• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THAY ĐỔI FONTS CHO UIQ3.0 (P990i,P1,M610i...) >> HÀNG ĐỘC

CongVoi

Super V.I.P
HKTN down được chưa bác congvoi????????hix hix đợi từ hom qua đến giờ

Chưa đc đâu bạn ah.Mình đang đợi bác TLG cấp cho đường dẫn mới mà.Lúc đấy được rồi mình sẽ up cả 2 bản HKTN 3M và 9M luôn.Không lâu đâu.Bạn cố đợi nhé.Thân

tinh_la_gi

Administrator
Các Font của Congvoi cung cấp cho anh em bao gồm luôn cả ngôn ngữ Tiếng Hoa .... Sau khi Congvoi cung cấp xong TLG sẽ cập nhật lại cho anh em phiên bản rút gọn chỉ support tiếng Anh thôi .. font sẽ nhẹ hơn rất nhiều chứ không phải 3 hay 9 mb nặng khiếp thế !!!

tinh_la_gi

Administrator
TLG support nhanh lên nhé,mình nôn quá rùi,mấy ngày nay down HKTN về mà ko dc
Phải chờ Congvoi support xong đã chứ ... có trình tự chứ ... kẻo congvoi nói TLG "cướp công" rùi seo !

mình muốn tải phần mềm trên thì phải tìm ở đâu vậy bạn?
Xem lại từ trang 1 bạn nhé

kythuat

chờ đợi bác TLG up font chỉ có tiếng Anh thôi, chứ mà cả Trung thì nặng quá....heheh
Bác congvoi đâu rùi... nhanh len nhé, anh em mong bác như mẹ đi chợ về

CongVoi

Super V.I.P
Phải chờ Congvoi support xong đã chứ ... có trình tự chứ ... kẻo congvoi nói TLG "cướp công" rùi seo !

Xem lại từ trang 1 bạn nhé

Keke anh em với nhau cả."Cướp" với hok cướp cái rì chời.:-??:-??:-??:-??:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?

CongVoi

Super V.I.P
Cấp lại cho anh em bộ font: HOA KHANG THIẾU NỮ

ANH EM TẢI VỀ HẾT 3 FILE Ở DƯỚI VỀ,GIẢI NÉN RA CẢ 3 FILE THÌ MỚI CÀI ĐƯỢC ĐÓ.CHÚC ANH EM VUI VẺ NHA

CongVoi

Super V.I.P
Tiếp đến là bộ font : MỘC MẠC CHÂN QUÊ

NHỚ PHẢI DOWN CẢ 4 FILE VỀ VÀ GIẢI RA NHÉ

kythuat

Bác TLG đâu rồi, bác bớt font tiếng china đi nhé. Cám ơn bác Congvoi va bác TLG. Nhưng fonts HKTN bác congvoi up lại thì vẫn thế, em vẫn không cài được
huhuhu. Vẫn y nguyên như xua, mặc dù các fonts khác OK.

CongVoi

Super V.I.P
Bác TLG đâu rồi, bác bớt font tiếng china đi nhé. Cám ơn bác Congvoi va bác TLG. Nhưng fonts HKTN bác congvoi up lại thì vẫn thế, em vẫn không cài được
huhuhu. Vẫn y nguyên như xua, mặc dù các fonts khác OK.

Mình sẽ up bản HKTN 9M lên,Đảm bảo hok có tiếng Trung nhưng vẫn nặng như thường.

CongVoi

Super V.I.P
HOA KHANG THIẾU NỮ 2

ĐẢM BẢO HOK CÓ TIẾNG TRUNG,NHƯNG NÓ LẠI NẶNG HƠN BẢN 1 KIA.THẾ MỚI KHỔ.ANH EM CÀI VỀ XEM THẾ NÀO NHÉ.:d:d

NHỚ LÀ PHẢI TẢI VỀ GIẢN NÉN RA HẾT NHÉ.

kythuat

Cám ơn bác rất nhiều, chắc con máy của em có vấn đề rồi. Thôi đành sài fonts cũ vậy