• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẾ GIỚI THEMES TỔNG HỢP CHO UIQ3.0 ( Update 22/5/09 )

vietDuck

Ảnh chelsea đây Hiếu chuyển lên cho anh em dễ nhìn :)

Caohieu88

Bạn nhớ Copy đủ các file kể cả các file RSC, ngoài ra bạn thử chép ALaunchIcon.mbm vào cả trong C\resource\Apps và D\Resource\Apps xem thế nào nhé

thanhnhut87

Bạn nhớ Copy đủ các file kể cả các file RSC, ngoài ra bạn thử chép ALaunchIcon.mbm vào cả trong C\resource\Apps và D\Resource\Apps xem thế nào nhé

minh chép thư mục D vào trong C luôn thì nó hiện chữ O rồi nhưng bên trong menu các 5 icon Multimedia,entertaiment,phone,ofice,Tools cũng thay đổi khác luôn,còn 4 icon kia thì vẫn như cũ,bây giờ làm sao cho nó đổi toàn bô luôn hay là vân giữ nguyên 9 icon như cũ???????

Thoai_DakMil

Super V.I.P
minh chép thư mục D vào trong C luôn thì nó hiện chữ O rồi nhưng bên trong menu các 5 icon Multimedia,entertaiment,phone,ofice,Tools cũng thay đổi khác luôn,còn 4 icon kia thì vẫn như cũ,bây giờ làm sao cho nó đổi toàn bô luôn hay là vân giữ nguyên 9 icon như cũ???????
những cái mà chép vào thư mục D nó chỉ thay đổi được pin và sóng thôi bạn muốn chép vào D hay C cũng được . nhưng quan trọng là những cái còn lại phải chép vào C đúng các đường dẫn thì mới có tác dụng được nha

lehoangmusicvn

em chào các bác, thấy Theme các bác Post lên đẹp quá, cho hỏi có cài được cho máy PPC kông ạ. Em đang dùng con HTC Touch. Và nếu muốn cài Theme cho máy PPC thì setup thế noà ạ. Cảm ơn các bác...!!

Caohieu88

Rất tiếc phải nói với bạn là không cài được bạn ah, đây là theme định dạng đuôi .utz dành cho dòng máy UIQ 3.0 Symbian. Bạn vào Box HTC để tìm Theme mình cần nhé!

thanhnhut87

những cái mà chép vào thư mục D nó chỉ thay đổi được pin và sóng thôi bạn muốn chép vào D hay C cũng được . nhưng quan trọng là những cái còn lại phải chép vào C đúng các đường dẫn thì mới có tác dụng được nha

bạn có hiểu ý mình nói ko?mình đã chép những file trong thư mục D vào C luôn thì mới hiện đủ chữ LOVE nhưng đồng thời nó cũng làm thay đổi 5 icon bên trong main menu luôn,ý mình là chỉ muốn hiện chử LOVE bên ngoài thôi còn icon bên trong vẫn giữ lại hoặc nếu đổi thì đổi hết

Caohieu88

Nếu vậy thì bạn thử cách này nhé: Copy lại file Alauch_icon.mbm bạn thích dùng làm Main Menu vào C\resource\Apps, còn file còn Alauch_icon.mbm có chữ L thì chép vào D\resource\Apps nhé!