• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẾ GIỚI THEMES TỔNG HỢP CHO UIQ3.0 ( Update 22/5/09 )

Caohieu88

Nature theme!

Nature

Chỉnh sửa cuối:

calvinklein87

hiếu ơi mình thấy ở ngoải menu chỗ 4 icon của hiếu có cái mũi tên đó.cái đó nhấp dô có thể mở ra các ứng dụng và phần nềm ko zay???dc như vậy thì tiện wa chỉ giúp với(ko dùng gdeck dc ko)
mình có thề thay các ứng dụng ở ngoài icon đó dc ko?vd ở icon today thì thay bang tin nhắn....ở icon calllog thỉ thay bằng 1 pm khác duoc ko? hướng dẫn dùm nha

Thoai_DakMil

Super V.I.P
hiếu ơi mình thấy ở ngoải menu chỗ 4 icon của hiếu có cái mũi tên đó.cái đó nhấp dô có thể mở ra các ứng dụng và phần nềm ko zay???dc như vậy thì tiện wa chỉ giúp với(ko dùng gdeck dc ko)
mình có thề thay các ứng dụng ở ngoài icon đó dc ko?vd ở icon today thì thay bang tin nhắn....ở icon calllog thỉ thay bằng 1 pm khác duoc ko? hướng dẫn dùm nha
4 icon ở ngoài là icon mật định của máy hẻm thay được đâu , chỉ có thểm icon thì được đó

CongVoi

Super V.I.P

Có cái đấy là vì theme đấy dành cho P1i mà.Thực ra thì P990i cũng có thể có cái mũi tên như thế,nhưng mà cái PM đó chỉ là bản trial bây giờ cài vào cũng hok dùng đc,chỉ làm cảnh thôi.Đợi bản Full chắc già mất :(

Thoai_DakMil

Super V.I.P
vậy bạn chỉ mình thêm mấy cái icon ở ngoài được ko
đành chờ vậy
thank
Ngay ỡ giữa các icon ở màng hình destop có cái hình tam giác đó chọt vô đó rồi hiện lên một mớ icon mật định chưa add , bạn có thể add thêm vào là ok

gizz143

THEME KUNG FU PANDA ĐÂY

download dưới đây nhé,bài này ko bít đã có bạn nào post chưa nếu rùi thì sr nhé,có gì đẹp thì thanks cho vài cái nhé hehe
HTML:

Chỉnh sửa cuối:

divenoiphuongxa

Nature

Đẹp quá. Xin lỗi vì hơi lạc đề nhưng bạn nào có file MOD ICON PIN+SÓNG+BLUETOOTH giống trong hình (tóm lại là làm sao để máy hiện giống hệt trong hình) gửi giùm mình với. Cám ơn rất nhiều. (máy M600)
Hơi tham, nhưng mà nếu được cho mình luôn cái fonts giống thế nhé :D nhìn cute quá

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Đẹp quá. Xin lỗi vì hơi lạc đề nhưng bạn nào có file MOD ICON PIN+SÓNG+BLUETOOTH giống trong hình (tóm lại là làm sao để máy hiện giống hệt trong hình) gửi giùm mình với. Cám ơn rất nhiều. (máy M600)
Hơi tham, nhưng mà nếu được cho mình luôn cái fonts giống thế nhé :D nhìn cute quá

Bản cho P1i của bạn đây, Status giống như trong ảnh minh họa:

NokuaN70

Well-Known Member
Theme Chiến đấu cơ SU-37

mang đậm phong cách Nga, hình như nhạc chuông là quốc thiều của Nga thì phải(đoán thế vì có bít tiếng Nga đâu :p)

eternal_vnn

Xperia đẹp thật!bao giờ mình mới mua dc em này nhỉ ^^
thanks anh Hiếu nhiều!
àh anh ơi cái screenshot ngay dưới cái TodayView mà có cái thanh 50% ấy là ứng dụng gì thế hả anh?nhìn là lạ...