• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme anna hơi bị đẹp đây anh em ơi!

blackpetal

Hoán đổi giữa theme anna gold và Sketsa yellow nên có vài icon hổng như ý mún. Anh em xem và cho ý kiến với nhé.hihi

Nhớ bấm thanks khi download để động viên người post anh em nhé.

Hình của em nó đây

Download here

Hoán đổi tiếp:

download here

Tiếp cái nữa nè:

download here

Download here

Đây là 1 số hình ảnh do bác dragon459 edit lại,ai thích theme này thì down về thưởng thức nhé.Tks bác dragon459

Click Download Version Edit

Download here

Widget đồng hồ HTC
Widget dự báo thời tiết

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
Bộ này được đấy.tối nay ngồi sửa nốt mấy cái icon chưa đồng bộ là ok.^^

Yozoom

Kết mỗi cái đồng hồ số thôi à,em thấy icoin không bằng theme shetka . Tks chủ thớt

Ntv_79

Cái đồng hồ đó là của phần mềm, đâu phải của theme!

blackpetal

Bộ này được đấy.tối nay ngồi sửa nốt mấy cái icon chưa đồng bộ là ok.^^

hihi,sửa hoàn chỉnh rùi up lên cho a e chiêm ngưỡng với bạn nhé.tks bạn nhiều.;;)

langtu069

Không thích cái bộ icon đó :D Nó có một màu à :D Thích mấy cái anna màu mè ớ :D Còn mấy phần còn lại okie hết :)) >:)

blackpetal

anh có phần mềm đó không,cho em xin link với

Để tối nay mình share cho bạn nhé,vì mình đang ở ngoài đường,đang online bằng phone nên ko thể share cho bạn bây giờ được nè.

Dragon459

Manager
hihi,sửa hoàn chỉnh rùi up lên cho a e chiêm ngưỡng với bạn nhé.tks bạn nhiều.;;)
Bạn có thể ghi các uid ứng dụng chưa đồng bộ hoặc muốn làm trong theme này ra file txt hoặc word được k???để mình làm cho nhanh.^^

blackpetal

Bạn có thể ghi các uid ứng dụng chưa đồng bộ hoặc muốn làm trong theme này ra file txt hoặc word được k???để mình làm cho nhanh.^^

Hix,mình không rành về cái vụ này lắm,sr bạn nhé.

blackpetal

hướng dẫn sử dụng tí được không anh,em cài vào chẳng thấy thay đổi gì cả

Bạn mở phần mềm đó lên,chọn options/widgets sẽ có nhiều cho bạn lựa chọn: HTC clock small là đồng hồ nhỏ, HTC clock big là đồng hồ lớn. Bạn có thể chọn theo ý bạn thích,chỉnh thông số của nó rồi save lại,cuối cùng xem nó có thay đổi được theo ý bạn ko nhé.

Thân!