• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Theme anna hơi bị đẹp đây anh em ơi!

dungtuyet1

mềnh thích cái wiget clock htc thoi nhìn phê nhỉ=))ma cai wiget thời tiết có tốn mb lắm k bạn

blackpetal

mềnh thích cái wiget clock htc thoi nhìn phê nhỉ=))ma cai wiget thời tiết có tốn mb lắm k bạn

Không tốn MB lắm đâu bạn,mà mình nghĩ 1 tí MB thì có ăn thua gì đâu,miễn bạn cảm thấy thích là ok rùi bạn nhé.

SunshineVietNam

Thanks chủ thớt nhiều nhé :)
P/s: thấy chủ thớt có vẻ thích font Present :D. Tớ đã add tiếng việt + Chinese vào font này, duy chỉ có 1 lỗi là khi soạn tiếng Việt, dấu nhấp nháy bị dài ra nhưng cũng ko có vấn đề gì cả ;), nếu b thích thì có thể test thử :D, chắc là còn đẹp hơn font chủ thớt đag dùng đấy :D (dùng FontRouter nhé)

Here u go : http://www.box.net/shared/4colim9zomez1hmsi1xq

Dragon459

Manager
Có ai có uid của shutdown và restart không nhỉ???đang thiếu cái uid ấy:-?
ak cả cái đồng bộ nữa:D

blackpetal

Thanks chủ thớt nhiều nhé :)
P/s: thấy chủ thớt có vẻ thích font Present :D. Tớ đã add tiếng việt + Chinese vào font này, duy chỉ có 1 lỗi là khi soạn tiếng Việt, dấu nhấp nháy bị dài ra nhưng cũng ko có vấn đề gì cả ;), nếu b thích thì có thể test thử :D, chắc là còn đẹp hơn font chủ thớt đag dùng đấy :D (dùng FontRouter nhé)

Here u go : http://www.box.net/shared/4colim9zomez1hmsi1xq

Tks bạn nhiều,mình đang dùng flipfont.hihi

Dragon459

Manager
Đã có hàng cho ae thích bộ này đây:D.Lưu ý nên gỡ bỏ bản cài gốc trước để tránh lỗi.
:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?

Click download Version edit

K hiểu cái Ktask lại bị vàng chóe lên.^^

Chỉnh sửa cuối:

haitayhaiem

Cho mềnh xin cái wilget đồng hồ htc với cách dùng với. Nó có tốn pin không?hjx. Theme đẹp mà nặng, đợi mai đi học down wifi,hj

blackpetal

Cho mềnh xin cái wilget đồng hồ htc với cách dùng với. Nó có tốn pin không?hjx. Theme đẹp mà nặng, đợi mai đi học down wifi,hj

Ở cuối bài có link down đấy,bạn lên down về dùng thử xem nó có tốn pin ko nhé.^^
Theme đẹp thường hay nặng mà bạn:p

Dragon459

Manager
Chủ thớt mang hàng mình edit lên #1 cho ae dễ theo dõi.k phí công mình làm:(

haitayhaiem

Ở cuối bài có link down đấy,bạn lên down về dùng thử xem nó có tốn pin ko nhé.^^
Theme đẹp thường hay nặng mà bạn:p
chạm vào nó,nó lại xê dịch ra chỗ khác,k cố định,ghét thật. Ram tốn tý, vài %,pin thì mình chưa biết.

blackpetal

chạm vào nó,nó lại xê dịch ra chỗ khác,k cố định,ghét thật. Ram tốn tý, vài %,pin thì mình chưa biết.

Không muốn chạm vào nó thì bạn vào chỉnh thông số cho nó nhé.

HTC clock small mình chỉnh thông số như sau:
Pos X: 22
Pos Y: 52

Chỉnh như vậy nó sẽ đè lên đồng hồ số mặc định của bạn nhé.

blackpetal

Anh em nao biết cách thu gọn hình lại thì chỉ mình với nhé,mình mới tập tành viết bài nên hẻm biết gì nhiều,rất mong anh em giúp đỡ.

Dragon459

Manager
Anh em nao biết cách thu gọn hình lại thì chỉ mình với nhé,mình mới tập tành viết bài nên hẻm biết gì nhiều,rất mong anh em giúp đỡ.
thêm thẻ spoiler
bạn để 2 hình giống nhau rồi

blackpetal

icon đang màu vàng tự nhiên thằng trò chơi màu tím làm xấu cả đội hình...

Đó là sự hoán đổi giữa 2 theme mà bạn,với lại bạn dragon459 đã edit lại rùi,bạn thích thì down bộ của bạn dragon459 nhé.