còn chơi được nữa rồi,nên cũng hơi bùn ví k coi phim được..bác nào có PM nào coi flash được cho em xin đi ạ.nghe noi Uzardweb coi wed có flash được..nếu có mong anh chi em cho em xin PM Uzardweb đi ạ

heo_map

ko biết post ở đâu nên post tạm trên này có gì mod và admin bỏ qua dùm, ai biết up rom cho O2 sedna 100 / htc p6500 ko vậy chỉ dùm mình với và cho mình xin bản rom 6.1 cho em nó nha mình kiếm trên google rồi ko thấy và trên diễn đàn mình ko có chủ đề cho em này

luckydt

lỗi HTC HD2 tự kết nối 3G?

mình có 1 em HD2, tuy nhiên nó tự kết nối 3g, gprs ngay khi mình tắt màn hình, mấy huynh giúp mình với.

theo mình đó ko phải lỗi bạn ạ
máy mình là HD1 nhưng cũng có tình trạng đó
bạn xem cái thời tiết xem có cho nó tự down về ko
hay xem cái email có cài đặt check mail tự động mỗi 4h hoặc 2h một lần ko

nlminhz

em thấy bên iphone có soft lock canledar hay lắm nó hiển thị lịch hẹn của mình ra ngoài lock screen luôn dễ theo dõi, mà em thì dùng HD2 leo. không biết các bác có soft nào tương tự lock canledar mà dùng ở ppc thì cho em xin. Chân thành cảm ơn

AnhPheCT

em thấy bên iphone có soft lock canledar hay lắm nó hiển thị lịch hẹn của mình ra ngoài lock screen luôn dễ theo dõi, mà em thì dùng HD2 leo. không biết các bác có soft nào tương tự lock canledar mà dùng ở ppc thì cho em xin. Chân thành cảm ơn
Dùng Co0kie's Home Tab v1.8.5 có đấy!! Vã lại Khi Bạn hẹn công việc cũng sẽ hiện thị trước 1 ngày ở Lockscreen WM6.5 mà!!

TheZeus9x

Làm ơn cho mình hỏi về % pin

Mình đã từng có được 1 phần mềm hiển thị % pin ngay trên cái viên pin ở góc màn hình. Tìm trên pdaviet và google như mò kim trong chậu nước gạo :( Ai có cho mình xin cái tên với ( phải cài cái phần mềm và cái cho nó tương thích với QVGA mình nhớ là như thế ), đặc điểm nhận dạng là nó hiển thị số trong viên pin ) Cảm ơn nhiều lắm

TheZeus9x

Bạn có thể dùng PM NumBattery nhé, cài vô main...
Ui da cảm ơn bạn nhiều vừa nhìn là đã nhận ra em nó rồi. Mình gõ đủ kiểu battery trên google với pdaviet.net mà không thể nào tìm ra. Bọn google cần phải sửa lại cái trò tìm ra nhiều kết quả giống nhau gây hoang mang cho người dùng :D

tronggiap85

Windows Mobile và D - Com 3G

Chào các bạn,

Tôi xài SS i900 mạng viettel đã lâu và thấy chương trình WMWifiRouter chạy trên windows mobile rất hay.

Từ lúc viettel khai trương mạng 3G tôi vẫn dùng laptop kết nối internet thông qua điện thoại này mỗi tối ở nhà.

Để đỡ tốn kém hơn khi xài internet bằng laptop tôi có mua 1 bộ D-Com 3G của viettel gồm Sim và USB 3G, xài khá ổn định, tốc độ nhanh. So sánh tốc độ khi xài 3G qua SS i900 và D-COM 3G là gần như nhau.

Tôi đã thử dùng SIM D-COM 3G cho vào SS i900 để thông qua điện thoại kết nối internet với gói cước D-COM 3G nhưng không thành công, dù máy vẫn hiển thị đầy đủ sóng, 3G...

Bạn nào biết cách hay có sáng kiến gì để có thể sử dụng SIM D-COM 3G trên windows mobile xin chỉ giáo cho mọi người cùng biết, nếu thành công thì rất nhiều anh em đang sử dụng điện thoại windows mobile thông qua WMWifiRouter sẽ có thể xài internet tốc độ cao mọi lúc mọi nơi với gói cước D-COM 3G mà không phải mua USB 3G với giá khá cao như hiện nay.

Status
Không mở trả lời sau này.