• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thêm vài hiệu ứng cho TTPOD 3.3.hot hot

hunterviet

Well-Known Member
Gì vậy, mình ko nói bậy mà, sao mình chỉ thấy file đính kèm thôi, hình như file ảnh bi sao mình ko thấy khj online pc nhé.

Posted via Mobile Device

Bác thật là, có file ảnh đàng hoàng mình mới nói chứ mình nói dối mọi người ah, mạng nhà bạn bị lag hay giật rùi

hunterviet

Well-Known Member
Strong Soul Dance Visualisations

JuRay-Duan

Mình dạo trên google thấy có visualization TTpod quá đẹp nên liển lươm về cho các pác dùng
Hình minh họa chỉ có 4 nhưng là 9 visualization khác nhau đó ah=D>
59440d1245529442-colour-visualization-ttpod-s60v3-screenshot0075.jpg
59441d1245529481-colour-visualization-ttpod-s60v3-screenshot0071.jpg
59442d1245529528-colour-visualization-ttpod-s60v3-screenshot0068.jpg
59443d1245529579-colour-visualization-ttpod-s60v3-screenshot0067.jpg

Skin như hình trên là Skin Disco, có cô gái bikini mặc váy nhảy điệu disco rất sống động, sau khi đổi bài hát thì thay vào đó là cặp nhảy đôi rất đẹp, mình ko tiện post tại đây vì skin đó dành cho v3, bạn nào có máy muốn dùng thì qua box V3-Phần Mềm Ứng Dụng nhé:p
[SIZE="][COLOR=blue]Hí Hí, Thấy đẹp thì THANKS em lấy lệ đi các Pác:)):p:p:p[/COLOR][/SIZE]
[URL="http://www.mediafire.com/download.php?mzzyfzozzak"]Links Down[/URL]
Sao mình qua v3 tim cũng hok thấy visual như bạn nói. cho mình link cụ thể đc hem, ??:|

hunterviet

Well-Known Member
Ở đây cũng nhều hiệu ứng đẹp lắm rồi mà bạn, hẩu như là tất cả rồi, mình cam đoan đấy, còn mún cài skin cho ttpod S60v3 thì đây nè

lucky_luong

hướng dẫn: down về giải nén copy vào đường dẫn E:/TTPOD/plugins là ok liền ==> mình không thấy plugins. Xin cho hỏi nó nằm ở đâu vậy bạn.

ngocthanhdhgtvt

hướng dẫn: down về giải nén copy vào đường dẫn E:/TTPOD/plugins là ok liền ==> mình không thấy plugins. Xin cho hỏi nó nằm ở đâu vậy bạn.
bạn àh
đường dẫn E:/TTPOD/plugins là dành cho ttpod 3.3 còn bạn muốn dùng cho 3.4 thì copy hiệu ứng vào E/TTpod/visualation nhé,
tất cả hiệu ứng post ở đây đều dùng cho TTPOD 3.3 và TTPOD 3.4 nên bạn thích cái nào là dùng nhé,:)):)):))

hunterviet

Well-Known Member

Nếu bạn cài trên máy thì thay E bằng C, hoặc nếu có folder visualization trong TTPod (tức là bỏ vào [!]/TTpod/visualization) thì bạn bỏ vào đó cũng hoàn toàn ok bạn nhé.

kute_1988

Nếu bạn cài trên máy thì thay E bằng C, hoặc nếu có folder visualization trong TTPod (tức là bỏ vào [!]/TTpod/visualization) thì bạn bỏ vào đó cũng hoàn toàn ok bạn nhé.
bác này rõ khổ , ông phía trên giải thich rồi mà còn nói chi cho phí lời vậy .rõ thiệt làX-(

JuRay-Duan

bác này rõ khổ , ông phía trên giải thich rồi mà còn nói chi cho phí lời vậy .rõ thiệt làX-(
2 bài cách nhau khoảng 1 phút => cả 2 người cùng vào topic này cả 2 cùng quote bài để trả lời, ngocthanh ấn nhanh hơn 1 chút nên post lên trước hunterviet => có thể chấp nhận đc (vì thực sự đâu ai muốn như vậy) chuyện thường ngày ở huyện thôi mà :))

kute_1988

2 bài cách nhau khoảng 1 phút => cả 2 người cùng vào topic này cả 2 cùng quote bài để trả lời, ngocthanh ấn nhanh hơn 1 chút nên post lên trước hunterviet => có thể chấp nhận đc (vì thực sự đâu ai muốn như vậy) chuyện thường ngày ở huyện thôi mà :))

uhf nhỉ vậy mà mình không biết sory mọi người nha;;);;);;);;)

lucky_luong

Cám ơn 2 bạn ngocthanhdhgtvt và hunterviet rất nhiều vì đã hướng dẫn giúp. Mình đã làm được rồi. Xin cho hỏi bạn biết trang nào có Skin hình ảnh của TTPOD 3.40 không vậy. Xin chỉ giúp.
Cám ơn rất nhiều

ngocthanhdhgtvt

Cám ơn 2 bạn ngocthanhdhgtvt và hunterviet rất nhiều vì đã hướng dẫn giúp. Mình đã làm được rồi. Xin cho hỏi bạn biết trang nào có Skin hình ảnh của TTPOD 3.40 không vậy. Xin chỉ giúp.
Cám ơn rất nhiều
Posted via Mobile Device skin là các pro dùng pm để làm đấy bạn, hoặc có thể edit các skin cũ theo ý thjck thôi, còn pm để làm skin cũng như edit skin thì bạn seach trên google thử xem, chắc là có đấy, chúc bạn may mắn.