• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme anna hơi bị đẹp đây anh em ơi!

M4_Vu0ng_001

Đó là sự hoán đổi giữa 2 theme mà bạn,với lại bạn dragon459 đã edit lại rùi,bạn thích thì down bộ của bạn dragon459 nhé.
quên mất là chưa click thanks
đã click...:D
p/s:giá đồng bộ luôn cái icon khóa máy luôn thì hay...,ah,ca cái music stopper với real player nữa chứ

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
quên mất là chưa click thanks
đã click...:D
p/s:giá đồng bộ luôn cái icon khóa máy luôn thì hay...,ah,ca cái music stopper với real player nữa chứ
Lúc kêu mọi người đóng góp uid các chương trình cần thêm thì chả ai giúp cả,vậy nên chỉ làm full icon hết các app trong máy.thằng real player thì mình giấu icon nên k thay

nikoabe

Lúc kêu mọi người đóng góp uid các chương trình cần thêm thì chả ai giúp cả,vậy nên chỉ làm full icon hết các app trong máy.thằng real player thì mình giấu icon nên k thay
Haha giấu icon vì có film XXX chứ gì :-?

LoiPT

theme này đẹp ghê

midlight

bạn có uid của các mục nhỏ Personal, home screen , connectivity, phone switch , voice commands , sensor , accessories , applicaiton sett ,phone mgmt ,notification light trong mục SETTINGS ,images & video , songs, sound clip, other media trong mục GALLERY k giúp mình với ,đang cần edit mấy cái này

M4_Vu0ng_001

g bạn edit lại được không???:(

Dragon459

Manager
g bạn edit lại được không???:(

Bạn cứ tìm uid các soft rồi gửi cho mình.chiều nay nghỉ mình làm cho

bạn có uid của các mục nhỏ Personal, home screen , connectivity, phone switch , voice commands , sensor , accessories , applicaiton sett ,phone mgmt ,notification light trong mục SETTINGS ,images & video , songs, sound clip, other media trong mục GALLERY k giúp mình với ,đang cần edit mấy cái này

mấy thằng ấy mình thường bung thay thủ công chứ k thay qua uid

dungtuyet1

ban cho hỏi tý cái thời tiết sao mình k đưa ra đc ngoài thế bạn ấn vào icon spb thì xem đc n mình tìm mãi k thấy cách nào đưa ra ngoài dc thanks ban

blackpetal

ban cho hỏi tý cái thời tiết sao mình k đưa ra đc ngoài thế bạn ấn vào icon spb thì xem đc n mình tìm mãi k thấy cách nào đưa ra ngoài dc thanks ban

Sau khi cài đặt các mục bạn thích trong ứng dụng rùi thì bạn thoát ứng dụng,vào tuỳ chọn ngoài hs/chỉnh sửa nội dung,nó sẽ hiện lên các thanh phím tắt,bạn click vào 1thanh nào đó/thêm nội dung,bạn tìm đến dòng có tên Spb Weather (wiget dự báo thời tiết)/ click vào nó/bấm "xong" là ok bạn nhé.

M4_Vu0ng_001

Bạn cứ tìm uid các soft rồi gửi cho mình.chiều nay nghỉ mình làm cho
easeay key lock:e8cb8d04
music stopper:20036d13
real player:10005a3e
còn cả cái icon nhắn tin hiển thị ở góc trên bên trái khi vào đọc tin nhắn đến nữa...ko biết thay được không///
cảm ơn bác nhiều

nnt210583

Bác Dragon459 cho mình xin bộ icon của bác với. Icon svg nhé. Thank bạn ... Dang online bằng 5230 nên bạn thông cảm

LeKhangAn

Có ai có uid của shutdown và restart không nhỉ???đang thiếu cái uid ấy:-?
ak cả cái đồng bộ nữa:D[/QUOTE

Đây là UID Icon Iphone

Reetart UID: ea1e4ab5
Đường dẫn : E:\sys\bin\reetart.exe
Đường dẫn biểu tượng : E:\resource\apps\reetart_aif.mif

Shuldown UID: ebb38d3b
Đường dẫn:sys\bin\shutdown.exe
Đường dẫn biểu tượng : E:\resource\apps\shutdown_aif.mif

Entry thì mình add icon Anna màu nên khác nhau bạn tìm nha
nếu cần 2 icon nay PM mình send cho

dungtuyet1

Sau khi cài đặt các mục bạn thích trong ứng dụng rùi thì bạn thoát ứng dụng,vào tuỳ chọn ngoài hs/chỉnh sửa nội dung,nó sẽ hiện lên các thanh phím tắt,bạn click vào 1thanh nào đó/thêm nội dung,bạn tìm đến dòng có tên Spb Weather (wiget dự báo thời tiết)/ click vào nó/bấm "xong" là ok bạn nhé.
MÌNH LÀM NHƯ BẠN NÓI NÓ RA ĐƯỢC NHƯNG CHỈ LÀ ICON THÔI MÌNH MUỐN ĐƯA RA LÀ 1 LOẠT HINH ẢNH VỀ DỰ BÁO CÁC NGÀY ĐƯỢC K BẠN?

blackpetal

MÌNH LÀM NHƯ BẠN NÓI NÓ RA ĐƯỢC NHƯNG CHỈ LÀ ICON THÔI MÌNH MUỐN ĐƯA RA LÀ 1 LOẠT HINH ẢNH VỀ DỰ BÁO CÁC NGÀY ĐƯỢC K BẠN?

Bạn phải thêm thành phố và chọn làm màn hình chính rùi làm theo các bước còn lại là ok bạn nhé.